Mfanyakazi wa ndani kunipakazia mimba

Mfanyakazi wa ndani kunipakazia mimba

Mimba co ya kwangu alompa atamjua mwenyeweeee dadeeeeeeki
 
Wewe ulitakiwa kuishia kwenye uboyfriend tu na sio mume
DAAAH leo sikuweza kuamini kama mfanyakazi wa ndani anaweza kunipakazia mimba wakat sijafanya naye mapenzi mpaka kumwaga bao ,,sawa nimeingza mpaka mdudu lakn sikumwaga kwa kuhofia matatzo kama hayo sasa nashangaa anaanza kuniambia et na mimba yako sasa cjui kachanganykiwa au lah,,hebu nisaidien kwa hili wadau.
 
Sasa mie ningepata wap msaada pacpo kuwaulza waungwana acha mambo yako wewe am seriouz af wewe unaanza kuniambia ugoro wako hapa ...

Ukileta ugoro unajibiwa ugoro......au umeonja cha ukali a.k.a kiduchu
 
Wewe miss strong shogaaa nn umeiona dudu lang ama mbona unaniongea sanaaaaaaa malaya la kiarabu wewe
 
Kuna spams ambazo hutoka mapema zaidi bila ya wewe kujua na tone moja lina mbegu zaidi ya millions,withdraw si njia ya kuaminika ya uzazi wa mpango,mimba yako na kama ana Virus una risk kubwa kuwa navyo unavyo!pole jiandae kulea!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Kuna spams ambazo hutoka mapema zaidi bila ya wewe kujua na tone moja lina mbegu zaidi ya millions,withdraw si njia ya kuaminika ya uzazi wa mpango,mimba yako na kama ana Virus una risk kubwa kuwa navyo unavyo!pole jiandae kulea!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Daaaaaa hapa nimekosa nguvu aiseeeeeeee mweeeee najuta kwann nimeingia kwenye vshawishi hv.
 
Naona kipindi hicho matusi yalikuwa nje nje maana nyeti mlikuwa mnazitaja wazi wazi kabisa

Ila nafikiri utoto na ulimbukeni wa kuijua jamii forum ulikuwa unawasumbua sana


Sent using Jamii Forums mobile app
 
DAAAH leo sikuweza kuamini kama mfanyakazi wa ndani anaweza kunipakazia mimba wakat sijafanya naye mapenzi mpaka kumwaga bao ,,sawa nimeingza mpaka mdudu lakn sikumwaga kwa kuhofia matatzo kama hayo sasa nashangaa anaanza kuniambia et na mimba yako sasa cjui kachanganykiwa au lah,,hebu nisaidien kwa hili wadau.
Na wewe ulitakiwa kumpakazia kwamba amekubaka
 
Back
Top Bottom