Message kwa waafrika wanaoishi Israel

Message kwa waafrika wanaoishi Israel

BAK na NgumiJiwe mnatumia matusi ya kizamani nitafuteni niwauzie matusi mapya
 
Last edited by a moderator:
Mbaki kwenu kwan Hamna nchi zenu we achana na Israel taifa teule la mungu we sema eee Israel yangu ubarikiwe milele na milele

Wayahudi washenzi Sana walimkong'ota yesu halafu badae wakamtundika mtini kama nyani
 
Naona watu wanakrupuka kutoa povu kuhusu hiyo picha. Nini uthibitisho kwamba picha hiyo ilipigwa Israel? Na je tuna uhakika hii picha sio photo shop? Wataalamu waiangalie halafu watufahamishe kama hiyo picha haijachezewa. Naona huyo mzungu aliyebeba hilo bango amezungukwa pande zote na waafrika, je alikuwa anaandamana peke yake?

Akili yangu inaniambia kuna kitu hakipo sawa hapa.

Tiba.

Sababu huna akili
 
Hata wa chagga hubagua wengine kwa kuwaita Chasaka. Wamasai nao na Lubega zao hujiona bora kuliko wa swahili. Hayazz nao watusi nk. Ndo maana tunasema binadamu si mkamilifu. Tumuombe sana mungu wadau
Wale ni taifa teule mkuu, tulitarajia kuona tofauti au unasemaje?
 
Mataifa mengi ya nje wanawachukia israeli moja ni wabaguzi wa rangi na uonevu kwa wapalestina. Lakini tanzania ni moja ya nchi chache sana duniani ambazo wengi wa raia wake wanawapenda waisraeli kuliko ndugu zao wa kuzaliwa nao. Waisreli sio watu wazuri hata kidogo ni bora makaburu wa africa kusini kuliko wao.

Si Ndio Wamekaririshwa Kwamba Israel Ndio Taifa La Mungu--Na Bila Yeye KuToa Comment Kwa Uyo Aliemkaririsha Je Kama Taifa Analoish Yeye Ni La Nani Shetani Au
 


11041824_702715586511859_5223434401185650286_n.jpg
Tuwe neutral
https://www.youtube.com/watch?v=AQETbqyKHng
 
Don't be stupid, post yangu inaonyesha ubaguzi wa rangi wanaofanyiwa waafrica na raia wa Israel, sasa unaniambia kuwa neutral kivipi? Kwanini kila kitu mnaleta udini udini tu?
Jiheshimu mkuu. Usiniite stupid. Kwani hiyo yaonesha udini?
 
Taifa la Mungu hilo! Na hiyo nadhani nimiongoni mwa aya za kitabu cha Mungu.
 
Mimi sijui nikoje, mbona naona poa tu. Kwani mimi nikikataa watu fulani kuja nyumbani kwangu ni kosa? Sasa inakueje wa israel,wazungu wengine wanapokataa mataifa mengine waje kulowea kwao iwe issue. Wewe kama mtanzania au msomali una haki gani ya kudai ukae huko kama sio mkimbizi?
Kwenu mharibu halaf muende kwa wenzenu mdai haki ya kukaa huko. Its ridiculous na mimi sielewi kabisa naomba kujulishwa.

Ni lugha wanayotumia. Hakuwa Na haja Ya. Kuita Africa jungle!!!
 
Mimi sijui nikoje, mbona naona poa tu. Kwani mimi nikikataa watu fulani kuja nyumbani kwangu ni kosa? Sasa inakueje wa israel,wazungu wengine wanapokataa mataifa mengine waje kulowea kwao iwe issue. Wewe kama mtanzania au msomali una haki gani ya kudai ukae huko kama sio mkimbizi?
Kwenu mharibu halaf muende kwa wenzenu mdai haki ya kukaa huko. Its ridiculous na mimi sielewi kabisa naomba kujulishwa.

Hakika.
Kila mtu akae na kutulia kwenye nchi yake.
Mnaenda kwenye nchi za watu kutafuta nini huko..??
Sio kila kukicha waafrika 'wanazamia' nchi za watu huko.
Mbona wazungu hawaji huku kwetu kiholela, na kuzuruna na kufanya uhalifu mitaani.??
Mimi sikaenda nchi za watu kiholela, kuna wakati nilienda Kenya kikazi, yaani nilijisikia 'kinyaa' huko, nikarudi fasta.
Hapo jamaa kwenye bango lake, 'anawabembeleza' waafrika warudi kwao.
Jamaa kaandika '...please , go back to your land...'
Wamesema Waafrika ndio hawatakiwi huko Israel! Wakimaanisha watu weusi kama wewe. Wetu weupe hawanatatizo nao, acha kujizalilisha wewe, unawatetewa watu wanao kutukana na kukufukuza! Shame on you.

Eti anajiita Mu-Israeli acha kujipakatisha wewe, nenda huko Esrael basi kama hawaja kutoa roho.
 
Last edited by a moderator:
Sasa umeniquote na video ya waislam, unasetaka nionyeshe neutral kivipi?
Umeonesha udhaifu sana... Kama umeangalia hiyo video na kuishia kupata conclusion ya kwamba ni ya Waislamu, basi una uelewa mdogo...
 
Umeonesha udhaifu sana... Kama umeangalia hiyo video na kuishia kupata conclusion ya kwamba ni ya Waislamu, basi una uelewa mdogo...

Labda hujui unataka nini, nimepost picha kuonyesha waafrika wanavyobaguliwa ndani ya Israel, wewe umeniquote kwa video inayoonyesha biashara ya utumwa inayofanywa kwenye muslims countries unaniambia tuwe neutral. Nakuuliza tena swali, neutral juu ya nini?
 
Back
Top Bottom