Media za Magharibi zinatumika kuharibu amani yetu

Media za Magharibi zinatumika kuharibu amani yetu

Me sio linguist
Na sio mm sio linguistic

Bahati mbaya hata hilo neno huelewi maana yake. linguist ni mtu anayejifunza lugha za kigeni. Wewe umetumia kiswahili

Huwezi kueleweka ikiwa hata kuandika hujui
Nani kakwambia kiswahili si lugha ya kigeni kwangu ?
 
mbona hawatoi hizo ripoti Gaza ,Ukraine ,Somalia sehem kibao kuna hali mbaaya zaidi ila wame tolea macho Tanzania kujaza sumu raia waichukie serikali yako tiifu.
Wee chawa,
Huko kote ulikotaja hakuna askari wa serikali wanaoua wananchi wao kama Tanzania. Usifananishe mambo yasiyofanana. Tulia
 
Sijawahi kuwaona CNN ,DW wala BBC wakiwa karibu na nchi yetu kiasi hiki

Tume kuwa tukifanya mazuri mengi hata mabaya vyombo hivi havijawahi kuonekana kujikita na taarifa za nchi yetu

ila wakati huu wamekuwa mstari wa mbele sana kurepoti vya kweli na visivyo vya kweli kwa ukaribu na userious usio wa kawaida

wasiwasi wangu ni kwamba media hizi kuwa zina tumika vibaya na mabepali kuhakikisha nchi hai tulii na wao kunufaika na machaguko kama ilivyo kwa nchi nyingi sina ulazima wa kuitaja ..

CNN leo wakutoa repoti mpaka setelite mbona hawatoi hizo ripoti Gaza ,Ukraine ,Somalia sehem kibao kuna hali mbaaya zaidi ila wame tolea macho Tanzania kujaza sumu raia waichukie serikali yako tiifu.

tuwakatae kwa NENO moja hatupo tayari kuvunja amabi tuli ijenga kwa zaidi ya miaka 60 kwasbabu yao.
Amani gani unayoizungumzia? Unajua maana ya neno AMANI?
 
Sijawahi kuwaona CNN ,DW wala BBC wakiwa karibu na nchi yetu kiasi hiki

Tume kuwa tukifanya mazuri mengi hata mabaya vyombo hivi havijawahi kuonekana kujikita na taarifa za nchi yetu

ila wakati huu wamekuwa mstari wa mbele sana kurepoti vya kweli na visivyo vya kweli kwa ukaribu na userious usio wa kawaida

wasiwasi wangu ni kwamba media hizi kuwa zina tumika vibaya na mabepali kuhakikisha nchi hai tulii na wao kunufaika na machaguko kama ilivyo kwa nchi nyingi sina ulazima wa kuitaja ..

CNN leo wakutoa repoti mpaka setelite mbona hawatoi hizo ripoti Gaza ,Ukraine ,Somalia sehem kibao kuna hali mbaaya zaidi ila wame tolea macho Tanzania kujaza sumu raia waichukie serikali yako tiifu.

tuwakatae kwa NENO moja hatupo tayari kuvunja amabi tuli ijenga kwa zaidi ya miaka 60 kwasbabu yao.

Kumbe amani ya nchi inapatikana kwa kuuwa watu. CNN eanasaidia kujulisha dunia upuuzi uliofanyika.
 
N
Sijawahi kuwaona CNN ,DW wala BBC wakiwa karibu na nchi yetu kiasi hiki

Tume kuwa tukifanya mazuri mengi hata mabaya vyombo hivi havijawahi kuonekana kujikita na taarifa za nchi yetu

ila wakati huu wamekuwa mstari wa mbele sana kurepoti vya kweli na visivyo vya kweli kwa ukaribu na userious usio wa kawaida

wasiwasi wangu ni kwamba media hizi kuwa zina tumika vibaya na mabepali kuhakikisha nchi hai tulii na wao kunufaika na machaguko kama ilivyo kwa nchi nyingi sina ulazima wa kuitaja ..

CNN leo wakutoa repoti mpaka setelite mbona hawatoi hizo ripoti Gaza ,Ukraine ,Somalia sehem kibao kuna hali mbaaya zaidi ila wame tolea macho Tanzania kujaza sumu raia waichukie serikali yako tiifu.

tuwakatae kwa NENO moja hatupo tayari kuvunja amabi tuli ijenga kwa zaidi ya miaka 60 kwasbabu yao.
Na wanaoharibu na kuteka watu na kuwaua tuwaweke kundi gani linalofaa?
 
Sijawahi kuwaona CNN ,DW wala BBC wakiwa karibu na nchi yetu kiasi hiki

Tume kuwa tukifanya mazuri mengi hata mabaya vyombo hivi havijawahi kuonekana kujikita na taarifa za nchi yetu

ila wakati huu wamekuwa mstari wa mbele sana kurepoti vya kweli na visivyo vya kweli kwa ukaribu na userious usio wa kawaida

wasiwasi wangu ni kwamba media hizi kuwa zina tumika vibaya na mabepali kuhakikisha nchi hai tulii na wao kunufaika na machaguko kama ilivyo kwa nchi nyingi sina ulazima wa kuitaja ..

CNN leo wakutoa repoti mpaka setelite mbona hawatoi hizo ripoti Gaza ,Ukraine ,Somalia sehem kibao kuna hali mbaaya zaidi ila wame tolea macho Tanzania kujaza sumu raia waichukie serikali yako tiifu.

tuwakatae kwa NENO moja hatupo tayari kuvunja amabi tuli ijenga kwa zaidi ya miaka 60 kwasbabu yao.
Bora mama ako angefanya blowjob hilo bao lililokuleta duniani
 
Back
Top Bottom