Mgawanyo viti maalum Bunge la 11

Mgawanyo viti maalum Bunge la 11

Mnampigia upatu mke wa lowasa ili kumsahaulisha mzee. Wabongo bwana!!! Eti yeye awe spika, duh! Hamjaridhika bado mnampango wa kuendelea kumnyunya!! Kuweni na aibu
 
Simpendi kabisa huyu jamaa, lakini nakuhakikishia akiamua kuwa spika atashinda kwa kura nyingi sana.

Na urais walisema hivyo hivyo, ilianzia ndani ya sisiemu wakakata, akaja humu uswazi tukachinja, akirudi huko wanakata, jamaa ana nyota ya kukatwa!
Kwa hiyo sababu yako ya kusema akiamua ni nini hiyo?
Uspika ni cheo kikubwa, ila naona Edo atakuwa anajishusha chati, ana uchu wa madaraka na kila mti kamsoma!
 
Huyu mama anaitwa Zamda Mwigune, alikuwa anaekubalika sana na wananchi wa Namtumbo akiwa cdm kabla ya jimbo kupewa cuf chini ya UKAWA.

Hivi kule Namtumbo, CDM si ilimsimamisha Henry Njovu? Au huyu jamaa alijitoa?

Duh!, Hivi viti maalumu vinaweza kuisambaratisha UKAWA. Busara ya hali ya juu inahitajika.
 
Nakuhakikishia mpaka tunafika kwenye uchaguzi mkuu mwingine UJAWA watakuwa na zaidi ya theluthi ya wabunge wote.
 
Nakuhakikishia mpaka tunafika kwenye uchaguzi mkuu mwingine UKAWA watakuwa na zaidi ya theluthi moja ya wabunge wote. Hesabu zilizopo mpaka sasa idadi ya wabunge wote ni 264 + 10 + 112 = 386. Theluthi moja ya hao wote ni 129. Mpaka sasa UKAWA wana uhakika wa kuwa na wabunge: CHADEMA 35 + 43 = 78, CUF 39 + 7 = 46 na NCCR 1, ambayo jumla ni 132. 132 ni kubwa kuliko 129, ila niliposema UKAWA wana uhakika wa kuwa na zaidi ya theluthi moja mpaka ifikapo uchaguzi mkuu mwingine ilitokana na kutokuwa na uhakika wa idadi halisi ya wabunge wa CUF mpaka ninapoandika kwenye uzi huu.
 
Unajua wewe kama kweli ni mwanamke kama avator yako inavyoonekana ndio maana huwa ninakutukana halafu unaniponza napigwa Bann, wabunge wawili wa CCM wamekufa Kigoda na yule mwingine habu ona waliochaguliwa kuwarithi ni akina nani?
Bahave yourself (ujiheshimu)

Wewe wacha porojo, kifo na niliyoyaandika yanahusiana nini?

Kufa, sote tutakufa, kila mtu na siku yake. Au wewe utaishi daima?

Nisome tena:

quote_icon.png
By FaizaFoxy
Kwa chadema hivyo ni viti vya ndugu, jamaa, marafiki na mahawara.

Ushahidi ni bunge lililopita.
 
Mtumishi wa Mungu aliyehai Nabii T.B.JOSHUA kaja Nchini kushuhudia Kuapishwa kwa Rais Mteule John Joseph Magufuli.Bila shaka ataondoa Mapepo yote yanayowazunguka Viongozi.Naamini baada ya Mh.Rais John Joseph kuanza kazi nawe ufahamu utakurudia.

Wajinga Ndiyo Waliwao:

 
Last edited by a moderator:
Jamani CCM tafadhali tusiwasahau warembo wetu kina Ray, Ali kiba, Diamaond, Masanja na Joti kwenye hivyo viti maalum vya wanawake!
 
Yale majini aliyoyaacha Sheikh Yahya kwenye ikulu yetu leo mwisho wake, au Mkwele aondoke nayo kabla ya damu ya Yesu haijayaangamiza.

Mtu anayeamini kuwa Yesu ni Mungu au Mungu Mwana anatakiwa akapimwe akili??? Ndo maana wazungu wameamua kuachana na imani kama hii, Miafrika ndo bado imen?gang?na, Kama kuamini wangeamini Waisrael, nao pia wamepiga buti! take care eti damu ya yesu
 
Acha chuki wewe, Kagasheki na Catherine Magige wao walikuwa wanafanya nini?

Baadhi ya wabunge wameiumbua CHADEMA, wakieleza kuwa chama hicho ndicho kinaongozwa kwa utawala wa kifalme.

Akichangia muswada wa Sheria ya Mabadiliko ya Katiba wa mwaka 2011, Assumpter Mshama (Nkenge ? CCM), alisema utawala wa kifalme upo CHADEMA, ?Mfadhili wao amekuja na mtoto wake, kuna mdogo wake, ukienda kwa Lissu kaja na dada yake. Ukienda kwa mwenyekiti wa chama ana ndugu watatu, nani ameleta ufalme zaidi,? alihoji.

