Message kwa waafrika wanaoishi Israel

Message kwa waafrika wanaoishi Israel

Hahahahahaha lol!!!! Bwabwa jionee huruma mwenyewe kwanza kwa kuharibiwa kinyeo chako na pili kuwa na akili finyu ya kudhani kwamba ukiwa kwa wazungu basi wana haki ya kukunyanyasa vile watakavyo kwa kuwa tu wako kwao. Huo upunguani kama wako Mandela aliukataa ndiyo sababu hata wale waliomuona gaidi leo wanamuona shujaa. Hakuna fairness duniani kwa hiyo watu wakinyanyaswa wakae kimya tu!!!! Kweli wewe hamnazo na Baba yako firauni aliona hivyo ndio maana akaamua kugeuza bwabwa.

Tatizo lako wewe pimbi,unaamini kila uonalo kwenye media ya mzungu,unaamini kuwa wazungu wanamuona Mandela hero kwavile alipambana na aparthead south africa.try to look at issues and events from different angles and be a realist,ndipo utaelewa vizuri dunia hii ilipotoka,ilipo na inakokwenda
siwezi kukulamu sana kwavile umerithi akili za mama yako,kwenda kujiangusha kilabuni kwa walevi akijifanya amelewa ili ashughulikiwe,baadaye anarudi nyumbani eti anamgawia na baba yako kusudi aje kumpakazia kuwa mimba yake,na baba yako naye alivyokosa akili akafakamia hivyohivyo tu kwenye manii ya wanaume wenzake..sasa kizazi cha namna hiyo kitaweza vipi kuwa na uwezo waku analyse issues?
 
You are a slave of selfishness. You do abide in the laws of the land of whatever country you are in, so, don't lie to us that you do believe in yourself.

Can you prove about your god? People say this all the time but they fail to name even a single piece of that "proof". I have looked my whole life and found no reason to believe in it (It is a big super lie). Why would your god go to such lengths to conceal himself?
 
Naona umeshajiremba tayari kwenda kupakuliwa umependeza kweli, hilo ndilo ujualo lakini kusimama kutetea haki yako huwezi bwabwa wewe!! Huku kwa wazungu waache tu waninyanyase!!! Hasara tupu! Eti nawe unajiita mwanaume!!! Wakati umejaa woga wa kupita kiwango!!! Pumbaf mkubwa weee!!!! Mxciuuuuuuuuu


Tatizo lako wewe pimbi,unaamini kila uonalo kwenye media ya mzungu,unaamini kuwa wazungu wanamuona Mandela hero kwavile alipambana na aparthead south africa.try to see issues and events from different angles and be a realist,ndipo utaelewa vizuri dunia hii ilipotoka,ilipo na inakokwenda
siwezi kukulamu sana kwavile umerithi akili za mama yako,kwenda kujiangusha kilabuni kwa walevi akijifanya amelewa ili ashughulikiwe,baadaye anarudi nyumbani eti anamgawia na baba yako kusudi aje kumpakazia kuwa mimba yake,na baba yako naye alivyokosa akili akafakamia hivyohivyo tu kwenye manii ya wanaume wenzake..sasa kizazi cha namna hiyo kitaweza vipi kuwa na uwezo waku analyse issues?
 
Naona umeshajiremba tayari kwenda kupakuliwa umependeza kweli, hilo ndilo ujualo lakini kusimama kutetea haki yako huwezi bwabwa wewe!! Huku kwa wazungu waache tu waninyanyase!!! Hasara tupu! Eti nawe unajiita mwanaume!!! Wakati umejaa woga wa kupita kiwango!!! Pumbaf mkubwa weee!!!! Mxciuuuuuuuuu

mama yako alipojiremba na kwenda kujitongozesha kwa walevi wamkaze ndipo ukazaliwa wewe sikutoa siri mpaka leo hii ulipothibitisha kuwa kumbe wewe punga ndipo nikaona heri nikwambie tu ukweli wote nikijua kuwa hutashangaa kwa vile nawe mgawaji tu
 
hahahahahaha lol! Kama yalivyo mabwabwa na bwabwa hili nalo lioga lioga eti liko tayari kudhalilishwa kwa sababu tu wazungu wako kwao!!! Ukitemewa mate na mzungu kwa sababu si kwenu weye kimya!!! Ukiambiwa utembee uchi utavua nguo na kutembea uchi kwa sababu tu hauko kwenu, ukiambiwa ule uchafu wa aina yoyote ile na mzungu basi utakula kisa "you can not impose your values kwa wazungu" Hahahahaha lol!!! Sijui hata kama una values wewe za aina yoyote haya ndio matatizo ya kutunzwa na baba hata kwenye utu uzima matokeo yake hujitambui upo upo tu unabwabwaja povu zito.

