MGEGEDO wake unasimama mara moja kwa mwezi

MGEGEDO wake unasimama mara moja kwa mwezi

Huyu dada ni rafiki yangu sana, nilikuwa nafanya nae kazi ofisi moja kabla sijafukuzwa kazi, alikuwa rafiki yangu sanaa kiasi cha yeye kunipa siri zake za ndani sana.

Tatizo ni kwamba bwana wake anasimamisha mgegedo wake mara moja tu kwa mwezi, leo asubuhi nilikuwa nachat nae whatsapp akaniambia unakumbuka lile tatizo la mume wangu nililo kwambia nikamwambia ndio akasema yaani mwezi uliyopita MGEGEDO wake haujasimama kabisa na mwezi huu ndio hivo unaisha bila jamaa kusimamisha. sasa anajiuliza kuwa yawezekana jamaa siku ilisimama akaenda kumalizia haja zake sehem nyingne au ndio amekuwa hanisi tayari?
Ni pm namba yako mahali ulipo,zen tutawasiliana jinsi ya kukutumia dawa!mimi nipo dom!
 
mwambie ikisimama aweke stand kama ya nguzo za umeme haitalala
 
nauliza tuu supu ya mawe na yule aliyekaa honey moon 15days afta 1 month ndoa ikavunjika wana undugu?natanguliza samahani kwa anae jua anijuze!
 
Ilisimama mchana akiwa kazini,aendelee kusubiri mwezi ambao itasimama weekend au usiku wa weekday.
Ndio kwa shida na raha hiyo
 
Mimi naona hili tatizo analo mwenyewe supu ya mawe hapa anatuzuga tu kuwa mume wa rafikiye
 
duu jamaa anaraha sana manake me usiku kucha jamaa anasimama tuu utadhani nina jina mahaba mpaka naamka asubui nasikia maumivu kwenye shina lake.
 
Mimi naona huyu Supu ya Mawe aka Mchunguzi Uru anajifunza kuandika udaku!! Ebu Ona baadhi ya threads zake:
MGEGEDO wake unasimama mara moja kwa mwezi Started by MCHUNGUZI HURU
YALIYOJIRI: Jana nilienda Bagamoyo kwa Mganga Started by MCHUNGUZI HURU, Yesterday 09:14Nauza jengo langu KARIAKOO, Bei ya kutupa.Started by MCHUNGUZI HURU, Yesterday 12
SUPU ya MAWE Started by MCHUNGUZI HURU, Yesterday
Mzizimkavu na Malila wawe Moderators Started by MCHUNGUZI HURU, Yesterday
PROFESSOR Anatafuta Kazi Started by MCHUNGUZI HURU, 23rd April
Kwanini TUNACHAMBIA mikono? Started by MCHUNGUZI HURU, 23rd April 2014
Nauza RANGE ROVER yangu, Started by MCHUNGUZI HURU, 23rd April
Wanajeshi wamenipiga mbele ya mke wangu Started by MCHUNGUZI HURU, 22nd April 2014
Jinsi ya kuwa moderator jamiiforums Started by MCHUNGUZI HURU, 23rd April 2014
Familia ya ajabu: Ukioa Mtoto wao lazima ufukuzwe kazi Started by MCHUNGUZI HURU, 23rd April 2014
Mke wangu anataka kunipeleka kwa mganga Started by MCHUNGUZI HURU, 23rd April 2014
Kwanini vijijini hamna mashoga Started by MCHUNGUZI HURU, 22nd April 2014
 
...akasema yaani mwezi uliyopita MGEGEDO wake haujasimama kabisa na mwezi huu ndio hivo unaisha bila jamaa kusimamisha. sasa anajiuliza kuwa yawezekana jamaa siku ilisimama akaenda kumalizia haja zake sehem nyingne au ndio amekuwa hanisi tayari?
Kama mleta mada anasema ukweli, kuna mama anaonekana ana mitishamba inayotibu tatizo hili na kutokuwa na hamu kwa akinamama. Usiniulize kama ni kweli bali watu wengi nimeona wanaenda kwake na wenzi wao. Mama huyo anapatikana Bunju B. Kwa vile sina ruhusa yake ya kuweka namba yake, akinipm nitampa ajaribu kama ccm inaweza kuwa juu kila wakati. Ila akifanikiwa itabidi wachukue likizo ya mwaka mzima ili walipize=).
 
Back
Top Bottom