Mh. Lisu nae kavamiwa na vijana wa CHADEMA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Lisu nae kavamiwa na vijana wa CHADEMA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Sep 24, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    kwa mjibu wa taarifa ya habari kupitia tbc taifa..wamesema magari mawili yamevamiwa na watu wa chadema na tundu lisu nae anadai amevamiwa na watu wa chadema..sasa mimi najiuliza tunajua ukweli ni kwamba ccm ndiyo waliowavamia chadema hotelini na wakatumia bastola zao kupiga risasi hewani lakini kwa uongo wa tbc wameamua kuweka chadema badala ya ccm mpaka wanaksea eti Tindu lisu anae kavamiwa na chadema
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 13,031
    Likes Received: 5,904
    Trophy Points: 280
    tukijitwalia uhuru wetu, mkurugenzi tbc1 kizimbani, na cdm ole wenu mje kupumbazwa na ma-reconciliation!
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,203
    Likes Received: 3,188
    Trophy Points: 280
    Kwani hujawahi kuona maize anajiibia mwenyewe? Au mtu katoa hela mfuko wa mbele na kuweka wa nyuma halafu anadai kaibiwa? Ndio aibu ya kuwa too bias
     
  4. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    TBC taifa wamekosea kutanganza habari ni vijana wa Chadema wamevamiwa usiku wa kuamkia leo na watu wasiojulikana ktk hotel. Source TBC1
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mimi nimefutilia suala hili kuwa usiku wa kuamkia leo magari yaliyokuwa yamepaki nje ya hotel waliyolala CDM ilivamiwa na watu wasiojulikana na kutaka kuchomwa moto lakini walinzi walifanikiwa kudhibiti tatizo hilo na kumkamata mtu mmoja aliyekuwa anamiliki silaha. Alipelekwa polisi na kuhojiwa lakini baadae aliachiwa.
    Uchaguzi huu unaweza kuwa ni uchaguzi mgumu kuliko yote iliyowahi kujiri.
     
  6. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuache uzushi.
     
  7. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,685
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tundu Lisu avamiwe na vijana wa chadema?!?!
    Mbona hai-make sense. Nadhani huo utakuwa uongo wa mwaka.
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kwa mtu aliyeangalia TBC1 jioni hii na kuona picha ya gari ya Mh. Ester Bulaya haitaji kuwa na PhD ya mambo ya forensic kujua kwamba matundu kwenye kioo cha nyuma cha gari ya Ester Bulaya anayodai kuwa yanatokana na risasi za CHADEMA yana kasoro. Kama ni rasasi ile 'impact' ingeonekana pembeni kwa kuwa na michirizi kidogo. lakini nilivyoona mpasuko wa kioo unaelekea kama umesababishwa na kugongwa na kitu kizito kishicho na ncha kama jiwe na pia inaelekea aliyefanya hivyo alikuwa alikuwa karibu kabisa na kioo.

    Ningefurahi kama CHADEMA wangeleta mtaalam (huru) akafanya uchunguzi maana nahisi Ester Bulaya angeaibika kimoja. Mtoto mdogo kama Ester Bulaya kaingiaje kwenye hizi siasa uchwara? Aibu.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    mzee wa rula, nazungumzia tbc taifa yaani unge wasikiliza waliyosoma hiyo taarifa ungecheka utadhani alikuwa kawekewa bastola kama ile Rage..
     
  10. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,091
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 160
    Guys, what's so special with Igunga, the poorest constituency in Tabora?
    I think magambas are at their best or rather trying to win RA back in their sponsorship!
    MS alishawaonya kwamba wanatumia nguvu nyingi kuhujumu CDM bila sababu yoyote. Shauri yenu magamba.
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,978
    Likes Received: 6,524
    Trophy Points: 280
    Tuwe na subira, huwa CHADEMA hawakurupuki na wala hawana vibaraka wa kuwabeba! si mnaona ya Bi Fatuma Kimario haya kumbe ni Mkatoliki, na kuhusu hio habari ya TBC sio kwamba wamekosea it was aimed and meant to be so ili watu wasielewe na baadhi tuseme ndio hivyo lakni wengine wakiaminishwa kuwa CHADEMA ndio wamefanya vurugu, time will tell
     
Loading...