Victoire
JF-Expert Member
- Jul 4, 2008
- 25,046
- 60,239
Yeneyo Yabho.Labda mume alikuwa anasema halafu mke ana-type?
Yeneyo Yabho.Labda mume alikuwa anasema halafu mke ana-type?
AhaaahaaaTafuta hela, unataka uzeeke kama Mengi bila kuwa na mkwanja? Hapo inaongea hela sasa wewe zeeka ukute mpk hela ya kununua mkongojo wa kutembelea huna
hahahaha nimecheka sana,Kwenye game of love money is everything!!
Wazee wengi wanaenjoy papuchi mbichi kabisaaa!
Check na Trump!!!
Kama huna hela utaishia kujiona mjanja kuwasumbua hawa wauza mboga mtaani!!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Yeah!!"I love you crazy." Huu mpangilio wa maneno sio kabisa kwani maana hapa sio ya mahaba tena. Labda badala ya 'you crazy' ingekuwa 'you crazily'. Kama ni crazy basi ingekuwa 'I am crazy about you'.
"I love you crazy." Huu mpangilio wa maneno sio kabisa kwani maana hapa sio ya mahaba tena. Labda badala ya 'you crazy' ingekuwa 'you crazily'. Kama ni crazy basi ingekuwa 'I am crazy about you'.
Hii ni muke yake au babu ya yeye? Acha kudanganya watu wewe hawezi kuwa wapenzi au mume na mkeSiku Kama ya Leo mwaka 2015 mfanyabiasha maarufu mzee Mengi na mrembo Jackline Ntuyabaliwe walifunga ndoa na kubahatika kupata watoto.
Wakitimiza miaka 5 kwenye ndoa wanandoa hao wamefunguka mtandaoni kuonyesha hisia zao kwa Kila mmoja
View attachment 1055885View attachment 1055886View attachment 1055887
Sent using Jamii Forums mobile app
wakati wewe unajivunia kujua kingee mwenzio anapiga hela na watoto wazurii 😂😂 poyeeeee."I love you crazy." Huu mpangilio wa maneno sio kabisa kwani maana hapa sio ya mahaba tena. Labda badala ya 'you crazy' ingekuwa 'you crazily'. Kama ni crazy basi ingekuwa 'I am crazy about you'.
Kutwa mara 3 kama dozi ya panadol [emoji12][emoji12][emoji12][emoji12][emoji12]
Vijana tupo busy kutafuta pesa, uyo babu ʼnae ujanani alikuwa busy kutafuta pesa na sasa anakula memaSisi vijana tunakosea wapi? mbona huyu babu anafanya mapenzi yanakua rahisi sana?
Mbona washasema. Wengi mambumbu wamejua internet baada ya mchina kuanza kutengeneza smartphones.Ukweli mchungu huu, na wapo watakao sema eti unawaonea wivu....
Hahaaaa 'a story we tell and wish was true'.Good for you. In few hours you’ll be due for the last one before you go to bed.
Ndoa si mchezo! Nasikia hii ipo mkipendana kweliYani mpaka wamefanana
Hahaaaa 'a story we tell and wish was true'.
Mzee baba anatuzidi mpaka saundi