Mh. Zitto Kabwe ni hazina kwa Taifa hili

Mh. Zitto Kabwe ni hazina kwa Taifa hili

Hivi wengi mmesikiliza hiyo audio? au mnaropoka tuu? Hakuna chochote mnachoropoka hapa.
 
hapo kwenye uzinzi, uongo, rushwa, uvumi na fitina hakika watanzania wengi tupo vibaya angalau wachache wetu wameweza. Sioni sababu ya kumnyooshea Zitto kidole bila ya kuonesha wapi amepotea, hapa naona wengi wamejawa na uvumi, uongo na fitina kama ulivyobainisha

ni kweli mkuu ila watamwelewa taratibu alafu sheria mpya itanyoosha wengi ingwa inahitaji editing kidogo
 
Kama hasingeingizwa mjini angekuwa bora sana,sasa hii ya kujiita kiongozi mkuu wakati mwenyekiti yupo, ni hatari sana,
 
Kama hasingeingizwa mjini angekuwa bora sana,sasa hii ya kujiita kiongozi mkuu wakati mwenyekiti yupo, ni hatari sana,

Mwenyekiti yupo kama gogo hana maamuzi yoyote
 
Hii ndiyo shida ya WaTZ.Hajui lolote lakini anajifanya anajua.Hivi wewe unamjua Zitto kweli.Kijana huyu ni msaliti wa nafsi yake na Watanzania kwa ujumla.Hafai,hafai,hafai kabisa.Kweli usilolijua ni usiku wa giza.Kijana huyu kapokea fedha nyingi, nyingi, nyingi ili kuisaliti CDM na Watanzania.Ushahidi upo.Simpendi, simpendi kabisa.
ushahidi upi mkuu au ule waraka wa mabilioni ya ujerumani ambayo mnyika alikana kuandaliwa na kina slaa. japo ilikuwa kweli na watu kama ww una amini mpaka leo na kuja kifua mbele kujifanya unamjua zitto.
 
Back
Top Bottom