Meneja Wa Shule Anahitajika


Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,880
Likes
2,164
Points
280
Age
48
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,880 2,164 280
Waku habari za leo.
Kuna shule ya sekondari ni ya muda mrefu na imekuwa haifanyi vizuri sana. Ipo Dar. Mmiliki ameamua kufanya TRANSFORMATION. Sasa anahitaji meneja wa kusimamia mabadiliko makubwa shuleni. Kusimamia mitaala, mafunzo na kukuza uwezo wa kujieleza wanafunzi na kujua hisabati. Atawasimamia waalimu akiwemo mwalimu mkuu yaani headmaster.
Nahitaji kukutana na mtu mwenye uwezo wa kuyafanya hayo kisha nimpeleke kwa mmiliki akabidhiwe majukumu.
Naomba unitumie namba yako pm kisha tutapanga ni wapi tukutane tuongee kwa undani.
Asante.
 
E

Escrowdavid

Member
Joined
Sep 29, 2017
Messages
6
Likes
2
Points
5
E

Escrowdavid

Member
Joined Sep 29, 2017
6 2 5
Waku habari za leo.
Kuna shule ya sekondari ni ya muda mrefu na imekuwa haifanyi vizuri sana. Ipo Dar. Mmiliki ameamua kufanya TRANSFORMATION. Sasa anahitaji meneja wa kusimamia mabadiliko makubwa shuleni. Kusimamia mitaala, mafunzo na kukuza uwezo wa kujieleza wanafunzi na kujua hisabati. Atawasimamia waalimu akiwemo mwalimu mkuu yaani headmaster.
Nahitaji kukutana na mtu mwenye uwezo wa kuyafanya hayo kisha nimpeleke kwa mmiliki akabidhiwe majukumu.
Naomba unitumie namba yako pm kisha tutapanga ni wapi tukutane tuongee kwa undani.
Asante.
Mkuu nitafute kwa 0658 186020 tuwasiliane.,nipo Dar es salaam
 
tax compliant

tax compliant

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
1,058
Likes
941
Points
280
tax compliant

tax compliant

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
1,058 941 280
Ubora wa shule unaanzia kwenye ubora wa wanafunzi mnaowakubalia admission, hakuna uchawi hapo. Mkiendelea kuchukua watoto vichwa vigumu kama vya ngere mwisho watafeli na hakuna mzazi atawaamini na kuleta mtoto hapo. Watoto wakifeli hata huyo manager aki-manage kwa machozi na damu kamwe hamtafanikiwa.



Manager:D:D
 
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,256
Likes
2,407
Points
280
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,256 2,407 280
kila kitu kizuri kinahitaji hela.
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,880
Likes
2,164
Points
280
Age
48
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,880 2,164 280
Ubora wa shule unaanzia kwenye ubora wa wanafunzi mnaowakubalia admission, hakuna uchawi hapo. Mkiendelea kuchukua watoto vichwa vigumu kama vya ngere mwisho watafeli na hakuna mzazi atawaamini na kuleta mtoto hapo. Watoto wakifeli hata huyo manager aki-manage kwa machozi na damu kamwe hamtafanikiwa.



Manager:D:D
Na mifumo ya shule nayo inasaidia....
Si vichwa vya watoto tu.
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,880
Likes
2,164
Points
280
Age
48
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,880 2,164 280
Naomba mnitumie NAMBA ZENU kwenye PM
 
