Mfahamu abiola, mdhamini wa kombe ambalo Simba alicheza final 1993

Mfahamu abiola, mdhamini wa kombe ambalo Simba alicheza final 1993

Mtoa mada kama kingereza hukijui bora unyamaze na uwache kuwatia aibu wenzako utopolo..we unajua kuliko rais Samia aliowambia mwaka 2023 mlipo fila wenzenu wamepita miaka 30 iliyopita...we unajua kuliko waziri wa michezo Mwana FA?

Serikali yako inatambua na imeweka kwenye records ya kwamba Simba ilifika huko 1993,wewe ni nani by the way?
km ni mzee manara au JK sawa endelea kuongea nae lkn km sio miongoni mwa hao achana nae utajisumbua tu
 
Aaah aah watatuoneshaje medali za bati.

Wangekuwa nazo wangetuonesha mapema tu si unajua hawa ndugu zetu kwa kukuza mambo.

Kwa vile wameingia wao fainali wanalazimisha thamani ya kombe la shirikisho iwe sawa na world cup!

Kipindi Yanga anacheza fainali semaji lao lilituambia group stage ya CAF champion league ni sawa sawa na fainali ya shirikisho.
Basi wanajidanganya

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
 
Mtoa mada kama kingereza hukijui bora unyamaze na uwache kuwatia aibu wenzako utopolo..we unajua kuliko rais Samia aliowambia mwaka 2023 mlipo fila wenzenu wamepita miaka 30 iliyopita...we unajua kuliko waziri wa michezo Mwana FA?

Serikali yako inatambua na imeweka kwenye records ya kwamba Simba ilifika huko 1993,wewe ni nani by the way?
Samia alisema mwaka 1993 mlipofila!!!!
 
Mashindano hayo yalianzishwa mwaka 1992 na kuigwa kutokana na Kombe la UEFA la Ulaya.
Mashindano haya yalizinduliwa muda mfupi baada ya Kombe la Mataifa ya Afrika la mwaka 1992,
Kwa sasa Simba imetinga fainali ya makombe mawili ya CAF:
. 1993 - Kombe la CAF
2025 - Kombe la Shirikisho
 
Back
Top Bottom