Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea Mwenza Dr Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by WaMzizima, Jul 27, 2010.

  1. W

    WaMzizima Senior Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tukiwa bado katika dukuduku ya kuteuliwa Dr Slaa kugombea urais kwa kupitia Chadema swali najiuliza ni yupi anafaa kuwa mgombea mwenza wake, ukitilia maanani kuwa kwa mujibu wa katiba yetu huyu inabidi atokee Zanzibar. Ingekuwa vyema sana kama Chadema na CUF wangeshirikiana kwenye hili (nilishawahi kutoa hii hoja na baadhi ya WanaJF wanaaafiki na wengine kukataa i.e MM) na kumruhusu Hamad Rashid Mohammed au Fatma Maghimbi kuwa wagombea wenza wa Dr Slaa. Vilevile ingekuwa bora kama CUF wasimsimamishe Dr Lipumba na badala yake wamsapoti Dr Slaa kama ambavyo Chadema walivyofanya 1995 na 2000, maana tayari Lipumba kashagombea mara tatu. Haya ni maoni yangu. Hayo ni majina mawili tu ambayo yaminijia kwa haraka, lakini nina uhakika wapo wengine wenye uwezo...

    Nawakilisha
     
  2. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    conflict of interest
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,229
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Mohamed Rashid ni kifaa na kinauzika,ila huyo mdada nina wasiwasi naye kwa sababu hata CUF wenyewe wamemmwaga ktk kura za maoni.:nono:
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama ingekuwa hivyo ingependeza zaidi na kujihakikishia ushindi wa mkubwa. Hata hivyo bado naamini viongozi wa CHADEMA wako makini, na muda ukiwadia watakuja na jina la mgombea mwenza ambalo linaweza kutikisa nchi. Tuvute subra!
     
  5. R

    Ramos JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Probably hili ni la kwa ko mwenyewe, I dont believe kama nalo kakuagiza Rostam uandike...
     
  6. R

    Ramos JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama ni umaarufu, wa Dr Slaa unawatosha hata watu sita. Kwa sasa anayehitajika ni mgombea mwenza makini tu, sio lazima awe maarufu...
     
  7. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umesikia kwa RA!
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,232
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Ulitaka kazi yake iwe FISADI?
    wakwea minazi, wapanzi, wachimba kokoto, wapasua mbao hao ndio prospective leaders. siyo kama wewe mkimbisana na makaratasi kila kukicha pasipo kuwa na TIJA.
     
  9. W

    WaMzizima Senior Member

    #9
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa lakini tutajuaje kama mtu yupo makini bila kuwa na track record? amefanya nini kutumikia umma ni lazima wagombea uongozi waonyeshe uadilifu na wawe na rekodi nzuri ya uongozi na kutetea maslahi ya umma na jamii kwa ujumla...
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,232
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Tunataka kiongozi BIKIRA ambaye hana track kama mnazozitaka lakini ana uwezo wa kuongoza.
    haya masuala ya uzoefu ktk uongozi ni ya KIJIMA. waachie wazungu. sisi tunataka fresh thinkers na siyo crap thinkers kama walivyo wa CCM
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,455
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wamchukue HAMAD na ngoma iwe imekwisha.

    Wee Ndugu HAMAD wa CUF, weka TANZANIA mbele na CUF nyuma.

    DO IT FOR YOUR TANZANIA.

    Njoo uunganishe nguvu na Dr. Slaa na MSAFISHE NCHI.


    Mstari umeshachorwa...... UKO NA SLAA AU UKO NA MAFISADI.
     
  12. K

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 6,783
    Likes Received: 2,618
    Trophy Points: 280
    ni ngumu sana kwa siasa za kibongo, kumchagua mtu makini lakini asiye maarufu, watanzania wanachagua mtu na wala sio sera, hivyo kwa UMAARUFU wa Dr Slaa upate nguvu, unahitaji mgombea mwenza Maarufu
     
  13. M

    MJM JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Here is where that part of constitution which is unconstitutional rules. Mgombea mwenza oyeeeeeee! Mtikila can help on how to go through this paradox
     
  14. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,267
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    We need Hamad Rashid to join Dr. Slaa. Period!
     
  15. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mimi namkubali Hamad Rashid ila na amini hataka kama sheria itamzuia chadema watapata mgombe mzuri mwenza wa dr Silaa
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwani haiwezekani kumngoa Hamad rashid CUF na kumleta CHADEMA?? huko CUF anajirostisha tu!
     
  17. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,289
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Masauni
     
  18. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,260
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Katiba inasema hivi:
    Kwa maana hiyo ni lazima mgombe mwenza awe mwanachama wa chadema! la sivyo yaweza kutokea yaliyomkuta Shitambala uchaguzi mdogo wa kule mbeya
     
  19. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwa kuwa hakua muda wa kuwa mwanachama atapatikana tuuuu, hata toka tu, tetesi........isijekuwa ilikuwa ni ujasisu kwa Prof.Othuma?, nae angefaa sana
     
  20. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sawa kabisa, lakini kwa vile katiba haendi mbele kusema lazima awe ameisha kuwa mwanachama wa chama hicho kwa muda usiopungua myaka/myezi... bac kumbe aweza jiunga leo, kesho akwa mgombea mwenza! So please CUF, maslahi ya Taifa kwanza.. let the dude come to CHADEMA for VP post..
     
Loading...