cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,805
- 202,039
Hapanaaa
Hapanaaa
Kingereza gan mkuu...nipo UK mwaka wa 10....how come nisijue ngeliWakati mwingine kama hujui kiingereza usiwe na kihere here cha kuandika historia maana wajinga wenzio huwa wanaamini uongo kama huu kirahisi
Yaah mkuu....mambo wa TecnoMwenyewe na ki Tecno chako huna baya Uto!
Hapana mkuu....huo utakuwa ni uwendawazimuBaada ya Miaka Ishirini mbele huko kuna mashabiki wa Uto watasema Simba hawajacheza kombe la shilikisho walicheza kombe la Total Energy maana Akili zao wanazijua wenyewe.
Ndo maana uli reseat mara nyingi ......waalimu wako walipata shida sana[emoji23]Hapanaaa
😂😂😂😂😂 poleeeNdo maana uli reseat mara nyingi ......waalimu wako walipata shida sana[emoji23]
Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] poleee
Mashindano hayo yalianzishwa mwaka 1992 na kuigwa kutokana na Kombe la UEFA la Ulaya. Kombe hilo lilipatiwa jina la Moshood Abiola, mfanyabiashara, mchapishaji na mwanasiasa wa Nigeria, na Mwenyekiti wa kwanza wa Michezo katika Nigeria huru.
Mashindano haya yalizinduliwa muda mfupi baada ya Kombe la Mataifa ya Afrika la mwaka 1992, ambapo washiriki kumi na wawili walishiriki mashindano hayo kwa mara ya kwanza katika historia ya mashindano ya Kiafrika. Timu 31 zilishiriki katika toleo la kwanza la Kombe la CAF, na klabu ya Nigeria, Shooting Stars F.C., ilikuwa ya kwanza kushikilia kombe hilo baada ya kuishinda Villa SC ya Uganda katika fainali.
Here is the translation in Swahili:
Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali. Here is the translation in Swahili:
Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali.
In 2004, the CAF Cup was merged with the African Cup Winners' Cup, and was renamed the CAF Confederation Cup, again following the European example of the UEFA Europa League.[1]
NB: hii ilikuwa ni kama bonanza ....so wanasimba tusidanganyweView attachment 3320341
Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
Safi sana Abiola alikuwa anapenda mpira kama sasa ligi inadhaminiwa na NBC. Wanatakiwa watu wazalendo kama hao. Kama kombe la Kagame pia unalifahamu? Sisi wa miaka ya nyuma tunaelewa nyie wa miaka ya 2000s mnaweza shangaa. Anyway Yanga tupambane tuchukue kombe la Muungano, NBC, CRDB Confederations na CAF CL. Ili Mikia wabaki tu na mashindano ya humu humu ndani.
Muulize kombe la Cecafa linaloitwa Kagame cup je amelianzisha Kagame?Mtoa mada ni mwongo wa kutupwa! Hayo mashindano ya mwaka 1993 ambayo Simba walifika hatua ya fainali, yaliandaliwa na CAF na yaliitwa "CAF CUP" (Kombe la CAF). Abiola alikuwa ni mdhamini tu wa hayo mashindano ya hilo kombe sawa na Benki ya NBC anayedhamini mashindano ya TFF, au sawa na Total energy anayedhamini mashindano ya CAF kwa sasa n.k.
Sahihi mkuu... ilikuwa ni bonanzaSafi sana Abiola alikuwa anapenda mpira kama sasa ligi inadhaminiwa na NBC. Wanatakiwa watu wazalendo kama hao. Kama kombe la Kagame pia unalifahamu? Sisi wa miaka ya nyuma tunaelewa nyie wa miaka ya 2000s mnaweza shangaa. Anyway Yanga tupambane tuchukue kombe la Muungano, NBC, CRDB Confederations na CAF CL. Ili Mikia wabaki tu na mashindano ya humu humu ndani.
Watafute
Hapana mkuu....mmepotoshwa abiola alikuwa anataka kugombea uraisi.....Ali apate umaarufu akaandaa bonanza chini ya mwamvuli wa caf
Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
Mashindano hayo yalianzishwa mwaka 1992 na kuigwa kutokana na Kombe la UEFA la Ulaya. Kombe hilo lilipatiwa jina la Moshood Abiola, mfanyabiashara, mchapishaji na mwanasiasa wa Nigeria, na Mwenyekiti wa kwanza wa Michezo katika Nigeria huru.
Mashindano haya yalizinduliwa muda mfupi baada ya Kombe la Mataifa ya Afrika la mwaka 1992, ambapo washiriki kumi na wawili walishiriki mashindano hayo kwa mara ya kwanza katika historia ya mashindano ya Kiafrika. Timu 31 zilishiriki katika toleo la kwanza la Kombe la CAF, na klabu ya Nigeria, Shooting Stars F.C., ilikuwa ya kwanza kushikilia kombe hilo baada ya kuishinda Villa SC ya Uganda katika fainali.
Here is the translation in Swahili:
Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali. Here is the translation in Swahili:
Kombe hilo lilikuwa mali kamili ya JS Kabylie ambao walilishinda moja kwa moja baada ya kushinda mara yao ya tatu mfululizo mwaka 2002, wakiwa timu pekee barani Afrika ambayo ina uwezo wa kuonyesha kombe hilo katika chumba chake cha vikombe. Klabu ya Kidiria, Raja CA, ilikuwa ya mwisho kushikilia kombe hilo mwaka 2003 baada ya kuw defeat Cotonsport de Garoua kutoka Kamerun katika fainali.
In 2004, the CAF Cup was merged with the African Cup Winners' Cup, and was renamed the CAF Confederation Cup, again following the European example of the UEFA Europa League.[1]
NB: hii ilikuwa ni kama bonanza ....so wanasimba tusidanganyweView attachment 3320341
Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app