Meli ya mizigo yazama Tanga


NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
19
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 19 135
Bahari imechafu wavuvi kaeni chojo.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,512
Likes
2,972
Points
280
Age
30
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,512 2,972 280
Pole sana maana umegundua kuwa uko targeted kuwa marehemu mtarajiwa kwa kafara za wanasiasa....... ' Hakuna uchawi wala uganga juu ya wanaomwanini YESU KRISTO' karibu sana shemeji yangu 'mzee wa rubisi katika ufalme wa uzima.......huku kiu ya rubisi itakoma utakunywa maji ya uzima'
Nimekuvumilia sana..
 
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Likes
16
Points
135
mwaJ

mwaJ

Tanzanite Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 16 135
Tatizo watu hawataki kufanya kazo zao wamebaki kusubiri vikosi kazi na tume viundwe au ziundwe baada ya maafa kutokea. Kama mamlaka husika zingekuwa na kawaida ya kukagua vyombo vya usafiri na utekelezaji wa kanuni mbalimbali katika uendeshaji wa vyombo hivyo sijui kama tungekuwa tunasikia ajali zinazo maliza au kulemaza watu kwa wingi kama sasa. Leo basi, kesho lori, keshokutwa meli, asubuhi pikipiki jioni bajaji ili mradi ajali wakati wote!
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Ni matambiko yaliyowaweka wakuu wetu MADARAKANI ,ndo maana wankaa kimya
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
8
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 8 0
Mods inabidi muanzishe Jukwaa la Ajali na Maafa.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
89
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 89 145
inasadikika M.KA.PA NI FREEMASONS ndo mana enzi za utawala wake kulitokea ajali nyingi sn za majini, nch kavu, ajali za moto kwenye mashule na watu wengi sn walipoteza maisha, hy ilikua KAFARA kutimiza sharia za chama chake, JE NA HUYU AMIRI JESHI WA SASA NAYE NI FREEMASON? MANA AJALI ZINAZOTOA ROHO ZA WATU ZINATOKEA KILA KUKICHA,
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Nafikiri bahari haiko sawa,mwaka siyo mzuri baharini!
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,558
Likes
3,110
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,558 3,110 280
Ungesoma between lines ungeona aliyesema (niliyemjibu) ' tutakufa mwaka huu' alidai kuwa ni mwaka wa kafara kwa ajili miaka hamsini ya uhuru .....NASISITIZA WANAOMWAMINI YESU KRISTO HAWATAKUFA KWA KAFARA KWA VYOVYOTE VILE' wasiomwamini kazi kwao......

mix with yours
haya ndugu. kuna imani nyingi sana zinafanya kazi katika jamii za wanadamu. kila mtu na imani yake. Umewahi kuangalia CD ya free mason? ulijifunza nini!!!
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,558
Likes
3,110
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,558 3,110 280
inasadikika M.KA.PA NI FREEMASONS ndo mana enzi za utawala wake kulitokea ajali nyingi sn za majini, nch kavu, ajali za moto kwenye mashule na watu wengi sn walipoteza maisha, hy ilikua KAFARA kutimiza sharia za chama chake, JE NA HUYU AMIRI JESHI WA SASA NAYE NI FREEMASON? MANA AJALI ZINAZOTOA ROHO ZA WATU ZINATOKEA KILA KUKICHA,
naamini ni freemason kwani ndo maana akienda state, hupenda kujihusiha na wadau wa free mason waliojitangaza kuwa member wa free mason. mfano ni wanamziki wa marekani, ni washirika wake wakubwa.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,558
Likes
3,110
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,558 3,110 280
Mods inabidi muanzishe Jukwaa la Ajali na Maafa.
nadhani hili linatosha kinzchotakiwa ni mtumiaji kuwa makini kuchagua mada ya kusoma na kuchangia. ninanchoshauri mimi kuwepo na mchaanganuo wa mada na michango ya wadau ili iwe rejea japokuwa material tuandikayo ni unpublished. bt yanaweza kutumika siku za usini hasa kwa watoto wetu, wanaweza kuona sie tulikuwa tunaishije kupitia jamii foramu
 

Forum statistics

Threads 1,272,857
Members 490,188
Posts 30,462,828