Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgongo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ngwini, Apr 12, 2011.

  1. n

    ngwini JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau napenda kujua kwa nn wanawake wanapovaa fulana na suruali,lazima wainyanyue fulana kwa nyuma..kwann?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje kujibu hoja kwa mashambulizi,...........
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,769
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    teh teh humu JF saa nyengine bwana....ni nani umemuona anafanya hivyo?lol
     
  4. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Si wanataka kuonyesha walichobeba nyuma kama wanacho
     
  5. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngwini haujui kama biashara ni matangazo! Utakuta hata wake za watu wananyanyua flan kwa nyuma wakati hata hlo kalio hana na ni spring 2pu lol!
     
  6. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa mfano kama engine ya gari ni kubwa na bonet ni ndogo unatarajia nini ? Utakuta mwanamke amefungasha nyuma kama vile anahama sasa kama fulana aliyovaa ni ndogo wee acha tu.
     
  7. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli mkuu.so automatically k2 kinapanda juu chenyewe kama dada flan wa humu JF.
     
  8. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    For that just appriciate the creation of God that saturn miss use it.
     
  9. n

    ngwini JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimewaona wengi mkuu,na nimejiuliza sana lakini jibu cjapata ndo maana nimeleta kwenu wadau mnipe mawazo!
     
  10. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sio kila kitu kina-justification....vingine tuviache tu...wanaonyesha wowowo
     
  11. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,541
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    sifa ya nyumba choo bwana....
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,099
    Likes Received: 7,128
    Trophy Points: 280
    someni
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,369
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    unaoneshwa plate number uisome kama ni National au International!
     
  14. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wanawake uongea kwa vitendo mkuu
     
  15. m

    mama mia Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona mie sifanyagi hivo?
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,984
    Likes Received: 2,095
    Trophy Points: 280
    Dahhh
    Hivi ukijua itakusaidia nini??
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Tumezoea vitop na viblauzi vidogo dogo, fulana nyingi huwa ni ndefu na kubwa kwahiyo tunaona kama zimetuvaa badala ya kuzivaa.
     
  18. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Husninyo umenijibia banaa..

    pointi ya nyongeza: Mungu katujalia maumbile ambayo automatically tshirt inanyanyuka yenyewe bila kuguswa
     
  19. rom

    rom Senior Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thamani ya kondoo mkia wake...
     
  20. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaume kama mabinti,ukisikia umbea ndio huo..
     
Loading...