Meseji za simu kuchelewa kufika

dr samg

JF-Expert Member
Jul 22, 2012
250
0
Nimekuwa nikipata usumbufu hasa kwenye mitandao ya tigo na voda wakati mwingine inachukua masaa sms kuwa delivered kwa muhusika, kwa yeyote anaejua tatizo hasa ni nn
 

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
May 1, 2007
6,918
2,000
Isije ikawa wanahujumiana hawa, halafu tunaumia sisi wateja
Au ukakuta mitambo yao inazidiwa na hawataki kuingia gharama kuipanua
 

IDEGENDA

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
2,590
2,000
Sema usemavyo voda ndio was..en...g...e.....kupita mtandao wowote hapa nchini..
 

pozzyfaza

JF-Expert Member
Mar 20, 2012
1,450
1,250
nikweli voda wanazingua ukituma msg kwenda mtandao mwingine inaingia fasta ngoja sasa akujibu yeye unaipata kesho
 

pandagichiza

JF-Expert Member
Jul 9, 2013
3,662
2,000
Hata tigo kuna tatizo hilo.ukiwapigia huduma kwa wateja wanakwambia zimu cm hlfu washa
 

Perry

JF-Expert Member
Feb 24, 2011
9,991
2,000
Ila voda ndio wamezidi,nilimtumia mtu text,ikakaa cku tatu ndio akaipata.
 

dr samg

JF-Expert Member
Jul 22, 2012
250
0
Tuna wawajibisha vipi hawa jamaa kwa kutuletea huduma mbovu sisi walaji?
 

dagii

JF-Expert Member
Dec 23, 2013
3,712
2,000
Msipoteze muda nduguzangu hivi mnajifanya huduma nzuri hamjui zilipooo?mpangomzima babalao bwanaa jaribu utasimulia.
 

kat.ph

JF-Expert Member
Dec 19, 2013
2,225
2,000
Nimekuwa nikipata usumbufu hasa kwenye mitandao ya tigo na voda wakati mwingine inachukua masaa sms kuwa delivered kwa muhusika, kwa yeyote anaejua tatizo hasa ni nn

Technology wanayotumia ni UDP. Hayo ni mambo ya kawaida hasa kwenye congested network. Ila over delay ni uzembe wao pia. Pole
 

dr samg

JF-Expert Member
Jul 22, 2012
250
0
Technology wanayotumia ni UDP. Hayo ni mambo ya kawaida hasa kwenye congested network. Ila over delay ni uzembe wao pia. Pole

Sasa tukiwa kama walaji tunafanyaje kwa kupatiwa huduma chini ya kiwango?
 

Prince Hope

JF-Expert Member
Jul 21, 2012
2,159
1,225
Nimekuwa nikipata usumbufu hasa kwenye mitandao ya tigo na voda wakati mwingine inachukua masaa sms kuwa delivered kwa muhusika, kwa yeyote anaejua tatizo hasa ni nn

Kama voda ni majanga, jumatano tarehe 25 december nilituma sms, ikaja kuwa delivered ijumaa! Three days, hadi lengo la ujumbe likaisha muda!
 

Nyamchobela

Member
Sep 17, 2013
61
95
Nimekuwa nikipata usumbufu hasa kwenye mitandao ya tigo na voda wakati mwingine inachukua masaa sms kuwa delivered kwa muhusika, kwa yeyote anaejua tatizo hasa ni nn

ni network mbovu kat ya line ya tigo kwenda mitandao mingine,,hata mm nshaboreka sana,,maana hata watu wa tigo wakinitumia message kwa line yangu ya voda wakat mwingine inanifikia after masaa mengi,

Suluhisho;
Kama mtu anekutumia message anatumia line ya tigo mwambie atumie tigo yako, nawe hvohvo kama unaemtumia message ana line ya tigo, tumia hiyo
 

dr samg

JF-Expert Member
Jul 22, 2012
250
0
Sawa lakini mpaka naandika post hii ni kwamba hata tigo kwenda tigo mchezo ni huo huo
Suluhisho;
Kama mtu anekutumia message anatumia line ya tigo mwambie atumie tigo yako, nawe hvohvo kama unaemtumia message ana line ya tigo, tumia hiyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom