Meli ya mizigo yazama Tanga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli ya mizigo yazama Tanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Sep 15, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,486
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    kuna meli ya mizigo inaitwa Sarobo imezama Tanga asubuhi hii ya leo ilikuwa inatoka Tanga kwenda Pemba..mabaharia saba walikuwa ndani ya hiyo meli wamepatikana salama.. Kama kuna mtu mwenye more details kuhusu hili tukio tupeane updates...

    Sina hakika na hilo jina la meli/boti may be nimekosea spellings tutawiana radhi

    source:JF

    My take: Kama viongozi wetu wangekuwa wastaarabu wanegoa tamko la kuvikagua vyombo vyote vya majini na liseni zao..nashangaa hadi sasa hivi wapo kimya
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tutaisha mwaka huu...hii miaka 50 ya uhuru tunatoana kafara tu...thanks for updates.
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Ngoja niwasiliane na jamaa zangu kule Tanga na mimi nipate updates!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Duu!
    Ni aibu hadi kwa mataifa ya jirani!
    Sumatra wana kazi gani hawa, au ni jina na ofisi tu!
    Damu za Watz zitamezwa na bahari ya HiNDI HATA LINI JAMENI?
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Zizame zote lakini zisiue ili tuanze upya na meli zenye unafuu, najua kununua mpya hata serikali haiwezi.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Thanks for update na tungoje kusikia chanzo cha ajali ni nini. Naamini kuna haja ya kufanya ukaguzi wa kina wa vyombo vya majini
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    duh...hali ya bahari vipi wadau
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,616
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Hali ya bahari siyo nzuri kiasi kwamba kameli kakibeba watu 3000 tu na tumizigo kanazama.
     
  9. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    What!!!!!!, meli ya mizigo ya zama Tanga!! It is unbelievable!
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Sasa naanza kuimkumbuka ile movie ya 2012.....majanga ya baharini na nchi kavu, na 2012 ndo inakaribia
     
  11. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,098
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    ....imechafuka
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,486
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    ina
    wezekana imechafuka au haijakaa sawa mkuu au bahari inajifanyia matambiko
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Tusishangae,tushangae UBORA WA MELI
     
  14. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,708
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Kweli huu mwaka nia wa SHETANI. Jana ajali zimeuwa Morogoro, Polisi kama kawaida yao wameuwa Geita, sasa tunaishi kiwasiwasi wasi tu maana kila kona majanga sijui tumekosa nini kwa nchi yetu hii maana huwezi kusema tumemkosea nini Mungu! Ewe JK na Serikali yako hizi roho za wasio na hatia zitawahukumu siku za mwisho!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,486
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    na kenyewe kalikuwa kanatakiwa kabebe watu 600
     
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,993
    Likes Received: 4,122
    Trophy Points: 280
    Oh, hii imekaaje mkuu! Ina maana na ajali nazo zinasherehekea miaka 50!!?? ...au zimeamua kuonyesha ukweli wa mameno na gharama wanazodumbukiza kwenye kusherehekea huko!!?
     
  17. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,555
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red Mkuu tumekosa viongozi wenye akili timamu.
     
  18. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah mbona inasikitisha hivi........majini na nchi kavu matatizo
    Angani ndege zinashindwa kutua kisa umeme hakuna kila mahali matatizo!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Mwaka huu!!!!!! Tuombe MUNGU..
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni kweli ila hata mimi nimepata taarifa hii
    bado nafuatilia stay tunned!!
     
Loading...