M

mumak

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
863
Likes
201
Points
60
M

mumak

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
863 201 60
Waku habari za leo.
Kuna shule ya sekondari ni ya muda mrefu na imekuwa haifanyi vizuri sana. Ipo Dar. Mmiliki ameamua kufanya TRANSFORMATION. Sasa anahitaji meneja wa kusimamia mabadiliko makubwa shuleni. Kusimamia mitaala, mafunzo na kukuza uwezo wa kujieleza wanafunzi na kujua hisabati. Atawasimamia waalimu akiwemo mwalimu mkuu yaani headmaster.
Nahitaji kukutana na mtu mwenye uwezo wa kuyafanya hayo kisha nimpeleke kwa mmiliki akabidhiwe majukumu.
Naomba unitumie namba yako pm kisha tutapanga ni wapi tukutane tuongee kwa undani.
Asante.
Meneja na shule wapi na wapi?nilifikili anataka kubadilisha headmaster, meneger ni wachache wanaofahamu kuhusu shule ila changes azifanye kwa headmaster na academic
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,880
Likes
2,164
Points
280
Age
48
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,880 2,164 280
Meneja na shule wapi na wapi?nilifikili anataka kubadilisha headmaster, meneger ni wachache wanaofahamu kuhusu shule ila changes azifanye kwa headmaster na academic
Meneja wa shule mwenye education background.
Hivi ni vyeo tu msiwaze tofauti.
 
Amrish Puri

Amrish Puri

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2016
Messages
279
Likes
362
Points
80
Amrish Puri

Amrish Puri

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2016
279 362 80
Ubora wa shule unaanzia kwenye ubora wa wanafunzi mnaowakubalia admission, hakuna uchawi hapo. Mkiendelea kuchukua watoto vichwa vigumu kama vya ngere mwisho watafeli na hakuna mzazi atawaamini na kuleta mtoto hapo. Watoto wakifeli hata huyo manager aki-manage kwa machozi na damu kamwe hamtafanikiwa.



Manager:D:D
napingana na wewe, education management haiko hivyo watoto wote wana haki ya kuwa admitted regardless of their academic inability!! ni taaluma tu na uongozi unaweza kumbadilisha mtoto maana ukiwakataa watu watukutu ni sawa na kusema wao hawana haki ya kujifunza
 
Afande Fojuman

Afande Fojuman

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2014
Messages
532
Likes
169
Points
60
Afande Fojuman

Afande Fojuman

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2014
532 169 60
Mshahara wa meneja sh. Ngap?
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
27,362
Likes
60,609
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
27,362 60,609 280
Ubora wa shule unaanzia kwenye ubora wa wanafunzi mnaowakubalia admission, hakuna uchawi hapo. Mkiendelea kuchukua watoto vichwa vigumu kama vya ngere mwisho watafeli na hakuna mzazi atawaamini na kuleta mtoto hapo. Watoto wakifeli hata huyo manager aki-manage kwa machozi na damu kamwe hamtafanikiwa.



Manager:D:D
Mazingira na akili ya asili vinaenda sambamba.
 
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
5,880
Likes
2,164
Points
280
Age
48
Malyenge

Malyenge

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
5,880 2,164 280
Mazingira na akili ya asili vinaenda sambamba.
Si kweli. Sifa ya mwalimu au shule ni kumtoa ujingani mtu duni kabisa mpaka kuwa mtu wa juu kabisa kielimu. Ukiona shule inakumbatia wenye vipaji pekee basi jua kwamba wanafunzi wakifaulu watakuwa wamefaulu kwa akili zao na si juhudi za shule.
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
27,362
Likes
60,609
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
27,362 60,609 280
Si kweli. Sifa ya mwalimu au shule ni kumtoa ujingani mtu duni kabisa mpaka kuwa mtu wa juu kabisa kielimu. Ukiona shule inakumbatia wenye vipaji pekee basi jua kwamba wanafunzi wakifaulu watakuwa wamefaulu kwa akili zao na si juhudi za shule.
Si kweli nini mkuu?
 
M

magis

Senior Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
175
Likes
165
Points
60
M

magis

Senior Member
Joined Jul 30, 2015
175 165 60
Natamani kujua kabla ya kubadili meneja,mmewezaje kutambua kuwa yeye ndiye tatizo
 

Forum statistics

Threads 1,235,131
Members 474,351
Posts 29,212,830