mama yako alipojiremba na kwenda kujitongozesha kwa walevi wamkaze ndipo ukazaliwa wewe sikutoa siri mpaka leo hii ulipothibitisha kuwa kumbe wewe punga ndipo nikaona heri nikwambie tu ukweli wote nikijua kuwa hutashangaa kwa vile nawe mgawaji tu
 
hahahahahaha lol! Kama yalivyo mabwabwa na bwabwa hili nalo lioga lioga eti liko tayari kudhalilishwa kwa sababu tu wazungu wako kwao!!! Ukitemewa mate na mzungu kwa sababu si kwenu weye kimya!!! Ukiambiwa utembee uchi utavua nguo na kutembea uchi kwa sababu tu hauko kwenu, ukiambiwa ule uchafu wa aina yoyote ile na mzungu basi utakula kisa "you can not impose your values kwa wazungu" Hahahahaha lol!!! Sijui hata kama una values wewe za aina yoyote haya ndio matatizo ya kutunzwa na baba hata kwenye utu uzima matokeo yake hujitambui upo upo tu unabwabwaja povu zito.

Nilidhani kudhalilika ni vile unavyogawa tako na vile mama yako alivyokojolewa kimtungo na walevi kilabuni,ama?
 
Sisi wenyewe watanzania hatuwataki wakenya sasa nyie mnashangaa nini hapo?? Nyani halioni kundule
 
Hahahahahaha lol!!! Bwabwa nyoronyoro woga umekujaa kupita kiwango "I can not impose my values kwa wazungu" hebu twaambie values ulizonazo zaidi ya kutunzwa na baba na kuliwa kiboga. Hujachelewa mwambie baba akulipie ukabadili jinsia badala ya kukaa ndani saa zote kuogopa kutoka nje maana wanaume wa shoka hawalielewi mtoto wa kiume kujipaka wanja na rangi ya mdomo na sauti ya kubana na mwendo wa ajabu ajabu usioleweka. Nasikia umeanza na kunenepesha makalio kwa dawa ya mchina. Bwabwa hasara tupu!!! Bora hata usingezaliwa wewe si riziki.

Nilidhani kudhalilika ni vile unavyogawa tako na vile mama yako alivyokojolewa kimtungo na walevi kilabuni,ama?
 
Hahahahahaha lol!!! Bwabwa nyoronyoro woga umekujaa kupita kiwango "I can not impose my values kwa wazungu" hebu twaambie values ulizonazo zaidi ya kutunzwa na baba na kuliwa kiboga. Hujachelewa mwambie baba akulipie ukabadili jinsia badala ya kukaa ndani saa zote kuogopa kutoka nje maana wanaume wa shoka hawalielewi mtoto wa kiume kujipaka wanja na rangi ya mdomo na sauti ya kubana na mwendo wa ajabu ajabu usioleweka. Nasikia umeanza na kunenepesha makalio kwa dawa ya mchina. Bwabwa hasara tupu!!! Bora hata usingezaliwa wewe si riziki.

mipasho kama khadija kopa,unaniwekea maneno ambayo hata sijayasema,tabia za kishangingi zimekujaa
kweli biashara matangazo,kumbe una kijungu cha kichina?sasa mbona leo unaonekana mpweke sana na nye ge zimekujaa sana bibie,vipi wakati una mvuto hivyo kwa wanaume?au wameshakuchoka kwavile huko nyuma ni nyang'anyang'a sasa?
vipi mama ako ameshaanza kutembea vizuri baada ya kuanza kuiga mchezo wako wa kutatuliwa marinda?
 
Issue hapa ni kulaumu wengine ni wabaguzi kuliko wewe.Kila mtu ni mbaguzi hapa duniani kwa maana pana ya ubaguzi.Tuache kwanza kubaguana wenyewe kwa wenyewe kabla ya kuanza kushambulia wengine kuwa ni wabaguzi kwenye nchi zao.

