Mfahamu vyema mnyama Rhino (Faru)

Mfahamu vyema mnyama Rhino (Faru)

Uume wake una ukubwa gani na bao lake moja ni lita ngapi?anarudia tendo kila baada ya muda gani?
Mkuu haya mambo ni ya kisayansi zaidi na pia inahitaji mda kuweza kuyafanyia research lakini kuhusu kujamiana hawa hujamiana mda wowote inapofika msimu wao wa ujamianaji kwa sababu wanyama hawajamiani hovyo wao hujamiana msimu maalumu kwa ajili ya uzalianaji tu and not for leisure and business like us
 
Kuna yule mnyama ambaye ukipanda juu ya mti anakojoa then anakurushia mkojo....unawashwa mpaka unashuka mwenyewe....huyo ni faru??


😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀! Zingine zilikuwa longolongo za mababu zetu, ambao kwa mapenzi makubwa waliyokuwa nayo kwetu, walijitahidi kututisha ili tusiende maporini peke yetu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom