Mgombea wa Urais Kwa tiketi ya CCM, 2015 "Could Be" John Pombe Magufuli | Page 14 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa Urais Kwa tiketi ya CCM, 2015 "Could Be" John Pombe Magufuli

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pascal Mayalla, Aug 15, 2014.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2014
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 25,668
    Likes Received: 23,949
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Leo nimekutana na rafiki yangu wa siku nyingi tuliyepotezana naye kipindi kirefu nyuma, ambaye ni mtu wa sehemu na wa kuaminika sana ambaye yuko attached CCM kama kada tuu wa kawaida wa Chama cha Mapinduzi-CCM, akanieleza seriously habari za kushtusha kidogo ambazo mimi zimenitisha, zimenisikitisha, kunihuzunisha, kuniogopesha, kunisononesha na kuninyongonyeza!, kuwa eti imeishaamuliwa (sitaji imeamuliwa na nani), kuwa mgombea wa urais wa mwaka 2015 kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi-CCM ni Mhe. John Pombe Magufuli!.

    Kilichonistua, kunitisha, kunihuzunisha, kunisikitisha, kunisononesha, kunigopesha na kuninyongoneza ni the reasons behind alizonitajia kada huyu za why mgombea wa CCM ni Magufuli, ambazo ndizo zimepelekea the inner core ya CCM kuamua mgombea wake wa urais wa 2015 ni lazima awe John Pombe Magufuli tuu, and no one else!.

    Kwa vile sababu hizo alizonitajia, baadhi kweli ni sababu za msingi na ziko justifiable kwa any reasonable man, sababu nyingine alizonitajia sio tuu ni unreasonable, bali pia ni unjustifiable! na hazikubaliki kabisa katika Tanzania ya leo!.

    Naomba kwa sasa nisizitaje kwanza hizo sababu nilizotajiwa za kwa nini ni Magufuli, kwa sababu habari zenyewe nimezisikia juu juu tuu tena from just a single source, hivyo nahitaji kwanza kujiridhisha kwa kufanya verification kwa ku double check, na ku cross check ikiwemo kupata a collaborative verification na attribution ya third parties ili nijiridhishe kuwa hii ni habari za kweli na kuthibitisha kuwa kumbe hivyo ndivyo the inner core ya CCM inavyoweza kufikia maamuzi ya mgombea wake wa urais based on sababu nilizo tajiwa!, then nitaziweka hadharani hizo sababu za kwa nini CCM imeamua mgombea wake wa urais kwa uchaguzi wa 2015 lazima awe ni John Pombe Magufuli tuu na sio mtu mwingine yoyote!, na kiukweli mkizisikia hizo sababu nilizotahiwa, naamini hata nyinyi mtashangaa!.

    Kwa kawaida sisi waandishi wa habari, ukipata taarifa kama hii, huwa inaitwa "a news tip", haukimbilii kuiandika mbio mbio mpaka kwanza uifanyie verification kwa kui double check na kui cross check ili kujiridhisha kwa kuthibitisha ukweli wa taarifa yenyewe, baada ya kuthibitisha na kujiridhisha kuwa ni kweli, ndipo unaiandika.

    Lakini kwa vile sasa tunaishi kwenye dunia ya taarifa moto moto, "the world of information age", ukipokea tuu taarifa, unashare na wenzio, ndio maana na mimi nimeamua kuileta humu jf hii "news tip" hivi hivi ilivyo ikiwa kwenye hatua ya "tip" kabla hata ya verification, ili wewe kama mwana JF, uipate ile "JF advantage" ya "be the first to know!", yaani ukiwa mwana jf, unakuwa wa kwanza kujua, hivyo nawaombeni tuu sasa wana jf mkae mkijua kuwa "Mgombea wa urais wa CCM kwa mwaka 2015 ni John Pombe Magufuli!".

    Hili la kuamua ni Magufuli, limenistua kidogo kwa sababu kwa sisi tuliomfuatilia utendaji kazi wa Magufuli kwa kauli na matendo tangu akiwa waziri, mtu huyu ameonyesha wazi sio mtu mzima sana kichwani in terms of stability in decision making!, amefanya baadhi ya maamuzi mengi tuu kwa jazba, pupa, papara na kukurupuka kwa mtindo wa nimeamua mimi na liwalo liwe!, mwisho wa siku baadhi ya maamuzi yake ambayo mengine ni very national yanakuja kutu cost sisi kama taifa, mifano ipo, ikiwemo kuvunjwa ile Petro Station Mwanza, Uuzaji wa nyumba za serikali, Samaki wa Magufuli, just to mention but few, hivyo akipita na kuwa rais wa nchi hii, kama huu ndio mfumo wake wa kufikia maamizi, then you can just imagine, akiwa rais, atafanya maamuzi mangapi ambayo yatatucost kama taifa, ila pia kwa hulka yake, ana chance ya kuja kuwa the worst dictator this nation has ever had!. Tuombe Mungu asaidie, hili likitimia, huyu mtu abadilike, vinginevyo.. !.

    Nikiisha "confirm" neno "tetesi" litaondolewa na kuwa replaced na neno "confirmed!", na nitaziweka hizo sababu nilizotajiwa ili sasa ndio zijadiliwe!, na nawahakikishia wale wote wenye mapenzi mema na taifa hili, mkizisikia hizo sababu za huyo kada wa CCM alizonipa kwa nini ni Magufuli!, na nyinyi pia zitawashitua, zitawatisha, zitawaogopesha, kuwahuzunisha, kuwasikitisha, kuwasononesha na kuwanyongonyeza!.

    Naomba nisiwatajie jina la huyo source wangu chini ya kinga ya kihabari kwa ma source inayoitwa "The Confidentiality of the source", na hapa wakati naileta taarifa hii humu jf, kwa vile zoezi la kumteua mgombea wa CCM bado liko mbali hadi mwaka ujao, unaweza kukuta hata Magufuli mwenyewe bado hajui kuwa ni yeye ndie atakuwa mgombea wa CCM, kwa sababu walio amua kuwa ni Magufuli sio kikao chochote rasmi na halali cha Chama Cha Mapinduzi, CCM bali ni "The Inner Circle" hivyo hii ni tip from the deep inside ya "the inner circle", na bahati mbaya sana, Magufuli mwenyewe hayuko kwenye hiyo "the inner circle!".

    NB. Sio kila thread ni lazima ichangiwe, saa nyingine itoshe kujisomea tuu na kujipitia bila kuchangia chochote!. Hii ni just a news tip, kwa vile nimewaahidi naifanyia verification kuithibitisha, nawaombeni msiniulize swali lolote at this stage, kwa sababu sitajibu chochote!, and if possible nawashauri na nyingi msome FYE only na sio lazime mchangie kwa sasa na badala yake mvute subira kusubiria verification.

    Sababu ya kuiwahisha humu JF kabla ya verification ni ili tuu wewe kama mwana JF to be the first to know!. Information is power!, if you are the first to know, then you'll have the powers to make good things happen or not to happen if they are bad things!.

    Asante.
    Paskali


    Update: 12/07/2015

    Leo hili limetimia ni kweli aliyepita ni Magufuli, nimezitafakari sababu nilizotajiwa ile siku napewa tetesi hii, na kuzipima na hiki kilichotokea, nimejikuta nimelazimika kutoziamini kuwa zile nilizosikia ndizo sababu zenyewe halisi.

    Kwa sisi waandishi tuna kanuni ya kuandika only the truth, yaani kuandika nothing but the truth, sasa ili uweze kuandika jambo lolote, ni lazima jambo hili uwe umelishuhudia na kujiridhisha kuwa ni la kweli, ndipo unaliandika.

