Matege
JF-Expert Member
- Dec 7, 2013
- 1,476
- 648
Dah chuga itabaki bila mabilionea tunako elekea
hata wewe ni bilionea mkuu.. hujaamua tu
Dah chuga itabaki bila mabilionea tunako elekea
Siamini. Risasi tatu kifuani? Mwenyewe?
Kutishia kuua kwa kufyatua risasi hewani? ?!!!kutokujitambua huku... huwezi ukakimbia traffic case hata siku moja. angejiendea polisi tu jamn. huwezi kufungwa kwa traffic case ila angekua responsible kwa matumizi mabaya ya silaha kwa kutishia kuua
Eti bwana unawezaje kujipiga risasi tatu mwenyewe? Kuna kitu hapa.
Tiba
Alikuwa mchaga?
Alikuwa mchaga?
Alikuwa mchaga?
Very true, vijana wanafanya bidii kuzisaka wakishazipata hata sio nyingi kivile sijui nini kinawaingia akilini, wanakuwa vichaa kabisa. Shida sana kwa kweli.
Very true, vijana wanafanya bidii kuzisaka wakishazipata hata sio nyingi kivile sijui nini kinawaingia akilini, wanakuwa vichaa kabisa. Shida sana kwa kweli.
roho ya mauti inaonekana imetanda sana mitaa ya arusha.
Unamaanisha nini?
Mpare.
Hapana, alikuwa billionaire!
Hawa waleta habari za Arusha wananitia kichefu chefu sana. Ina maana mfanya biashara yoyote wa Arusha ni bilionea? Kila kitu bilionea? Bilionea!!.#@&#%_%@&@ mnaudhi sana eroo. Mi Arusha kwetu na inaniudhi sana hii kitu "bilionea" imeshakuwa kama vimaneno vya kiswahili tu.