Mfanyakazi wa ndani kunipakazia mimba

Mfanyakazi wa ndani kunipakazia mimba

DAAAH leo sikuweza kuamini kama mfanyakazi wa ndani anaweza kunipakazia mimba wakat sijafanya naye mapenzi mpaka kumwaga bao ,,sawa nimeingza mpaka mdudu lakn sikumwaga kwa kuhofia matatzo kama hayo sasa nashangaa anaanza kuniambia et na mimba yako sasa cjui kachanganykiwa au lah,,hebu nisaidien kwa hili wadau.
MWENZIO akimwaga mbona wewe ONDOKA NA UGALI....mueleze MKEO.UKWELI.. Kwba HUKUMWAGA NDANI...anakusingizia...ITAKUWA NDY NAFUU YAKO..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom