MEMBE: “Better to die Standing, Than to live on your knees!,”.

T

Trust None

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2018
Messages
617
Points
1,000
T

Trust None

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2018
617 1,000
Aliyekuwa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Bernard Membe amerusha kombora lake na kudai kuwa ni heri kufa umesimama kuliko kuishi umepiga magoti.

Membe aliandika ujumbe huo jana kwa lugha ya kingereza kupitia akaunti yake ya kijamii ya Twitte aliandika kwa ufupi kuwa “Better to die Standing, Than to live on your knees!,”.

Baadhi ya mashabiki wake katika ukurasa huo walimsifu kwa maamuzi yake na wengine wakimuambia msimamo wake umeonyesha ni kiongozi imara hayumbishwi.

Wengine walikwenda mbali na kufananisha kauli hiyo ni msimamo wake wa kutomuomba msamaha kwa Rais John Magufuli kutokana na kukuri sauti yake imevuja katika mitandao ya kijamii juu ya kumsema Rais.

screenshot_20190913-175640-png.1206501
 
goggles

goggles

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
1,462
Points
2,000
goggles

goggles

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
1,462 2,000
Aliyekuwa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Bernard Membe amerusha kombora lake na kudai kuwa ni heri kufa umesimama kuliko kuishi umepiga magoti.

Membe aliandika ujumbe huo jana kwa lugha ya kingereza kupitia akaunti yake ya kijamii ya Twitte aliandika kwa ufupi kuwa “Better to die Standing, Than to live on your knees!,”.

Baadhi ya mashabiki wake katika ukurasa huo walimsifu kwa maamuzi yake na wengine wakimuambia msimamo wake umeonyesha ni kiongozi imara hayumbishwi.

Wengine walikwenda mbali na kufananisha kauli hiyo ni msimamo wake wa kutomuomba msamaha kwa Rais John Magufuli kutokana na kukuri sauti yake imevuja katika mitandao ya kijamii juu ya kumsema Rais.

View attachment 1206501
Sawa. Lakini kamwa hatapata U-JPM
 
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
4,694
Points
2,000
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
4,694 2,000
Aliyekuwa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Bernard Membe amerusha kombora lake na kudai kuwa ni heri kufa umesimama kuliko kuishi umepiga magoti.

Membe aliandika ujumbe huo jana kwa lugha ya kingereza kupitia akaunti yake ya kijamii ya Twitte aliandika kwa ufupi kuwa “Better to die Standing, Than to live on your knees!,”.

Baadhi ya mashabiki wake katika ukurasa huo walimsifu kwa maamuzi yake na wengine wakimuambia msimamo wake umeonyesha ni kiongozi imara hayumbishwi.

Wengine walikwenda mbali na kufananisha kauli hiyo ni msimamo wake wa kutomuomba msamaha kwa Rais John Magufuli kutokana na kukuri sauti yake imevuja katika mitandao ya kijamii juu ya kumsema Rais.

View attachment 1206501
That is a good spirit
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,792
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,792 2,000
Atanirudisha nyuma kiitikadi iwapo nitasikia ameenda kupiga magoti kimya kimya na kuja kutangazwa hadharani. Ernesto Che Guevara alikuwa ni moja ya wapiganaji haki hodari sana duniani na atendelea kuheshimiwa milele kwa misimamo yake thabiti.

Hivyo kama Mh. Membe anafuata nyendo zake, basi tunamtakia kila la heri.
 
S

Stuxnet

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2011
Messages
1,363
Points
2,000
S

Stuxnet

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2011
1,363 2,000
Aliyekuwa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Bernard Membe amerusha kombora lake na kudai kuwa ni heri kufa umesimama kuliko kuishi umepiga magoti.

Membe aliandika ujumbe huo jana kwa lugha ya kingereza kupitia akaunti yake ya kijamii ya Twitte aliandika kwa ufupi kuwa “Better to die Standing, Than to live on your knees!,”.

Baadhi ya mashabiki wake katika ukurasa huo walimsifu kwa maamuzi yake na wengine wakimuambia msimamo wake umeonyesha ni kiongozi imara hayumbishwi.

Wengine walikwenda mbali na kufananisha kauli hiyo ni msimamo wake wa kutomuomba msamaha kwa Rais John Magufuli kutokana na kukuri sauti yake imevuja katika mitandao ya kijamii juu ya kumsema Rais.

View attachment 1206501
Hizo tweets siyo za Bernard Kamilus Membe. Japo hiyo akaunti ina muda mrefu lakini naamini ni parody account. Kwa tabia na hulka ya Membe siyo mtu wa mitandao ya jamii. Anafahamu madhara yake. Yeye ni mtu wa kutokeza na kumkabili adui face to face.

Kama ingekuwa na tick (verified) kama ilivyo ya Zitto Kabwe Ruyagwa au Donald T Trump tungeichukulia serious. Na Membe kama angetaka kuwasiliana kwa twitter kutokana na hadhi yake angeweka tick naye.

All in all mawazo yaliyopo hapa yanaweza yakashabihiana na fikra za Membe. Mwandishi anajitahidi sana kupita mule mule mwenye fikra zake.

Tuipuuze kwa vile inaitwa Bernard K Membe ila twende nayo kwa kuwa mawazo yake nii kiwakilishi cha wengi tusiopenda mwenendo wa Jiwe.
 

Forum statistics

Threads 1,335,569
Members 512,388
Posts 32,509,671
Top