Mgeni!

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Sep 3, 2010
7,368
2,000
Vipi ukifungua mlango wa chumbani kwako kisha unamkuta huyu jamaa kajipumzisha




 

mmiy

Member
Oct 2, 2010
27
0
Mkuu samahani kwa hilo,halikuwa lengo langu,lengo langu ilikuwa ni kufahamishana tu mtu unatumia utaalamu gani kumfanya atoke humo chumbani bila kuumizana.



Unaweza kuelewana na nyoka kweli na akatoka bila ya kuumizana?
 

bucho

JF-Expert Member
Jul 13, 2010
4,914
2,000
aaah umenikumbusha meserani snake park kuna za kila aina.
 

boma2000

JF-Expert Member
Oct 18, 2009
3,288
1,500
Paka Mweusi acha kutisha watu washindwe kulala usiku sababu ya picha zako
 

Pearl

JF-Expert Member
Nov 25, 2009
3,041
1,195
mamaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:Cry::Cry::Cry::help::help::help::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::noidea::noidea::noidea::rip::angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel:
 

Batale

JF-Expert Member
Nov 20, 2010
1,113
2,000
Unamkomesha kwa kumpiga moto baadaye utagundua na wewe umejikomesha kwa nyumba kuwaka, na matokeo ngoma droo.
 

semango

JF-Expert Member
Aug 24, 2010
532
195
dawa mrushie nyama iliyo kwenye fridge, wakati anaila we unasepa.lakini ukisema ukimbie bila plan atakukamata tu,anambio mara 3 yako.na akikukamata baada ya kukimbia atakumaliza kirahisi coz utakua tayari pumzi imekuishia
 

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
18,565
2,000
we paka mweui mwanga nini? jina lako na hili bandiko lako limekaa kishirikina shirikina tu!
 

Bwaksi

Senior Member
Nov 2, 2010
125
0
Duh! Hawa jamaa (snake) ni hatari sana. Huyu hana sumu kali lakini hafai:target:
 

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Sep 3, 2010
7,368
2,000
mwagie mafuta ya taa tu biashara inakuwa imekwisha





Hilo ndio jibu lake, na vilevile kama una pombe kali yeyote kama whysky au brandy ya aina yeyote ukiimwaga hata isipomfikia akiisikia tu harufu yake mbio zake ukichelewa hapo mlangoni atakupitia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom