Mgao wa maji Dar: Hotel ya Sea Cliff yawaonya wateja wake

Etwege

JF-Expert Member
Jul 4, 2018
3,503
2,000
Hotel ya kimataifa yenye hadhi ya nyota tano ya sea cliff imewaonya wateja wake kuacha kutumia maji vibaya pindi wanapokuwa kwenye hotel hiyo kwani wameambiwa maji hayatatoka mpaka siku ya jumamosi jioni kutokana na mgao wa maji unaendelea kwenye jiji la Dar kwa sasa.

Jionee press release yao hapa.

Sijui mzee wa tutashitakiwa MIGA ana maoni gani.

IMG-20211119-WA0015.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom