Meli ya mizigo yazama Tanga


ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,546
Likes
3,102
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,546 3,102 280
Hatutaisha kwa jina la YESU KRISTO, wasioliamini jina hili hakika wataisha

mix with yours


Mungu hazui watu kufa, kwani mtu afaye katiba Bwana yu aishi. maisha ya duniani yanakoma lakini anapata maisha ya milele.

Hivyo hata kama unamwamini MUNGI vp, matatizo ya kibinadamu bado yatakuwepo lakini amwaminiye katika roho na kweli ana faraja kubwa mno baada ya maisha ya dunia kumalizika.
 
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,758
Likes
80
Points
145
Mzee Wa Rubisi

Mzee Wa Rubisi

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,758 80 145
Isije kuwa tunatolewa KAFARA NA WANASIASA
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,607
Likes
5,459
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,607 5,459 280
Na bado kwa dhambi iliyotendwa na ccm, yatupasa tuyakabili haya yote!
 
K

Kapwani

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
668
Likes
2
Points
0
K

Kapwani

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
668 2 0
Mungu hazui watu kufa, kwani mtu afaye katiba Bwana yu aishi. maisha ya duniani yanakoma lakini anapata maisha ya milele.

Hivyo hata kama unamwamini MUNGI vp, matatizo ya kibinadamu bado yatakuwepo lakini amwaminiye katika roho na kweli ana faraja kubwa mno baada ya maisha ya dunia kumalizika.
Ungesoma between lines ungeona aliyesema (niliyemjibu) ' tutakufa mwaka huu' alidai kuwa ni mwaka wa kafara kwa ajili miaka hamsini ya uhuru .....NASISITIZA WANAOMWAMINI YESU KRISTO HAWATAKUFA KWA KAFARA KWA VYOVYOTE VILE' wasiomwamini kazi kwao......

mix with yours
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Hivi wewe unajua Meli kweli au una ropoka tu! Taingia siku ya ajali ya Unguja nikuambia hakuna meli ilizama ni boti (Ferry) leo tena unakuja na porojo eti Meli imezama Tanga, Meli gani ina mabaharia saba?
Muhimu ujumbe kufika......gari ikipata aali yaweza kuwa basi,lorry.bajaj nk.....na meli pia haijalishi ni mtumbwi,ngarawa,feri,boti,jahazi,chombo,tishari.....kwetu sisi zote ni meli
 
K

Kapwani

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
668
Likes
2
Points
0
K

Kapwani

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
668 2 0

Isije kuwa tunatolewa KAFARA NA WANASIASA


Pole sana maana umegundua kuwa uko targeted kuwa marehemu mtarajiwa kwa kafara za wanasiasa.......
Hesabu 23:23 ' Hakuna uchawi wala uganga juu ya wanaomwanini YESU KRISTO' karibu sana shemeji yangu 'mzee wa rubisi katika ufalme wa uzima.......huku kiu ya rubisi itakoma utakunywa maji ya uzima'

mix with yours
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
Hii ndio shida ya mheshimiwa nchi imemshinda so kila mtumishi anafanya anavyojua/anavyotaka ndio matokeo hayo....na tutazama wote mwaka huu ndio tukome
 
N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
797
Likes
28
Points
45
N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
797 28 45
A country headed by superstious leaders, ... I smell something.
 
D

dagjrtz

Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
21
Likes
0
Points
3
D

dagjrtz

Member
Joined Jan 18, 2011
21 0 3
Nahisi sasa kila kitu kimepoteza mwelekeo kuanzia serikali baadhi ya taasisi zake na hadi vyombo vya usafiri, vyombo vya usafiri vya majini vinazama, barabarani ajali kibao, ndege huko Mbeya imeanguka waswasi wang nI KWAMBA SERIKALI NAYO PIA IKO NJIANI KUPATA AJALI MBAYA aidha kuzama, kuanguka au kupinduka na kuteketeza maisha ya watu. Ni muhimu kuchukua hatua mapema japo tumechelewa miaka Hamsini si haba.

kuna meli ya mizigo inaitwa Sarobo imezama Tanga asubuhi hii ya leo ilikuwa inatoka Tanga kwenda Pemba..mabaharia saba walikuwa ndani ya hiyo meli wamepatikana salama..
kama kuna mtu mwenye more details kuhusu hili tukio tupeane updates...
sina hakika na hilo jina la meli/boti may be nimekosea spellings tutawiana tadhi
source:JF
my take: kama viongozi wetu wangekuwa wastaarabu wanegoa tamko la kuvikagua vyombo vyote vya majini na liseni zao..nashangaa hadi sasa hivi wapo kimya
 
M

mapinno

Member
Joined
Oct 18, 2007
Messages
37
Likes
0
Points
13
M

mapinno

Member
Joined Oct 18, 2007
37 0 13
ukosefu wa uhuru kwa vyombo vya umma kufanya majukumu yao kwa kuzingatia maadili ya taaluma na kazi na badala yake siasa zinaingilia kwa kushurutisha ulegevu wa sheria kwa manufaa ya wamiliki ambao wengi wao ndo waishika siasa ya nchi hii..... tafakari..... hatua madhubuti zichukuliwe sasa
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,487
Likes
2,877
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,487 2,877 280
Thanks for update na tungoje kusikia chanzo cha ajali ni nini. Naamini kuna haja ya kufanya ukaguzi wa kina wa vyombo vya majini
Jibu liko wazi watatuambia bahati mbaya.
 
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
1,737
Likes
68
Points
145
Mpatanishi

Mpatanishi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
1,737 68 145
duh it simz Shee Yahya amekasirika huko alipo.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
bado imeelea wanaenda kuiokoa
 
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
998
Likes
102
Points
60
Age
34
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
998 102 60
Mbona rada ya Mzee wa vijisenti haionyeshi???????????
 

Forum statistics

Threads 1,261,322
Members 485,118
Posts 30,086,527