Miaka 5 ya Anniversary ya Reginald Mengi na Jackline Mengi wote wafunguka

Miaka 5 ya Anniversary ya Reginald Mengi na Jackline Mengi wote wafunguka

Mbona washasema. Wengi mambumbu wamejua internet baada ya mchina kuanza kutengeneza smartphones.
Nani alikuambia tunataka kujua kinachomsumbua Mzee Mengi?
Mbona hujatuambia kinachokusumbua wewe?
Ni kwa vile hayatuhusu na ugonjwa ni siri ya mhusika,
Sasa hayo yanatokea wapi?
Wivu tu!
 
NDIO RAHA YA KUWA NA MWANAMKE BADO JANKI, AFYA NJEMA, MWONEKANO ANAWEZA HADI SHINDANA U MISS TENA, TATIZO DADA ZETU WANAKALIA MIILI MIZITO MIZITO TU WAKISHAANZA KUZEEKA NYAMA ZINASHUKA CHINI WANAANZA KUWA NA MAKUNYANZI BADO WADOGO, WAIGE MIFANO YA WAKOREA, WAJAPAN NA WAHINDI, UNAPOZIDI KUKUA HAIIITAJI UWE NA MWILI LIKUBWAAAA KUWA SIMPLE, PORTABLE AND EASY TO HANDLE, KAMA NAWAONA WAZEE KWA KUPENDA UMARIOOOOO WAKINUNA, hahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha
Marioo ndo wanapenda mizigo,??[emoji16][emoji16]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haha mengi sio mjinga kihivyo wa kuhonga mpaka afilisike, nahis anahonga kwa bajeti pancho boy
aaah mkubwa mbele ya papuchee??
Dada mwenyewe ni yule slay queen!
Kumbe mzeebaba naye mjanja?
Lakini kuhusu kuchapiwa hapo halina ubishi!
 
Raha sana kufanyia vitu vidogo vidogo kama hivyo. ....ila ndio umfanyie anayethamini. ....lasivyo utateseka.
Upo kama mke wangu. Anapenda sasa hivyo ila mimi naona ni unafiki uliopitiliza maana mchepuko ndo unamfania hivyo ili afurahi maana muda mwingi yupo mbali nawe. Mke wako mh!!!!
 
Mmmhh!!!
Upo kama mke wangu. Anapenda sasa hivyo ila mimi naona ni unafiki uliopitiliza maana mchepuko ndo unamfania hivyo ili afurahi maana muda mwingi yupo mbali nawe. Mke wako mh!!!!
 
Siku Kama ya Leo mwaka 2015 mfanyabiasha maarufu mzee Mengi na mrembo Jackline Ntuyabaliwe walifunga ndoa na kubahatika kupata watoto.
Wakitimiza miaka 5 kwenye ndoa wanandoa hao wamefunguka mtandaoni kuonyesha hisia zao kwa Kila mmoja
View attachment 1055885View attachment 1055886View attachment 1055887

Sent using Jamii Forums mobile app
Najiulizaga hivi mzee machache haka kadada anakakojozaga kweli?
Maana kanaonekana bado kabichi ila mshua ngoma nagwa (amezeeka anakaribia kuandika saba)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jamaa yangu huyo huwa namwambia nikiiga maisha yako ntakonda haraka sana.

Yaani yeye hata mkikaa bar, cha kwanza ni kumuuliza muhudumu jina lake, na anajitahidi kuweka ukaribu mpaka meza unakuwa inapendelewa.
Kuna wengine wanatabia yaku care automatically mpaka raha yani... Japo ndohivo wengi wao wanaishia kupata wasiothamini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom