Mfahamu abiola, mdhamini wa kombe ambalo Simba alicheza final 1993

Mfahamu abiola, mdhamini wa kombe ambalo Simba alicheza final 1993

Mashindano hayo yalianzishwa mwaka 1992 na kuigwa kutokana na Kombe la UEFA la Ulaya. Kombe hilo lilipatiwa jina la Moshood Abiola, mfanyabiashara, mchapishaji na mwanasiasa wa Nigeria, na Mwenyekiti wa kwanza wa Michezo katika Nigeria huru.

Mashindano haya yalizinduliwa muda mfupi baada ya Kombe la Mataifa ya Afrika la mwaka 1992, ambapo washiriki kumi na wawili walishiriki mashindano hayo kwa mara ya kwanza katika historia ya mashindano ya Kiafrika. Timu 31 zilishiriki katika toleo la kwanza la Kombe la CAF, na klabu ya Nigeria, Shooting Stars F.C., ilikuwa ya kwanza kushikilia kombe hilo baada ya kuishinda Villa SC ya Uganda katika fainali.
Here is the translation in Swahili:

Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali. Here is the translation in Swahili:

Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali.

In 2004, the CAF Cup was merged with the African Cup Winners' Cup, and was renamed the CAF Confederation Cup, again following the European example of the UEFA Europa League.[1]

NB: hii ilikuwa ni kama bonanza ....so wanasimba tusidanganyweView attachment 3320341

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
Abiola nayemkumbuka mimi alikuwa kwenye tamthilia miaka ya mwishoni mwa 90's Bonge hivi alitaka kufanana na JB Jerusalemu.
 
20250428_214433.jpg
 
Mashindano hayo yalianzishwa mwaka 1992 na kuigwa kutokana na Kombe la UEFA la Ulaya. Kombe hilo lilipatiwa jina la Moshood Abiola, mfanyabiashara, mchapishaji na mwanasiasa wa Nigeria, na Mwenyekiti wa kwanza wa Michezo katika Nigeria huru.

Mashindano haya yalizinduliwa muda mfupi baada ya Kombe la Mataifa ya Afrika la mwaka 1992, ambapo washiriki kumi na wawili walishiriki mashindano hayo kwa mara ya kwanza katika historia ya mashindano ya Kiafrika. Timu 31 zilishiriki katika toleo la kwanza la Kombe la CAF, na klabu ya Nigeria, Shooting Stars F.C., ilikuwa ya kwanza kushikilia kombe hilo baada ya kuishinda Villa SC ya Uganda katika fainali.
Here is the translation in Swahili:

Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali. Here is the translation in Swahili:

Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali.

In 2004, the CAF Cup was merged with the African Cup Winners' Cup, and was renamed the CAF Confederation Cup, again following the European example of the UEFA Europa League.[1]

NB: hii ilikuwa ni kama bonanza ....so wanasimba tusidanganyweView attachment 3320341

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
Ila sisi Yanga ni wajinga sana kulazimisha mambo ili tuonekane tupo sawa na Simba.

Kama ndio hivyo, ni nini kilitufanya sisi Yanga tushindwe kufika hata robo fainali ya Bonanza?
 
Mashindano hayo yalianzishwa mwaka 1992 na kuigwa kutokana na Kombe la UEFA la Ulaya. Kombe hilo lilipatiwa jina la Moshood Abiola, mfanyabiashara, mchapishaji na mwanasiasa wa Nigeria, na Mwenyekiti wa kwanza wa Michezo katika Nigeria huru.

Mashindano haya yalizinduliwa muda mfupi baada ya Kombe la Mataifa ya Afrika la mwaka 1992, ambapo washiriki kumi na wawili walishiriki mashindano hayo kwa mara ya kwanza katika historia ya mashindano ya Kiafrika. Timu 31 zilishiriki katika toleo la kwanza la Kombe la CAF, na klabu ya Nigeria, Shooting Stars F.C., ilikuwa ya kwanza kushikilia kombe hilo baada ya kuishinda Villa SC ya Uganda katika fainali.
Here is the translation in Swahili:

Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali. Here is the translation in Swahili:

Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali.

In 2004, the CAF Cup was merged with the African Cup Winners' Cup, and was renamed the CAF Confederation Cup, again following the European example of the UEFA Europa League.[1]

NB: hii ilikuwa ni kama bonanza ....so wanasimba tusidanganyweView attachment 3320341

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
Tunamshukuru mama kwahili
 
Mashindano hayo yalianzishwa mwaka 1992 na kuigwa kutokana na Kombe la UEFA la Ulaya. Kombe hilo lilipatiwa jina la Moshood Abiola, mfanyabiashara, mchapishaji na mwanasiasa wa Nigeria, na Mwenyekiti wa kwanza wa Michezo katika Nigeria huru.

Mashindano haya yalizinduliwa muda mfupi baada ya Kombe la Mataifa ya Afrika la mwaka 1992, ambapo washiriki kumi na wawili walishiriki mashindano hayo kwa mara ya kwanza katika historia ya mashindano ya Kiafrika. Timu 31 zilishiriki katika toleo la kwanza la Kombe la CAF, na klabu ya Nigeria, Shooting Stars F.C., ilikuwa ya kwanza kushikilia kombe hilo baada ya kuishinda Villa SC ya Uganda katika fainali.
Here is the translation in Swahili:

Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali. Here is the translation in Swahili:

Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali.

In 2004, the CAF Cup was merged with the African Cup Winners' Cup, and was renamed the CAF Confederation Cup, again following the European example of the UEFA Europa League.[1]

NB: hii ilikuwa ni kama bonanza ....so wanasimba tusidanganyweView attachment 3320341

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
Wakati mwingine kama hujui kiingereza usiwe na kihere here cha kuandika historia maana wajinga wenzio huwa wanaamini uongo kama huu kirahisi
 
Mashindano hayo yalianzishwa mwaka 1992 na kuigwa kutokana na Kombe la UEFA la Ulaya. Kombe hilo lilipatiwa jina la Moshood Abiola, mfanyabiashara, mchapishaji na mwanasiasa wa Nigeria, na Mwenyekiti wa kwanza wa Michezo katika Nigeria huru.

Mashindano haya yalizinduliwa muda mfupi baada ya Kombe la Mataifa ya Afrika la mwaka 1992, ambapo washiriki kumi na wawili walishiriki mashindano hayo kwa mara ya kwanza katika historia ya mashindano ya Kiafrika. Timu 31 zilishiriki katika toleo la kwanza la Kombe la CAF, na klabu ya Nigeria, Shooting Stars F.C., ilikuwa ya kwanza kushikilia kombe hilo baada ya kuishinda Villa SC ya Uganda katika fainali.
Here is the translation in Swahili:

Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali. Here is the translation in Swahili:

Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali.

In 2004, the CAF Cup was merged with the African Cup Winners' Cup, and was renamed the CAF Confederation Cup, again following the European example of the UEFA Europa League.[1]

NB: hii ilikuwa ni kama bonanza ....so wanasimba tusidanganyweView attachment 3320341

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
Mwenyewe na ki Tecno chako huna baya Uto!
 
Back
Top Bottom