Mfanyakazi wa ndani kunipakazia mimba

Mfanyakazi wa ndani kunipakazia mimba

DAAAH leo sikuweza kuamini kama mfanyakazi wa ndani anaweza kunipakazia mimba wakat sijafanya naye mapenzi mpaka kumwaga bao ,,sawa nimeingza mpaka mdudu lakn sikumwaga kwa kuhofia matatzo kama hayo sasa nashangaa anaanza kuniambia et na mimba yako sasa cjui kachanganykiwa au lah,,hebu nisaidien kwa hili wadau.
Shukuru umempa mimba mtoto wa watu. Ulitaka umpe na Ukimwi ndo uridhike? Condoms huzijui?
 
Shukuru umempa mimba mtoto wa watu. Ulitaka umpe na Ukimwi ndo uridhike? Condoms huzijui?

Daaaaa kaka condoms zpo sema ckufkria aiseee siunajua tenaaa?
 
Huyu ana mboro na sio bol.o wala mbo.o.Angekuwa na hivyo nilivyovitaja asingeleta mada hiyo.

Sasa mie ningepata wap msaada pacpo kuwaulza waungwana acha mambo yako wewe am seriouz af wewe unaanza kuniambia ugoro wako hapa ...
 
DAAAH leo sikuweza kuamini kama mfanyakazi wa ndani anaweza kunipakazia mimba wakat sijafanya naye mapenzi mpaka kumwaga bao ,,sawa nimeingza mpaka mdudu lakn sikumwaga kwa kuhofia matatzo kama hayo sasa nashangaa anaanza kuniambia et na mimba yako sasa cjui kachanganykiwa au lah,,hebu nisaidien kwa hili wadau.
atakupakaziaje Kama ujawai kumdinya..
 
Lea mimba wakati unaingiza ulikuwa unategemea nini?Au unataka tukupe ushauri gani?

Nilee mimba wakat naona co ya kwangu aisee mie ckumwaga pale wakat tunafanya na cjaona bao lolote....
 
atakupakaziaje Kama ujawai kumdinya..

Nimempga lakn ckumwaga aisee nilkatsha patashka sasa yeye ananiambia ana mimba yangu et sasa hyo mimba imeingiaje sasa.
 
Nilee mimba wakat naona co ya kwangu aisee mie ckumwaga pale wakat tunafanya na cjaona bao lolote....

kwa dhati ya moyo wako unaweza simama mahakamani na kutoa utetezi huu wako mbele ya mheshimiwa pilato kama ukishitakiwa na huyo beki tatu kuhusu hiyo mimba?

Unaanza kwa kusema unajua mheshimiwa hakimu mimi...............
 
kwa dhati ya moyo wako unaweza simama mahakamani na kutoa utetezi huu wako mbele ya mheshimiwa pilato kama ukishitakiwa na huyo beki tatu kuhusu hiyo mimba?

Unaanza kwa kusema unajua mheshimiwa hakimu mimi...............

Mie nitasimama tu aisee ,,kama mimba cku hz huwa znatokea tu pacpo kumwaga mbolea hapo sawaa lakn mimi ckumwaga mle ndani aiseee.sasa haya ndo yatakuwa maajabu aiseeeeee
 
DAAAH leo sikuweza kuamini kama mfanyakazi wa ndani anaweza kunipakazia mimba wakat sijafanya naye mapenzi mpaka kumwaga bao ,,sawa nimeingza mpaka mdudu lakn sikumwaga kwa kuhofia matatzo kama hayo sasa nashangaa anaanza kuniambia et na mimba yako sasa cjui kachanganykiwa au lah,,hebu nisaidien kwa hili wadau.

hahaaa kumbe ndio maana nasikia harufu ya vyombo humu kumbe unagegeda house girl...hatareeeeee
 
hahaaa kumbe ndio maana nasikia harufu ya vyombo humu kumbe unagegeda house girl...hatareeeeee

Ilkuwa tu bahat mbaya kaka ikatokea sema mambo haya huwez kuvumilia aisee kwanza yeye mwenyewe ndo alianzshaa aisee kunishka shka nn then nami nikaanza hvyo hvyo mpaka ktandani aiseeee.
 
Back
Top Bottom