Mfanyabiashara ajiua kwa risasi baa, polisi wachunguza

Mfanyabiashara ajiua kwa risasi baa, polisi wachunguza

Kwa watu msiojua Arusha tatizo kubwa ni utamaduni wa pale na vijana masikini wakipata pesa nyingi wanabadilika na kuweka u cowboy wa hali ya juu. Kila kijana ana bastola kama vile ni sifa, kujitambatamba kwingi sana na kushindana kwingi sana. Hii inaweka utaduni wa kujihatarisha maisha. Vijana waliokufa bila sababu za msingi mabilionea Arusha ni wengi ikiwa ni pamoja na Nyaga, Msuya, Bob Sambeki n.k
 
Hata Alex Masawe alitokea Arusha na utamaduni wa kijambazi
 
Uyu boyaa kweli anafire risasi juu angefyatua bodaboda moja ya mguu aone kama wangemfata tena ila R.I.P
 
Daah, yani hii issue ilikua ni ndogo sana iwapo angepata akili ya kukimbilia polisi mapema.

Kweli! Lakini najiuliza inakuwaje binadamu hatukubali kwamba ajali zipo na kwamba sio za kusudia! Ingeliweza kuwa yeyote. Huyu marehemu amezongwa zongwa na bodaboda hadi akaone bora ajiue. Jeshi letu la Polisi hawakuwepo sio tu pale kwenye tukio hata alipfuatwa pale bar. Nchi ya amani kweli! Na hii ni hata baada ya Marehemu kufyatua risasi eneo la tukio. Hakuna reaction kutoka Polisi, amekimbia Polisi hawana habari hadi wanamfikia anapiga risasi polisi hawana habari, mpaka anaona sasa bora nifanye kama Mkwawa kuliko kuumizwa na hawa Bodaboda.

Nchi tulivu ya Amani! Inakera! Pengine ingekuwa ni Lema, pengine ingekuwa ni Chadema pengine Polisi kibao wangekuwa kwenye eneo la tukio

Basi wengine tuliosalia, tukumbuke hili, Ukipata shida piga sauti kuuu sema People's Power - sema CHADEMA hao kama vile unapokimbiza mwizi. Polisi watakuja mbio na watakuokoa!
 
Tim ni mfanyakazi wa grumet expedition name sio mfanyabiashara kama inavyodaiwa na mtuma habari
 
nieneo la shams na sio baa. napolic walifika mapema wakamwambia tunaomba iyo silaa yako kiroho safi tu . akafanya kama anakabidhi gafla akajielekezea na kujilipua kwenye kifua. naapo alipo angukia siku 4 nyuma kuna kijana alisagwa kichwa na semi
 
hii post yako iko very simple lakini ina uzito mkubwa sana....attitude za vijana wa arusha zisipobadilika tutayaona haya kila siku....watakuja hapa kama ulivyosema na maneno yao wanaona ujanja kumbe ni ulimbukeni tu na vibastola vyao.
Psychologists wakachukue PhD pale fasta!!

Mungu awanusuru sana wenzetu!!!
 
Very true, vijana wanafanya bidii kuzisaka wakishazipata hata sio nyingi kivile sijui nini kinawaingia akilini, wanakuwa vichaa kabisa. Shida sana kwa kweli.

Wanahitaji some psychic massage pamoja na vitengo husika kukaa na wamiliki kwa uhakiki wa vigezo na maelekezo muhimu juu ya umiliki SALAMA
 
kuna cha ziada hapo, vijana arachuga tumtegemee mungu cause shetani anapanga ukiinuka kidogo akuangamize but kwa jina la yesu hataweza, tuikatae roho ya mauti kwa nguvu zote, watu wa bodaboda acheni kujichukulia sheria mikononi cause wengi wenu hamjui sheria mnakwendaga tu, pole familia ya mroki.
 
Timy kaacha kaz gurmet kama miez miwili hivi, kafungua camp kweli serengeti yy na yule jb wa ranger iko serenget inaitwa tanzania bushcamp na kampun inaitwa DACT
mtoa habari ni mmbeya
Bora umesema nawe mwaya
 
Timy aliacha kaz grumet kama miez 2, camp yake ni ya ukweli, very luxurious ipo serengeti inaitwa tanzania bushcamp, trh 6 alitoka Amerca kufanya marketing
mtoa habari ni mmbeya
Bora umesema nawe mwaya
 
Daah, yani hii issue ilikua ni ndogo sana iwapo angepata akili ya kukimbilia polisi mapema.

kutokujitambua huku... huwezi ukakimbia traffic case hata siku moja. angejiendea polisi tu jamn. huwezi kufungwa kwa traffic case ila angekua responsible kwa matumizi mabaya ya silaha kwa kutishia kuua
 
Back
Top Bottom