Meli za mizigo zapungua bandari Dsm

Meli za mizigo zapungua bandari Dsm

Sasa mtanzania aache kupitisha mizigo Dsm, akapite Mombasa hiyo inamaanisha Hakuna mazingira rafiki hapo,,,
 
Mm nafanya ya clearing and forward nimeshughudia idadi ndogo za meli zina beth bandarini tangu wanze kutumbua majibu nchini meli ngingi zimeamia bandari ya Mombasa Kenya yaani hakuna kabisa
Kwa hiyo nia na dhumuni lako ni nini!!??? Muachiwe ili muendelee kukwepa Kodi !!???
 
Harbour View Plus

Leo ni tarehe 9 March ambapo ripoti ya bandari Dsm inaonyesha kuwa meli 54 zimewasili kwa mwezi wa 3(wastani wa meli 5 kwa siku) kumbuka leo ni tarehe 10 March.

Mwezi wa 2 ziliwasili meli 190(wastani wa meli 6 kwa siku), January 172(wastani wa meli 6 kwa siku).
Mwaka Jana jumla ya meli 1093 ziliwasili kwa size tofautitofauti toka januari 1 mpaka December 31,2015(wastani wa meli 3 kwa siku)
Tunashukuru sana mkuu kwa kuweka Data & Numbers. Naona WAHUJUMU UCHUMI wanahaha na kutokwa makamasi kila kona.
 
Mm nafanya ya clearing and forward nimeshughudia idadi ndogo za meli zina beth bandarini tangu wanze kutumbua majibu nchini meli ngingi zimeamia bandari ya Mombasa Kenya yaani hakuna kabisa
tutapiga mahesabu mwsho wa mwaka tuone tunaenda mbele au tunarud nyuma....ila mwenyew nmeckia pipoz nying tu znapitishia mombasa mizigo yao,hasa wale wafanya biashara wa burundi na uganda
 
tutapiga mahesabu mwsho wa mwaka tuone tunaenda mbele au tunarud nyuma....ila mwenyew nmeckia pipoz nying tu znapitishia mombasa mizigo yao,hasa wale wafanya biashara wa burundi na uganda
Acha Majungu wewe Juhakalulu. Kuna mdau ameweka Data hapo juu tafuta mtu hapo ulipo akufafanulie. People Lie, Numbers Don't.
 
Acha Majungu wewe Juhakalulu. Kuna mdau ameweka Data hapo juu tafuta mtu hapo ulipo akufafanulie. People Lie, Numbers Don't.
ninauza dawa ya kuua funza walioko kwenye celebrum
 
Mm nafanya ya clearing and forward nimeshughudia idadi ndogo za meli zina beth bandarini tangu wanze kutumbua majibu nchini meli ngingi zimeamia bandari ya Mombasa Kenya yaani hakuna kabisa

Lugha yako inaonyesha hata wewe umehamia huko
 
ninauza dawa ya kuua funza walioko kwenye celebrum
Ooooh..ni zile ulizoandikiwa pale mirembe ndio umebakisha!!!! Nakushauri usiziuze maana inaonekana hujapona vizuri. Au ulikatisha dozi!?
 
Ooooh..ni zile ulizoandikiwa pale mirembe ndio umebakisha!!!! Nakushauri usiziuze maana inaonekana hujapona vizuri. Au ulikatisha dozi!?
nnazo za meningitis pia nauza kwa bei nafuu tu
 
Baada ya kutumbua majipu kansa ya tpa sasa ni muda muafaka wa kutoa vivutio mizigo mingi ipitie bandarizetu. Moja ya kivutio ni kupunguza kodi mbalimbali za uingizaji wa mizigo.
 
Back
Top Bottom