Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa CHADEMA Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Felixonfellix, Aug 22, 2011.

  1. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Salamu
    Tafadhali naomba kujua Jina Kamili la mgombea wa jimbo la Igunga kupitia CHADEMA
    Pia ningependa kupata wasifu wake kwa yeyote mwenye nao.
    Tushirikiane tutafika tuendako
    Asanteni sana
     
  2. S

    Sharp lady Senior Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba mwenye CV ya jembe letu linalotegemewa kuipeperusha bendera ya Igunga kwa tiketi ya CHADEMA atumegee na sisi.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama atakuwa amefika hata Form FOUR, kama ndivyo basi atakuwa amepata FOUR.
     
  4. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Ni binadamu Kama wewe.
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,665
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani wewe una phd.....Miafrika bana! Eti jitu linajiita great thinker halafu linaishi kwa kudhani ona nilivyokupo sifa ambazo ukoo wenu mzima hakukna mwenye hata nusu yake. Hayo ndo madhara ya kuishi kwa kudhani.
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,598
    Likes Received: 1,459
    Trophy Points: 280
    CCM imesheheni wasomi kibao lakini jee wamelifanyia nini taifa hili zaidi ya kutufukarisha na kutulaza gizani miaka 50 baada ya uhuru. Hata wewe kama umesoma na una akili magando kiasi hicho huna faida yoyote. Na jua utashuka na kingeledha chako ukiamini huo ndiyo usomi. Usomi si kwenda shule peke yake bali usomi ni kuelemika.
     
  7. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    We una PHD kumpita jk ndo maana unapenda kuongea kiingeza
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Kwani aliyengoa tingatinga Mtera ni Prof. Lkn si unaona anajitahi kuliko wasomi wakongwe bungeni.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Mgombea wa CHADEMA Igunga anaitwa Mwalimu Joseph Mwandu Kashindye, ni mratibu wa elimu wilaya Igunga. Ni mkaaji wa Igunga, mwenye kujua matatizo ya wanaigunga, pamoja na matatizo ya walimu na wanafunzi kwa ujumla.
     
  10. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jmani huyo mtu sio wa kumjibu anamatatizo binafsi.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,099
    Likes Received: 4,202
    Trophy Points: 280
    Jamaa mmoja anaitwa Kashidye, rafiki mkubwa wa Rostam Aziz, alikuwa mratibu wa kampeni za Rostam Aziz, vipindi vyote alivyokuwa anagombea Ubunge Igunga
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,697
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    daa kweli MUNGU anawatu wengi sana!
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,697
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    okey tunashukuru! huyu jamaa kumbe anafaa sana alikuwa mratibu wa kampeni za rostam!
    hawa wanaojua makosa yao na kutubu tunawahitaji sana chadema!
     
  14. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nonsense! Kwani qualification ya ubunge ni darasa la ngapi?
     
  15. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Hawa ndio wale waliosemwa na Masaburi, namuweka sawa na Wabunge wa Magamba Dar. Haina haja ya kupigizanane kelele huyu mtoto wa Nepi anayetumia Masaburi
     
  16. MANI

    MANI Platinum Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,933
    Likes Received: 1,008
    Trophy Points: 280
    Mwache huyo kwani wao profesa maji marefu ana elimu gani?
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,071
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Bishop do u need to use your extra work energy to reply to that crap
     
  18. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nimekuelewa mkuu...
     
  19. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu, nyani haoni kundule...
     
  20. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,469
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    FOUR ya form four imekunogea eeh!
     
Loading...