Mfanyakazi wa ndani Mwizi, Namfanyaje?

Mfanyakazi wa ndani Mwizi, Namfanyaje?

Yes,ndicho anachopaswa kuhukumiwa nacho huyo mwajiri-tusiogope hivi vyombo tuwapo na makosa-tuwe wazalendo.
16yrs ni mtoto,anahitaji kupendwa,kuletewa zawadi n.k...iwapo utamfanyisha kazi za kiutu uzima pasipo kumpa fursa zake kama mtoto lazima kuwepo na matatizo kama hayo.

Mia mia kaka mkubwa!!!!!!!!
 
ongea nae vizuri ili arudishe hiyo, baada ya hapo rudisha kwao

Uyu dogo ukiongea nae taratibu anakana kabisaa kuwa hajachkua, tumekuja kuikuta palepale alipoficha simu aloiba mara ya 1
 
Kaa naye umueleze vizuri umuhimu wa yeye kuwa mtu mwema na bora saa nyingine ni ulimbukeni tu masikini anatamani kila kitu anachoona !!!!! Then muambie arudishe hivyo vitu na hutomuadhibu.................muoneshe upendo na kuwa with time naye atakuwa part ya familia vitu kama simu atapata ila unataka awe mtoto mwema!!!

Mchukulie kama mdogo wako aliyepotoka, at that age huyo alitakiwa kuwa shule so ni bahati mbaya sana kuwa hapo jitolee kumfunza japo hilo tu ili uwe umemsaidia maishani kwake!!!

Ni mtihani kwa kweli ila waambie nao wajue kuna mtu ana mkono so wakati unamrekebisha wawe wanatunza vitu vya thamani kwa uangalifu

Ahsante kwa ushauri wako mzuri kiongozi, ila huyu mtoto harekebishiki, ni mwongo wa kupindukia na wizi inaonekana ni tabia yake iliyokomaa
 
Ahsanteni kwa ushauri wakuu,,waleti imepatikana palepale alipoficha simu,na muda huu namsubiri aliemleta aje kumchukua, kuishi na watu tofauti kazi sana!

Usiajiri tena mtoto kufanya kazi katika mazingira hatarishi
 
Pole sana, sasa ina maana wewe hadi sasa hivi unaishi kwa bu mkubwa au? Cause history uliyoitoa ni kama inanipa picha flani kama hiyo asee, samahani lakini

kuishi kwa bi mkubwa ni kosa?
 
Back
Top Bottom