Mh. Zitto Kabwe ni hazina kwa Taifa hili

Mh. Zitto Kabwe ni hazina kwa Taifa hili

Jambo la ajabu sana kwa mtu mchawi,mwizi na msaliti namba moja kuwa hazina ya taifa kwa kipi huo uchawi wake ndiyo umfanye uwe hazina.
 
hoja ni kwamba jamaa ni hazina ya taifa. tuache propaganda juu ya tuhuma ambazo hata hazijawahi kuthibitishwa kwa njia inayoeleweka. jamaa anaweza na anaijua kweli siasa, mpeni moyo lakini pia mumshauri pale inpobidi ili kuipalilia hazina hii
zzk ni mfano halisi na namna wasaliti vijana walivyo
zzk hafai hata kukaribia meza ya wazalendo
 
Vp mkuu ulihusika ktk kukabidhi mikoba nini?
Nafahamu vizuri ukoo wao ndiyo jambo la msingi kwao hata pale kariakoo yupo baba yake mdogo ni balaa kwa uchawi ndiyo maana siku moja alijisahau akasema hakuna wa kumgusa kwa madai ya kuwa anatoka kigoma.
 
Jambo la ajabu sana kwa mtu mchawi,mwizi na msaliti namba moja kuwa hazina ya taifa kwa kipi huo uchawi wake ndiyo umfanye uwe hazina.

Mkuu sisi hatuangalii uchawi wake, tunaangalia uwezo alionao.Ukienda kwa stahili hiyo utaangalia dini,kabila,eneo analotoka vitu ambavyo havitusaidii ktk uwanja wa kisiasa.
Lakini Vp mkuu mlishawahi kukutana angani nn?
 
Acha tuseme ukweli japo unauma,Mheshimiwa Zitto Kabwe ni hazina muhimu kwa taifa hili.Mheshimiwa huyu ana upeo wa kuona mambo kwa upana wake,Anajua kujenga hoja kwa hoja, Ana uvumilivu, Ni mtaalamu wa demokrasia, Hafanyi mambo kwa kukurupuka, Ana msimamo(Hayumbishwi juu ya kile anachokiamini hata kama kinaleta mgongano wa kimasilahi), Anachukia ukandamizaji na unyonyaji, Ni mwenye kusamehe, Ni muwajibikaji, Ni mzalendo anayeweka maslahi ya Taifa mbele.nk
NB:
Maadui wake kisiasa wanajaribu kila kukicha kuipoteza hazina hii.

Tatizo la Zito ni ndumila kuwili. You wil never progress with those qualities.
 
Hiyo hazina kaitoa wapi kajenga kwao au hazina ya umbea na upongo?
 
Tatizo la Zito ni ndumila kuwili. You wil never progress with those qualities.

Siyo hivyo tu zitto mla rushwa namba moja hana maana kama angekuwa nguo angekuwa gauni.
 
Zitto angeomba msamaha CHADEMA iwe alifanya usaliti au la angejijengea heshma hata kimataifa.Pia kitendo cha kuipeleka CHADEMA mahakamani nimeonesha dhahili kwa yeye ni mjinga, kiburi na asiependa suruhu. Nafasi bado anayo kama ataomba msamaha bila kujali watu wamchukuliaje au watasema nini?
 
Zitto angeomba msamaha CHADEMA iwe alifanya usaliti au la angejijengea heshma hata kimataifa.Pia kitendo cha kuipeleka CHADEMA mahakamani nimeonesha dhahili kwa yeye ni mjinga, kiburi na asiependa suruhu. Nafasi bado anayo kama ataomba msamaha bila kujali watu wamchukuliaje au watasema nini?

Akawaombe Mwandiga msamaha. Mama yake alimshauri kuomba msamaha CHADEMA.

Alimshauri akamwangukie DR. Slaa. Mpk kapumzika maza (RIP) Zitto akawa na kiburi + jeuri.

sasa eti anaomba msamaha, CHADEMA huku anaweka masharti.

mpuuzi sana mnafiki sana ZK.
 
Acha tuseme ukweli japo unauma,Mheshimiwa Zitto Kabwe ni hazina muhimu kwa taifa hili.Mheshimiwa huyu ana upeo wa kuona mambo kwa upana wake,Anajua kujenga hoja kwa hoja, Ana uvumilivu, Ni mtaalamu wa demokrasia, Hafanyi mambo kwa kukurupuka, Ana msimamo(Hayumbishwi juu ya kile anachokiamini hata kama kinaleta mgongano wa kimasilahi), Anachukia ukandamizaji na unyonyaji, Ni mwenye kusamehe, Ni muwajibikaji, Ni mzalendo anayeweka maslahi ya Taifa mbele.nk
NB:
Maadui wake kisiasa wanajaribu kila kukicha kuipoteza hazina hii.

The man is real politician.
 
Kiongozi ni kioo cha jamii, tabia za kiongozi zina reflect jamii anayoiongoza. Wananchi wengi ni wasaliti (mfano refer trends za fumanizi kama ya mwajuma mchawi. Just imagine kama mtu anaweza kumsaliti mke/mme wake pamoja na viapo vyote), wengi wanapenda kutajirika haraka, rushwa ndo usiseme, uwongo, uvumi, uvivu wa kufikiri, uzushi na fitina vimetawala kwenye jamii ya leo. Viongozi wanatoka miongoni mwa jamii hii hii alafu unategemea nini.

Zitto ni miongoni mwa viongozi wachache waliomudu kwa kiasi fulani kutoakisi jamii wanayoiwakilisha. What I mean is that we need to assess ourselves b4 pointing fingers to our leaders. Ukiambiwa uthibitishe usaliti wa Zitto unaanza kujiuma uma ndo maana hata jana wengi wamefanyia kazi uvumi wa panya roads kiasi cha kutowaita polisi kama ilivyoada.
 
Kiongozi ni kioo cha jamii, tabia za kiongozi zina reflect jamii anayoiongoza. Wananchi wengi ni wasaliti (mfano refer trends za fumanizi kama ya mwajuma mchawi. Just imagine kama mtu anaweza kumsaliti mke/mme wake pamoja na viapo vyote), wengi wanapenda kutajirika haraka, rushwa ndo usiseme, uwongo, uvumi, uvivu wa kufikiri, uzushi na fitina vimetawala kwenye jamii ya leo. Viongozi wanatoka miongoni mwa jamii hii hii alafu unategemea nini.

Zitto ni miongoni mwa viongozi wachache waliomudu kwa kiasi fulani kutoakisi jamii wanayoiwakilisha. What I mean is that we need to assess ourselves b4 pointing fingers to our leaders. Ukiambiwa uthibitishe usaliti wa Zitto unaanza kujiuma uma ndo maana hata jana wengi wamefanyia kazi uvumi wa panya roads kiasi cha kutowaita polisi kama ilivyoada.

Hakuna panya atakabaki.... hashafishiki hata kwa jiki.

Tokwa mapovu tu hapa, tunamjua. Muandalieni tena press conference na mapokezi makubwa kigoma.
 
Hakuna panya atakabaki.... hashafishiki hata kwa jiki.

Tokwa mapovu tu hapa, tunamjua. Muandalieni tena press conference na mapokezi makubwa kigoma.

Okay nimejaribu kutoa taswira ya jumla then kwa sababu mada inamhusu nikamtolea mfano. Sasa kama unamjua vizuri weka hapa unachojua then niambie huyo ambae wewe unamjua ni msafi mi nikuwekee data zake hapa.
 
Akatatue matatizo ya genge lake linalozama kwanza!
 
Huwezi kuishi kinafiki nafiki kama zitto then utegemee kufanikiwa kisiasa,haeleweki kama popo,cdm hayupo wala act hajulikani! Hivi tukikuuliza wewe mleta mada,huyo bwana wako zitto yupo ccm,cdm,cuf au act utajibu nini?
 
Tatizo la zitto si mtu wa msimamo kiongozi mziri lazima aoneshe msimamo
 
Zito ni mwongo na mnafiki sana! ni hatari kumwamini. Na nashangaa anaendelea kuhubiri uongo kule lindi na mtwara. nimejua pia ni mwepesi kutumiwa na maadui wa nchi n kutuangamiza. Namuuliza standard chartered Bank wamempa ngapi?
 
Back
Top Bottom