    Ikitokea ukilisikia jambo la mashaka mashaka, unapaswa ulipime kwanza, ujiridhishe na ukweli wake, ukiisha ridhika ndipo uliamini na ndio uliandike.

    Kama ikitokea wewe kama mwandishi wa habari, ukasikia jambo lolote ambalo ni la mashaka huliamini, then hupaswi kuliandika, tena hata ikibidi usiliseme wala kuliandika ili lisijulikane.

    Hivyo hizo sababu nilizotajiwa siku hiyo napewa tetesi hii kuwa mgombea urais wa CCM atakuwa ni John Magufuli, and why he has to John Pombe Magufuli only and nobody else, kwa sasa mimi siziamini, na kwa vile siziamini, naomba nisizitaje wala nisiziseme kabisa humu.

    Hivyo naomba sasa tuchukulie bandiko hili kuwa ni mwana JF mmoja kwa jina la Paskali, nilijiandikia tuu kuwa mgombea urais wa CCM kwa mwaka 2015 atakuwa ni Dr. John Pombe Magufuli, na ikatokea tuu kuwa mgombea urais wa CCM kwa 2015 kweli akawa ni John Pombe Magufuli.

    Nawaombeni sana tuchukulie kupitishwa kwa jina la Dr. John Pombe Magufuli, kuwa mgombea urais wa CCM, has just happened tuu na has nothing to do bandiko hili wala na sababu nilizotajiwa, bali kuhesabike tuu kuwa kumetokea tuu naturally, by chance, bila any pre meditated moves, na hili bandiko lichukuliwe tuu kama just a coincidence, kuwa mwana jf mmoja nilisema mgombea wa CCM kwa mwaka 2015 atakuwa ni John Pombe Magufuli na kweli ikatokea tuu coincidentally, mgombea urais wa CCM kwa mwaka 2015 kweli akawa ni Dr. John Pombe Magufuli.

    Kwa mtakaonielewa asanteni kwa kunielewa, na kwa wale ambao ni wazito kuelewa mambo ya kufikirika tuu au ambao msio nielewa poleni na samahanini sana!.

    Hongera sana Dr. John Pombe Joseph Magufuli kwa kuteuliwa kuwa mgombea urais wa Chama cha Mapinduzi, CCM.

    Paskali
     
  2. Malcom Lumumba

    Malcom Lumumba JF-Expert Member

    #261
    Sep 26, 2017
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 9,459
    Likes Received: 24,797
    Trophy Points: 280
    Basi bwana,
    Hili bandiko sikuliona mwaka 2014.
    Ulimfahamu vizuri sana huyu Ndugu Mkulu wetu!
     
  3. J

    JokaKuu Platinum Member

    #262
    Sep 27, 2017
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 13,586
    Likes Received: 6,726
    Trophy Points: 280

    ..fuatilia hotuba zake haswa wakati wa ufunguzi wa miradi ya ujenzi utasikia akitupa vijembe ambavyo tafsiri yake ni kuwa haamini ktk demokrasia yetu ya vyama vingi na uhuru wa kujieleza.

    ..lakini pia utaona kwamba ni mwanasiasa asiye mkweli anaye-take advantage ya uelewa mdogo wa wananchi.

    ..Vilevile ana tabia ya kuwazushia na kuwalisha maneno wale wote wasiokubaliana na hoja au maamuzi yake.
     
  4. Malcom Lumumba

    Malcom Lumumba JF-Expert Member

    #263
    Sep 27, 2017
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 9,459
    Likes Received: 24,797
    Trophy Points: 280
    Hakuna kipindi nilichowahi kukata tamaa kama hiki.
    Naona giza kali sana huko mbele;I hope i am wrong!
     
