unapomuingilia mwanamke, anayeamua mimba itungwe sio wewe, anayeamua mbegu ziende sio wewe ni Mungu kwa sisi wanaoamini Mungu yupi... wakati unamfanya zinaa unajpia matumaini kuwa unakaribia 'kumwaga' kumbe first eleven zishamwagwa tayari, ila wewe uliposikia orgasm inakaribia kwa akili yako ukatoa ukidhani ndo unafikia kumwaga, apo tayari mimba ishatungwa...si lazima mbolea yote imezwe kwa binti ndo mimba itungwe... hata tone moja linatosha...ukute wakati unaanza mlishajiandaa kwa michezo yenu ya kijinga jinga mara mpigane vingumi mara mvutane, apo kila mtu kashajiandaa kisaikolojia, na mbegu tayari ziko karibu mlangoni kwenye nyuchi zenu...ivo kuingia tu tone ilo lishaenda...eti wewe unasubiri kusugua ndo umwage rasmi, ishakula kwako iyo...
Ombi: msitoe mimba, acha kiumbe kizaliwe icho, hongera kwa kuitwa baba mtarajiwa... usiseme dada wa kazi, uyo muite mkeo... dada wa kazi na mchumba tofauti kubwa ni kuwa dada wa kazi ana majukumu ya nyumbani ila woooote ni wadada, ni mabinti na wana sehemu za siri sawa....uyo ni mkeo mwanangu!!