stevoh
JF-Expert Member
- Dec 5, 2011
- 2,921
- 1,107
MARRY CHRISTMAS!
Uongozi wa Jf nikianza na "Founder" SALUTEE,
Mods,
Viranja wa majukwaa yote ya Jf bila kumsahau
"Monter" WA CHIT-CHAT.
(jina nahifadhi kutokana na sababu za kiusalama. Sitaki PM.)
Msione mapema!
ni kutokana na mfumuko wa bei uliopo,
inawezekana 25 desemba yakatokea yafuatayo:-
tukatuma sms kwa sh 850,
au bei ya bando ikapanda
na huu mgao wa umeme inawezekana simu na laptop bila kusahau desktop zikawa hazina chaji
hivyo nikashindwa kuwatakia heri ya chrismas.
Bora niwahi mapemaaaa.
Marry christmas and Happy New Year,
Uongozi wa Jf nikianza na "Founder" SALUTEE,
Mods,
Viranja wa majukwaa yote ya Jf bila kumsahau
"Monter" WA CHIT-CHAT.
(jina nahifadhi kutokana na sababu za kiusalama. Sitaki PM.)
Msione mapema!
ni kutokana na mfumuko wa bei uliopo,
inawezekana 25 desemba yakatokea yafuatayo:-
tukatuma sms kwa sh 850,
au bei ya bando ikapanda
na huu mgao wa umeme inawezekana simu na laptop bila kusahau desktop zikawa hazina chaji
hivyo nikashindwa kuwatakia heri ya chrismas.
Bora niwahi mapemaaaa.
Marry christmas and Happy New Year,