Mgeni!


St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,851
Likes
1,127
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,851 1,127 280
Vipi ukifungua mlango wa chumbani kwako kisha unamkuta huyu jamaa kajipumzisha




01%2BMeserani%2Bsnake%2Bpark%2BArusha.jpg
02%2BMeserani%2Bsnake%2Bpark%2BArusha.jpg
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,943
Likes
295
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,943 295 180
Doooh!
Ushaniharibia mood yangu hapa...
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,851
Likes
1,127
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,851 1,127 280
Doooh!
Ushaniharibia mood yangu hapa...



Mkuu samahani kwa hilo,halikuwa lengo langu,lengo langu ilikuwa ni kufahamishana tu mtu unatumia utaalamu gani kumfanya atoke humo chumbani bila kuumizana.
 
mmiy

mmiy

Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
27
Likes
0
Points
0
mmiy

mmiy

Member
Joined Oct 2, 2010
27 0 0
Mkuu samahani kwa hilo,halikuwa lengo langu,lengo langu ilikuwa ni kufahamishana tu mtu unatumia utaalamu gani kumfanya atoke humo chumbani bila kuumizana.


Unaweza kuelewana na nyoka kweli na akatoka bila ya kuumizana?
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,756
Likes
848
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,756 848 280
aaah umenikumbusha meserani snake park kuna za kila aina.
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,284
Likes
158
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,284 158 160
Paka Mweusi acha kutisha watu washindwe kulala usiku sababu ya picha zako
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
mamaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:Cry::Cry::Cry::help::help::help::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::noidea::noidea::noidea::rip::angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel:
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
Vipi ukifungua mlango wa chumbani kwako kisha unamkuta huyu jamaa kajipumzisha




01%2BMeserani%2Bsnake%2Bpark%2BArusha.jpg
02%2BMeserani%2Bsnake%2Bpark%2BArusha.jpg
Bora umuone ukiwa mlangoni.
mh mara ndio umejifungia chumbani yeye yuko kwa mlango!
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
1,971
Likes
250
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
1,971 250 180
Mpige kiberiti tu!
 
B

Batale

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,071
Likes
446
Points
180
B

Batale

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,071 446 180
Unamkomesha kwa kumpiga moto baadaye utagundua na wewe umejikomesha kwa nyumba kuwaka, na matokeo ngoma droo.
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
7
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 7 135
mwagie mafuta ya taa tu biashara inakuwa imekwisha
 
M

mamanzara

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
656
Likes
56
Points
45
M

mamanzara

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
656 56 45
Ni kutoka mbio tu na kutafuta msaada kwa jirani, sithubutu kumsogelea.
 
semango

semango

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
533
Likes
6
Points
35
semango

semango

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
533 6 35
dawa mrushie nyama iliyo kwenye fridge, wakati anaila we unasepa.lakini ukisema ukimbie bila plan atakukamata tu,anambio mara 3 yako.na akikukamata baada ya kukimbia atakumaliza kirahisi coz utakua tayari pumzi imekuishia
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,677
Likes
1,846
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,677 1,846 280
we paka mweui mwanga nini? jina lako na hili bandiko lako limekaa kishirikina shirikina tu!
 
Bwaksi

Bwaksi

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
125
Likes
1
Points
0
Bwaksi

Bwaksi

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
125 1 0
Duh! Hawa jamaa (snake) ni hatari sana. Huyu hana sumu kali lakini hafai:target:
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,851
Likes
1,127
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,851 1,127 280
mwagie mafuta ya taa tu biashara inakuwa imekwisha




Hilo ndio jibu lake, na vilevile kama una pombe kali yeyote kama whysky au brandy ya aina yeyote ukiimwaga hata isipomfikia akiisikia tu harufu yake mbio zake ukichelewa hapo mlangoni atakupitia.
 
L

lucky_hannes

Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
0
L

lucky_hannes

Member
Joined Dec 16, 2010
9 0 0
would like to have such harmless animal, because I never would have any rat, mouse or thieves in my house!
 

Forum statistics

Threads 1,205,265
Members 457,815
Posts 28,188,124