Baloteli na Lil Wayne wanaweza kuwa wabaguzi kwa waafrika wenzao kuliko hata hao wazungu na hata pengine kwa umaarufu na pesa zao kama wangekubalika na wasingekuwa wanabaguliwa na wazungu,kwa hulka ya Muafrika apatapo mafanikio;basi wao ndiyo wangekuwa wa kwanza kuonyesha ubaguzi hadharani kwa Waafrika wenzao wasio na mafanikio kama wao

Ushaambiwa hapa sio kila mtu mweusi basi lazima kwao pawe afrika, na ndiyo maana nikakutajia hao.
 
Ushaambiwa hapa sio kila mtu mweusi basi lazima kwao pawe afrika, na ndiyo maana nikakutajia hao.

Wapi nimeandika kila mweusi kwao afrika?halafu hoja yako nini hasa?kwamba kwavile mweusi amepata uraia wa ulaya au marekani au caribbean aidha wa kuzaliwa au kwa kuasiliwa basi kwake ni ulaya au marekani,na kwavile mweusi huyu siyo lazima kwake pawe afrika basi mweusi huyu siyo mbaguzi kama mzungu na hawezi kubagua weusi wenzie,au?
 
Mimi sijui nikoje, mbona naona poa tu. Kwani mimi nikikataa watu fulani kuja nyumbani kwangu ni kosa? Sasa inakueje wa israel,wazungu wengine wanapokataa mataifa mengine waje kulowea kwao iwe issue. Wewe kama mtanzania au msomali una haki gani ya kudai ukae huko kama sio mkimbizi?
Kwenu mharibu halaf muende kwa wenzenu mdai haki ya kukaa huko. Its ridiculous na mimi sielewi kabisa naomba kujulishwa.

We unaishi dunia gani? Kwenu ulikuja napo wakati unazaliwa? Kwa dunia ya leo watu waliostaarabika wanapigania uhuru wa mtu kukaa popote anapotaka mradi tu asivunje taratibu za sehemu husika.
 
Mbona waafrika wenyewe kwa wenyewe tunabaguana?Mnigeria anaweza jiona bora kuliko muafrika mwenzake kutoka nchi nyingine ya Afrika,African American anajiona bora kuliko waafrika wenzie waliozamia Marekani kutoka Afrika,waafrika wa caribbean wanajiona bora kuliko waafrika wanaoishi Afrika
Tanzania kwenyewe tunabaguana-tayari kuna matabaka katika jamii;kielimu,kiuchumi,kikabila,kidini
First take that plank out of your own eye...(Matthew 7:5)

Kwa hiyo waafrika wakibaguana ndio inafanya kuwa sawa waisraeli kubagua waafrika?!! You need some serious check with your reasoning ability.
 
Kwa hiyo kama Waafrika tunabaguana akitokea asiye muafrika akitubagua tunyamaze kimya!? Akili ya wapi hii? Hebu fikiria hayo waliyofanyiwa wanawake toka Ethiopia bila ridhaa yao yangefanywa kwa wanawake wa huko labda na Waafrika au Wazungu wa Nchi yeyote ile jinsi ambavyo dunia ingepiga kelele kulaani unyama huo lakini kwa vile ni Waafrika dunia kimyaaa!!!! Ubaguzi wa aina yeyote ile bila kujali rangi ya wabaguzi inabidi ukemewe kwa nguvu zote.

Especially ubaguzi kutoka kwa taifa teule. Maana kuwa teule tunatarajia wawe tabia bora na ubinadamu wa hali ya juu zaidi au sio?
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Baba yako firauni kishakuharibu wewe umekuwa muoga hata kunguru ana afadhali. Ukae ukijua fika haki ya binadamu yeyote yule hapa duniani haina mipaka kama unavyodhani wewe bwabwa kwamba weusi wanapokuwa nchi za wazungu basi wazungu wana haki ya kuwabagua au kuwanyanyasa kwa namna yoyote ile. Kama wewe umekubali kudhalilishwa na baba yako basi pole zako mtu ambaye huna hekima wala busara na usiyeweza kujitetea kwa lolote.

mipasho kama khadija kopa,unaniwekea maneno ambayo hata sijayasema,tabia za kishangingi zimekujaa
kweli biashara matangazo,kumbe una kijungu cha kichina?sasa mbona leo unaonekana mpweke sana na nye ge zimekujaa sana bibie,vipi wakati una mvuto hivyo kwa wanaume?au wameshakuchoka kwavile huko nyuma ni nyang'anyang'a sasa?
vipi mama ako ameshaanza kutembea vizuri baada ya kuanza kuiga mchezo wako wa kutatuliwa marinda?
 
hqdefault.jpg
 
Back
Top Bottom