Mfahamu abiola, mdhamini wa kombe ambalo Simba alicheza final 1993

Mfahamu abiola, mdhamini wa kombe ambalo Simba alicheza final 1993

Mashindano hayo yalianzishwa mwaka 1992 na kuigwa kutokana na Kombe la UEFA la Ulaya. Kombe hilo lilipatiwa jina la Moshood Abiola, mfanyabiashara, mchapishaji na mwanasiasa wa Nigeria, na Mwenyekiti wa kwanza wa Michezo katika Nigeria huru.

Mashindano haya yalizinduliwa muda mfupi baada ya Kombe la Mataifa ya Afrika la mwaka 1992, ambapo washiriki kumi na wawili walishiriki mashindano hayo kwa mara ya kwanza katika historia ya mashindano ya Kiafrika. Timu 31 zilishiriki katika toleo la kwanza la Kombe la CAF, na klabu ya Nigeria, Shooting Stars F.C., ilikuwa ya kwanza kushikilia kombe hilo baada ya kuishinda Villa SC ya Uganda katika fainali.
Here is the translation in Swahili:

Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali. Here is the translation in Swahili:

Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali.

In 2004, the CAF Cup was merged with the African Cup Winners' Cup, and was renamed the CAF Confederation Cup, again following the European example of the UEFA Europa League.[1]

NB: hii ilikuwa ni kama bonanza ....so wanasimba tusidanganyweView attachment 3320341

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
Kihasibu ni kwamba moshood abiola alianzisha bonanza ili agombee urais
 
Mashindano hayo yalianzishwa mwaka 1992 na kuigwa kutokana na Kombe la UEFA la Ulaya. Kombe hilo lilipatiwa jina la Moshood Abiola, mfanyabiashara, mchapishaji na mwanasiasa wa Nigeria, na Mwenyekiti wa kwanza wa Michezo katika Nigeria huru.

Mashindano haya yalizinduliwa muda mfupi baada ya Kombe la Mataifa ya Afrika la mwaka 1992, ambapo washiriki kumi na wawili walishiriki mashindano hayo kwa mara ya kwanza katika historia ya mashindano ya Kiafrika. Timu 31 zilishiriki katika toleo la kwanza la Kombe la CAF, na klabu ya Nigeria, Shooting Stars F.C., ilikuwa ya kwanza kushikilia kombe hilo baada ya kuishinda Villa SC ya Uganda katika fainali.
Here is the translation in Swahili:

Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali. Here is the translation in Swahili:

Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali.

In 2004, the CAF Cup was merged with the African Cup Winners' Cup, and was renamed the CAF Confederation Cup, again following the European example of the UEFA Europa League.[1]

NB: hii ilikuwa ni kama bonanza ....so wanasimba tusidanganyweView attachment 3320341

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
Na medali zake zilizotolewa kwa runner up ni hizi
downloadfile-6.jpg
 

No suala la muda tu, mmoja mmoja mtaungama tu dhambi zenu. Jerry Muro amewaonyesha njia.
 
Mashindano hayo yalianzishwa mwaka 1992 na kuigwa kutokana na Kombe la UEFA la Ulaya. Kombe hilo lilipatiwa jina la Moshood Abiola, mfanyabiashara, mchapishaji na mwanasiasa wa Nigeria, na Mwenyekiti wa kwanza wa Michezo katika Nigeria huru.

Mashindano haya yalizinduliwa muda mfupi baada ya Kombe la Mataifa ya Afrika la mwaka 1992, ambapo washiriki kumi na wawili walishiriki mashindano hayo kwa mara ya kwanza katika historia ya mashindano ya Kiafrika. Timu 31 zilishiriki katika toleo la kwanza la Kombe la CAF, na klabu ya Nigeria, Shooting Stars F.C., ilikuwa ya kwanza kushikilia kombe hilo baada ya kuishinda Villa SC ya Uganda katika fainali.
Here is the translation in Swahili:

Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali. Here is the translation in Swahili:

Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali.

In 2004, the CAF Cup was merged with the African Cup Winners' Cup, and was renamed the CAF Confederation Cup, again following the European example of the UEFA Europa League.[1]

NB: hii ilikuwa ni kama bonanza ....so wanasimba tusidanganyweView attachment 3320341

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
Mkuu point yako ni kwamba yanga ndo team ya kwanza kushiriki mashindano ya confederation! Simba inaenda kuwa timu ya kwanza kubeba kombe la kimataifa. Mnapenda kuwa vinara historia kimataifa lakini hiyo siyo destiny yenu, hiyo ni destiny ya Simba.

Only time Will tell.
 
Mmoja mmoja, wote mtaungama dhambi zenu. Mmefuata maneno ya Manara aliyewapoteza maboya, leo hii kituo chake cha habari kinawageuka.

1000075578.jpg
 
Mkuu point yako ni kwamba yanga ndo team ya kwanza kushiriki mashindano ya confederation! Simba inaenda kuwa timu ya kwanza kubeba kombe la kimataifa. Mnapenda kuwa vinara historia kimataifa lakini hiyo siyo destiny yenu, hiyo ni destiny ya Simba.

Only time Will tell.
Kubeba kombe Simba ni big no

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
 
Ha haaa na hawajawahi tuonessha

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
Aaah aah watatuoneshaje medali za bati.

Wangekuwa nazo wangetuonesha mapema tu si unajua hawa ndugu zetu kwa kukuza mambo.

Kwa vile wameingia wao fainali wanalazimisha thamani ya kombe la shirikisho iwe sawa na world cup!

Kipindi Yanga anacheza fainali semaji lao lilituambia group stage ya CAF champion league ni sawa sawa na fainali ya shirikisho.
 
We mwaisa wewe ...
Sjui umeshiba mboga za kipome na matoki aliyo pika mama Tuntufye hapo home.. ndo unaanza kutu chora wenzio ...
 
Hapana mkuu....mmepotoshwa abiola alikuwa anataka kugombea uraisi.....Ali apate umaarufu akaandaa bonanza chini ya mwamvuli wa caf

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
Mpumbavu ni yule anayejua ukweli lakini kwa makusudi anaupotosha, Mjinga hajui kabisa, lakini akielimishwa anajua ukweli. sasa ni bora mtu mjinga kuliko mpumbavu.
 
Back
Top Bottom