Membe: Nitakuwa Rais ambaye hajawahi kutokea duniani

Membe: Nitakuwa Rais ambaye hajawahi kutokea duniani

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,432
Reaction score
139,497
Haaaah haaah hawa watia nia inabidi wafungwe spidi gavana ili wapunguze kuropoka.Leo imekuwa zamu ya Membe akiwa Kigoma.

ITV imemuonesha Membe akipiga tantalila kuwa eti kama chama kitampitisga atakuwa rais wa ukweli ambaye hajawahi kutokea duniani.Haya Makubwa.
 
Asije chaguliwa akavaa magunia na ngozi na kuishi msituni
 
Aisee kweli siasa ni kitu cha achabu.rais ambaye hajawahi kutokea dunian yukoje?
 
Napata taaabu sana kuelewa maana ya maneno aliyo sema, atakuwa si wakawaida, wataalamu waliosoma falsafa watusaidi, akiwa si wakawaida, anaweza akawa mbayaa sana, na kama akiwa mzuri naamini hawezi kumpita mwanafalsafa wa kale, (Jesus), kitu ambacho, tulisha ona na kusoma maisha yake. OMBILANGU KWA WATANZANIA WOTE NI KWAMBA, HAWA WATIA NIA, WOTE, WAKIJA KATIKA UPANDE WA KUTAKA WACHAGULIWE NGAZI YA UBUNGE WOTE KWA PAMOJA TUWAKATAE, KWANI HUKO NI KUTAKA TAMAA TU NA SIO NIA NJEMA YA KUTUMIKIA.
 
Haaaah haaah hawa watia nia inabidi wafungwe spidi gavana ili wapunguze kuropoka.Leo imekuwa zamu ya Membe akiwa Kigoma.ITV imemuonesha Membe akipiga tantalila kuwa eti kama chama kitampitisga atakuwa rais wa ukweli ambaye hajawahi kutokea duniani.Haya Makubwa

Kati ya mgebuka na membe,nachagua mgebuka na pilipili..
 
Kwakweli hawa watia nia ni vituko hakuna mwenye hoja ya maana!
 
inawezekana akawa ambaye hajawahi kutokea akamzidi hata Jakaya!
 
ITV wao kila siku kwa Membe wanachagua kweli pa kumuonyesha
 
sasa atakuwaje???akili ya membe sawa na debe tupu
 
labda anamanisha atakuwa rais wa mizimu njia ya kwenda ikulu itakuwa na vibuyu na vinjago vya kutisha ataweka siku ya kuabudu mizimu ya mtama....labda iki ndo kipya dunian
 
inawezekana akawa ambaye hajawahi kutokea akamzidi hata Jakaya!
Hata mimi nimemsikia ITV akitamba kuwa akichaguluwa kuwa Rais atakuwa ndiye Rais bora ambaye hajawahi kutokea!

Lakini mimi nilivyomuelewa ni kama alikuwa akiji-compare na marais waliopita hapa TZ,akiwa na maana ya Mwalimu Nyerere,Ali Hassan Mwinyi, Benjamin Mkapa na Kikwete.

Lakini ukweli ambao ni beyond reasonable doubt ni kuwa ikitokea kwa 'bahati' mbaya sana jina lake likapenya kwenye machekeche ya CC, NEC na hatimaye akaibuka kidedea kwenye mkutano mkuu na watanzania nao wakabugi 'step' wakampigia kura kwenye uchaguzi mkuu wa mwaka huu, basi haihitaji mtu kuwa mtabiri kubaini kuwa yeye ndiye atakuwa Rais 'bomu' zaidi ambaye Taifa hili halijawahi kumpata toka nchi yetu ipate uhuru wake mwaka 1961/1964!
 
Kauli zake alizotoa Mbeya, Musoma, Rukwa na sasa Kigoma ni tata!
 
uku ni kuweweseka suruali zinaban ndio mana kila neno wanajiropokea na ni dalili za kukosa uongo mwingine uo uupuz kwang ctakua mjinga tena
 
Back
Top Bottom