Aliongeza: ?Slaa kuna mke wake, nani ana utawala wa kifalme, Ndesamburo amekuja na mtoto wake na mkwe wake, samahani mheshimiwa Ndesamburo. ?CCM ilitengeneza utaratibu wa kupata viongozi wa viti maalumu, wao si kifalme tu, tuseme ni Kaskazini tu, nawashangaa watu wanaojiita CHADEMA, wenzako wako bungeni huulizi wamepatikanaje.?

Kwa upande wake, Livingstone Lusinde (Mtera - CCM), akichangia jana, alisema CHADEMA ndiyo yenye tabia ya kupeana madaraka kwa kufuata unasaba.

Alisema viti maalumu vimetolewa kwa unasaba, na kama hilo lingefanywa na CCM ingekuwa wimbo kila siku, ?Ndiyo maana humu ndani wamo wakwe, dada, kaka, ingekuwa ni kwa CCM ingekuwa wimbo kila siku. Nashangaa wanaposema rais anaongoza kifalme,? alisema. Ingawa Lusinde hakuwataka kwa majina ndugu hao wa viongozi wa juu wa CHADEMA, lakini inafahamika kwamba, Mbunge wa Moshi Mjini, Philemon Ndesamburo, mtoto wake ni Lucy Owenya na mkwewe ni Grace Kiwelu ambao ni wabunge wa viti maalumu.

Katibu Mkuu wa chama hicho, Dk. Willbrod Slaa mkewe Rose Kamili naye ni mbunge wa viti maalumu, kama kwamba haitoshi Mbunge wa Singida Mashariki ambaye pia ni Waziri Kivuli wa Katiba na Sheria, Tundu Lissu naye ana dada yake, Christina Mughwai ambaye ni mbunge wa viti maalumu.

Kigogo mwingine wa CHADEMA, ambaye ni Makamu Mwenyekiti Zanzibar, naye ana mtoto wa dada yake bungeni kupitia nafasi hizo. Mjomba wake kigogo huyo ni Raya Ibrahim Khamis.

Lusinde alisema wanaotoa vitisho vya kuandamana na kwamba wapo tayari kufa kwa ajili ya katiba waachwe wafanye hivyo, kwani wa kuzuia fujo wapo, ?Wanaotaka kufanya vurugu waachwe tu, wengine wanasema wapo tayari kufa kwa ajili ya katiba. Mimi sipo tayari nataka nione katiba mpya, ambayo Watanzania wamekuwa wakiitaka kwa muda mrefu,? alisema.

Lusinde alihoji busara ya wazee wa CHADEMA ambao wameshindwa kutoa kauli baada ya vijana wao kuchafua hali ya hewa.

Soma zaidi: "Ukoo wa CHADEMA Bungeni" Hizi ndizo siasa za Tanzania za kumwokoa raia karne ya 21 (pathetic) - wavuti.weebly.com
 
Sio mbaya naiman na bunge lijalo km litasimamia utanzania na si uvyama... Mabadiliko ya kweli yapo mokononi mwa wabunge wetu....
 
Wajinga Ndiyo Waliwao:



John Joseph Magufuli ameanza vizuri kwa kuwakaribisha watumishi wa Mungu aliye hai.Ni sawa na Nyerere alivyoanza kwa kumkaribisha Kardinali Rugambwa kitu kilichopelekea uongozi wake kuwa uliotukuka na kutolewa mfano duniani kote mpaka leo.Uongozi wa Magufuli nao utakuwa mzuri sana kwani kaanza na Mungu aliye hai hivyo mapepo na Majini yote lazima yakimbie.Nahisi baada ya muda mchache ujao utagundua ukweli huu.
 
Last edited by a moderator:
Mtu anayeamini kuwa Yesu ni Mungu au Mungu Mwana anatakiwa akapimwe akili??? Ndo maana wazungu wameamua kuachana na imani kama hii, Miafrika ndo bado imen?gang?na, Kama kuamini wangeamini Waisrael, nao pia wamepiga buti! take care eti damu ya yesu

Kwa Yesu kila Goti Litapigwa.Kama unawaamini sana wazungu kwa kila jambo basi utakuwa na matatizo makubwa.Kimsingi lazima tuipongeze sana Kamati ya Maandalizi kwa kumwalika Nabii TB Joshua kwani taifa letu litapata Baraka kutoka kwa Nabii huyo.Natoa na Pongezi zangu za dhati kwa Serikali baada ya kukubali kuwa na Ubalozi wa Israel maana imeandikwa ailaanie Israel naye atalaaniwa.
 
John Joseph Magufuli ameanza vizuri kwa kuwakaribisha watumishi wa Mungu aliye hai.Ni sawa na Nyerere alivyoanza kwa kumkaribisha Kardinali Rugambwa kitu kilichopelekea uongozi wake kuwa uliotukuka na kutolewa mfano duniani kote mpaka leo.Uongozi wa Magufuli nao utakuwa mzuri sana kwani kaanza na Mungu aliye hai hivyo mapepo na Majini yote lazima yakimbie.Nahisi baada ya muda mchache ujao utagundua ukweli huu.

Hahah! Africans are expert on making sex and over eating nothing else! Jitihada yoyote ya kuchochea Kashfa na ubaguzi wa kidini hata kwa mbinu za kificho zinaimarisha sana Dhulma ya jumla kwa jamii bila ya kujali nani ni nani!
 
Back
Top Bottom