MEMBE: “Better to die Standing, Than to live on your knees!,”.

MEMBE: “Better to die Standing, Than to live on your knees!,”.

Kwa nini ukiwa tofauti na magufuli watu wanafurahia na kukushabikia kuliko ukimuunga mkono?something is wrong somewhere
Ndio ujue,Hakuna Dikteta anayependwa na raia wake
Kama yupo,huyo Sio Dikteta ni mfalme
 
Kwa nini ukiwa tofauti na magufuli watu wanafurahia na kukushabikia kuliko ukimuunga mkono?something is wrong somewhere
Nobody likes his dictatorial element. We live in a free Democratic nation, so any attempt to oppress one of us is an attemp to oppress all of us.
 
Aliyekuwa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Bernard Membe amerusha kombora lake na kudai kuwa ni heri kufa umesimama kuliko kuishi umepiga magoti.

Membe aliandika ujumbe huo jana kwa lugha ya kingereza kupitia akaunti yake ya kijamii ya Twitte aliandika kwa ufupi kuwa “Better to die Standing, Than to live on your knees!,”.

Baadhi ya mashabiki wake katika ukurasa huo walimsifu kwa maamuzi yake na wengine wakimuambia msimamo wake umeonyesha ni kiongozi imara hayumbishwi.

Wengine walikwenda mbali na kufananisha kauli hiyo ni msimamo wake wa kutomuomba msamaha kwa Rais John Magufuli kutokana na kukuri sauti yake imevuja katika mitandao ya kijamii juu ya kumsema Rais.

View attachment 1206501

Endeleeni Kumponza kwa Kumjambisha ( Kumvimbisha Kichwa kwa Kumpa Sifa ) halafu zile Kanuni Kuu za ' Kiujasusi / Kimafia ' ambazo hata Yeye anazijua, aliziapia na hadi Kuzisaini zianze Kufanya Kazi Kwake. Na ninavyowajua Watanzania leo mtajifanya mpo nae ila yakimkuta ya kumkuta wote hapa mtanyamaza, mtamcheka na hata wengine kumgeuka na kuanza Kumlaumu. Mimi ningekuwa Yeye ( Membe ) ningenyamaza na Kujipanga upya kuliko Kuonyesha Kiburi ambacho hakitoweza Kumfikisha popote kwani anajulikana vyema na ni mwepesi pia ' Kimkakati ' kama kweli wenye Kazi zao wakimuhitaji kumuachanisha na huu Ulimwengu wetu tuliopo sasa. Namuonea huruma mno kwani tayari Tawi alilokuwa anasimama nalo na linalompa Kiburi limeshakatwa na sasa linakaribiwa Tawi lake ambalo lenyewe halitaishia Kukatwa tu bali litakatwa Tawi lake pamoja na Mti wenyewe na ikiwezekana hadi na Matawi mengine yaliyoko Jirani nae.
 
Vigezo vipi umetumia kuhakiki wewe mumiliki wa Twitter ? Bashiru Ally katibu mkuu wa CCM aliikana akaunti ya Twitter kuwa Sio yake baada ya Twitter yenye jina lake kuwa na meseji ya kumponda mengi akasema SI yake
Nimeshakuambia kwamba akaunti ni ya membe, kama hutaki unaweza kupita kimyakimya
 
ingekuwa "taasisi kubwa" ingehakikisha watanganyika hawaishi kwenye matope mazito ya umasikini!

Hebu tuachane na hizi hadithi uchwara za ujinga ujinga za Kiswahili swahili!

Watu wanataka maisha bora, huduma safi na uchumi wa uhakika!
Heri kupata maendeleo taratibu huku watanzania waliowengi wakijikwamua kielimu na kifikira kuliko kufanywa wahudumu wa Wazungu Kama ilivyo South Africa na Zimbabwe Kabla Mugabe hajawafukuza mabeberu.

Japokuwa Zimbabwe walichelewa kuchukua hatua Sisi watanzania tunaojitambua Tunaendelea kumshukuru baba wa taifa kwa kukataa ukoloni mamboleo kisa maendeleo ya haraka haraka
 
Wale tumtizamao Mama Tanzania kwa jicho la upendo hatubagazwi na ujasiri wa ki-half caste.

Ukimtizama Mama Tanzania yule aliyekua akichimbwa madini yake bila kununuliwa wax (kitenge), mtu akipata kazi TRA ndugu wanaua ng'ombe na kuchinja mchele wakutosha.

Mama Tanzania yule ambaye wanyama wake walikua wakipanda ndege kwenda ughaibuni,

Mama Tanzania huyu ambaye maneno ya Unanijua mimi nani yalikua ya kawaida kabisa tukifungua vizibo vya maji ya ilala mchikichini.

Inawezekana wewe unaona ukiomba msamaha utakua umejidhalilisha lakini kumbuka, Mama Tanzania ni mkubwa kuliko Magufuli, Membe, CCM, CHADEMA, TLP, Mama Tanzania ni mkubwa kuliko yeyote bro.
 
Vaa viatu vya goli la mkono, ungekua wewe ungefanyaje?? Unajua madhara yake???
Tujiandae na goli la mkono tu
 
Back
Top Bottom