Mhe. Zitto Kabwe katika picha akiwa Colombo, Sri Lanka

Mhe. Zitto Kabwe katika picha akiwa Colombo, Sri Lanka

Ha ha haa,almost fainting...mkuu wewe umeona zawadi tu,no objectivity.duh!

......state of metagrabolised melancholia
Ben do you see any obctivity??? zaidi ya kucheka cheka kama wanatumiwa vile wote ni wanafiki ZZK na Hilo Dingi jingine, wanacheka ka wapo kona bar!
 
Ni kikao kinachoshughulika na maswala ya utawala bora, demokrasia na haki za binadamu miongoni mwa nchi wanachama.
haki za binadamu??? watu wanauliwa na ovyo policcm wanauwa ZZK anaratibu chini ya TISS hana jipya mnafiki ni mnafiki tu, nyie tumikeni kama ile mipira soon anawageuka, its up to you n BEN
 
Why too much hatred over him? Msiniambie amejipeleka.mwenyewe huko lets have sense mbona akifanya vitu vizuri mnamsifia akikosea kidogo tu mnasahau mazuri aliyofanya? Lets be real not disliking a person with no good reasons

-halafu watu wanajifanya kama hawajui kama ni Naibu kiongozi wa kambi ya wapinzani bungeni
 
Ni kweli kabisa mkuu nakubaliana na wewe

5+copy.jpg

Sure, photo is worth a thousands words...
 
haki za binadamu??? watu wanauliwa na ovyo policcm wanauwa ZZK anaratibu chini ya TISS hana jipya mnafiki ni mnafiki tu, nyie tumikeni kama ile mipira soon anawageuka, its up to you n BEN

Mkuu, sasa ulipenda maswala kama hayo yakasemewe wapi wakati mnasema serikali yetu siyo sikivu. kilichobakia ni kwenye jukwaa la kimataifa kwa sababu jukwaa la ndani imeshindikana.
 
Jamani punguzeni Munkari hii thread sasa iko Jukwaa la JF Photos, mnaotaka kujadili Politics tukutane kule jukwaa la siasa. Hongereni Moderator kwa kazi nzuri.
Alamsiki.
 
Binadamu tunapenda sana sifia pale mtu afanyapo matarajio yetu asipo fanya sisi bila kujua sababu tuna onesha chuki. Binafsi naona Zitto yuko right
 
Mliosema KJ ni mwana Yanga mmeumbuka! Ebu chekini alivyotoa tabasamu pana alipokutana uso kwa uso na mnyama huko Nairobi!
 





[IMG]http://2.bp.blogspot.com/-7QjRn1d_SoA/UFAwjvwLBeI/AAAAAAADVbo/d3m9EstakIU/s640/4.jpg[/IMG][I][B]
Wa Kwanza kulia ni Afisa dawati wa CPA tawi la Tanzania Ndg. Said Yakubu.
[/I][/B]
​

Tunamtakia kila la kheri huko Sri Lanka atuwakilishe vyema, na wakirudi si vibaya kuwafahamisha watanzania faida ya huo mkutano kwa maendeleo ya nchi yetu.

btw, hivi afisa dawati ndiye desk officer kwa tafsiri sisisi ama ni kiswahili sanifu?



​
 
Binadamu tunapenda sana sifia pale mtu afanyapo matarajio yetu asipo fanya sisi bila kujua sababu tuna onesha chuki. Binafsi naona Zitto yuko right

Tabia hii ndiyo imejengeka kwa Watanzania na hasa kizazi kipya. Hata hawa wanasiasa kwa sasa ambayo wanafikili ni kipenzi kwa kizazi kipya wajue wanaogelea kwenye dimbwi la maji ambao Mhe Kabwe alikuwa akiogelea.
 
Zitto si angempa dili la u DJ chairman wake kwenye huo mkutano
 
Tunamtakia kila la kheri huko Sri Lanka atuwakilishe vyema, na wakirudi si vibaya kuwafahamisha watanzania faida ya huo mkutano kwa maendeleo ya nchi yetu.

btw, hivi afisa dawati ndiye desk officer kwa tafsiri sisisi ama ni kiswahili sanifu?



[/CENTER]


Hapo Mkuu umenena....tatizo Hekima na busara haiuzwi na kama ingekuwa unauzwa, ningekuomba uniuzie ili niwanunulie baadhi ya watu hapa JF
 
Natamani kumwona sugu siku moja ughaibuni.Au kwa sababu lugha gongana ndo maana haiwi hivyo
 
Zitto doesn't belong to M4C,he knows where he belong and one day which is not very far from now you'll agree with me.
 
Back
Top Bottom