  5. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #264
    Sep 30, 2017
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,123
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Tutauzika tena
     
  6. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #265
    Oct 22, 2017
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,478
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Atapita kwa kura nyingi sana mkuu..... Time will tell
     
  7. ngebo

    ngebo JF-Expert Member

    #266
    Oct 22, 2017
    Joined: Sep 8, 2017
    Messages: 751
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 180
    Nitahama nchi
     
  8. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #267
    Oct 22, 2017
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,478
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Wahamaji mtakuwa wachache sana hivyo haiwezi kuathiri ushindi unaokuja wa kimbunga
     
  9. msafwa93

    msafwa93 JF-Expert Member

    #268
    Oct 22, 2017
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,765
    Likes Received: 2,568
    Trophy Points: 280
    Hahahaha..
     
  10. wisdom empire

    wisdom empire JF-Expert Member

    #269
    Oct 22, 2017
    Joined: May 5, 2017
    Messages: 356
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 80
    Kumbe watu waliiota tanzania ya viwanda vya BIKO na TATU mzuka kabla haijawadia.
     
  11. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #270
    Nov 18, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 25,668
    Likes Received: 23,949
    Trophy Points: 280
    Mkuu, ingekuwa JF ndio tunafanya vetting, hapo ndio ungesema tunamharibia!. Ingekuwa JF tunaweza kumharibia mtu, soma bandiko hili ni la lini, na tulisema nini humu, na bado, akawa.

    Kauli huumba, ukimuumbia kauli njema, the right man, linakuja kutokea kweli. By the time bandiko hili linapanda, usikute hata jamaa mwenyewe hakujua kuwa atakuja kuwa yeye!.

    P
     
  12. G

    Getstart JF-Expert Member

    #271
    Nov 19, 2017
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 6,092
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Mazingira ya sasa ni tofauti. Tetesi kidogo zinaweza kuchukuliwa ni uasi...
     
  13. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #272
    Nov 19, 2017
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 25,668
    Likes Received: 23,949
    Trophy Points: 280
    No. haiwezi kuchukuliwa kuwa ni auasi, ingekuwa uasi kama tungemshinikiza kugombea 2020, lakini 2025 sio uasi!.

    P
     
  14. mgoloko

    mgoloko JF-Expert Member

    #273
    Dec 2, 2017
    Joined: Jun 25, 2016
    Messages: 4,224
    Likes Received: 3,292
    Trophy Points: 280
    Paskali waangalie hawa kwanza kisha utafakari
    ;
    images (3).jpg images (2).jpg
     
  15. britanicca

    britanicca JF-Expert Member

    #274
    Dec 5, 2017
    Joined: May 20, 2015
    Messages: 4,698
    Likes Received: 5,935
    Trophy Points: 280
    ulizingua wewe
     
  16. b

    blessings JF-Expert Member

    #275
    Dec 7, 2017
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 5,482
    Likes Received: 3,171
    Trophy Points: 280
    Signed
     
  17. Deadbody

    Deadbody JF-Expert Member

    #276
    Jan 27, 2018
    Joined: May 30, 2015
    Messages: 3,553
    Likes Received: 4,980
    Trophy Points: 280
    Hii habari nimeisoma yote na yaliyoandikwa na mleta mada, pasco yote yametimia.
     
  18. savius

    savius JF-Expert Member

    #277
    Mar 10, 2018
    Joined: Oct 21, 2014
    Messages: 380
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
     
  19. MLA PANYA SWANGA

    MLA PANYA SWANGA JF-Expert Member

    #278
    Mar 10, 2018
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 2,992
    Likes Received: 3,011
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa unabii na mafunuo mema juu ya dereva wa tipper.
     
  20. M

    Mtumishi wa Wananchi Member

    #279
    Mar 10, 2018
    Joined: Feb 27, 2018
    Messages: 44
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 40
    This is deep.
     
  21. b

    blessings JF-Expert Member

    #280
    Mar 10, 2018
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 5,482
    Likes Received: 3,171
    Trophy Points: 280
    Nichukue fursa hii kukupongeza Mhe. May ala (Kada kindakindaki) wa Chama chetu. No furaha ya pekee kupata Kada anayetutetea mitandaoni
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...