Mfungo umeanza...!!!!

Mfungo umeanza...!!!!

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Posts
7,991
Reaction score
5,234
Karibuni sana mida ya jioni wadau tufuturu......


391337_362412037163638_1718902360_n.jpg

 
msimkwaze Mzizimkavu jamani....mie nitakuja ila msimuambie my husband MziziMkavu..lol:sleepy:


Neema halikuwa lengo langu kumkwaza mumeo,ila kama itatokea hivyo nina imani atakusikiliza utakaponiombea msamaha,ila wewe karibu tu tuendelee hubby wako sitamuambia kama tulikuwa wote.....
 
Last edited by a moderator:
Amepika mkeo?





Ndugu yangu bahati mbaya sana bado niko kwenye mchakato wa kutafuta mwenza wa maisha,kwa hiyo mambo haya huwa naandaa mwenyewe au kama nimechoka basi napitia kwa Shirima....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom