Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,253
- 144,325
- Thread starter
- #21
Nyani Ngabu is fluent in: English, Kisukuma and Kiswahili.
Say no more...!!
Nyani Ngabu is fluent in: English, Kisukuma and Kiswahili.
Hapo ndo wabantu huwa tunapishana na watu wa ughaibuni..... hiyo picha ya kwanza tuu ndo naiongelea. .....
Hapo ndo wabantu huwa tunapishana na watu wa ughaibuni..... hiyo picha ya kwanza tuu ndo naiongelea. .....
Ughaibuni watu wanakula zaidi nyama au protein na vitamins kuliko starch au ugali na viazi. Huku ubantuni sie tunakula zaidi wali/ugali /viazi kuliko nyama au kitoweo au vitamins nikimaanisha mboga mboga na matunda.
Happy Saturday and Sunday to you JJ.
Kasie we unapenda kula mnofu wa sarara?
![]()
What up Kasie babe?
Is everything copacetic in your neck of the woods?
Wanna know what really went down at Del Frisco's Grille?
Hahahahahhaa you know how silly Kasie is......
Napenda mnofu wako zaidi kuliko huo mnofu wa sarara if at all I have to choose......
Ila napenda sana siku unayoamuaga kunipikia barbecue. ... minofu inakuwaga mitamu sana.....
Ai labuu yuuu. ... you know that hahaa
Muah!!
KUMRADHI SANA MZEE NYANI..
NILIKU CHANGANYA NA JAMAA MMOJA ANAITWA MTAMBUZI...
UNAMJUA?????
NIME CROSS CHECK HAPA NIMEGUNDUA NIMEKUKOSEA MKUU WANGU CHIEF KIONGOZI..
KUMRADHI..
#Chief Eng
KUMRADHI SANA MZEE NYANI..
NILIKU CHANGANYA NA JAMAA MMOJA ANAITWA MTAMBUZI...
UNAMJUA?????
NIME CROSS CHECK HAPA NIMEGUNDUA NIMEKUKOSEA MKUU WANGU CHIEF KIONGOZI..
KUMRADHI..
#Chief Eng
There you go my silly rabbit.
![]()
What sauce do you want me to rub on your steaks?
![]()
Niwekee link mkuu. Naona ilinipita hii.KUMRADHI SANA MZEE NYANI..
NILIKU CHANGANYA NA JAMAA MMOJA ANAITWA MTAMBUZI...
UNAMJUA?????
NIME CROSS CHECK HAPA NIMEGUNDUA NIMEKUKOSEA MKUU WANGU CHIEF KIONGOZI..
KUMRADHI..
#Chief Eng
There you go my silly rabbit.
![]()
What sauce do you want me to rub on your steaks?
![]()
Ngabu niachie hindi la kuchoma nimeona mawili pale!!There you go my silly rabbit.
![]()
What sauce do you want me to rub on your steaks?
![]()
hiki ni niini sasa? au ndio ulimbukeni maana kuna aina za watu duniani bongo zao zimejaa mikojo.
Ni hali ya uchumi, huwezi kuamini yule kuku mmoja anachinjwa na familia nzima mnashiba familia ya watoto 6, baba mama, housegirl na mjomba amekuja kusalimu.Hapo ndo wabantu huwa tunapishana na watu wa ughaibuni..... hiyo picha ya kwanza tuu ndo naiongelea. .....
Ughaibuni watu wanakula zaidi nyama au protein na vitamins kuliko starch au ugali na viazi. Huku ubantuni sie tunakula zaidi wali/ugali /viazi kuliko nyama au kitoweo au vitamins nikimaanisha mboga mboga na matunda.
Happy Saturday and Sunday to you JJ.
ssa ya nini kutujazia server bila sababu na hayo mauzungu uchwala yako
pole sana mshamba wa kileo
basi ngoja nikuache na mambo yakoKwa nini unahangaika na mimi mshamba wa kileo?
Huna shughuli zingine?
yan nawe unasapoti kabisaaaaa? huoni hivo sivo?Ni hali ya uchumi, huwezi kuamini yule kuku mmoja anachinjwa na familia nzima mnashiba familia ya watoto 6, baba mama, housegirl na mjomba amekuja kusalimu.
Sijakuelewa kabisa mkuu.yan nawe unasapoti kabisaaaaa? huoni hivo sivo?
Si ni ukwel. Au wewe unakula kuku mzimayan unatukandya kweli wabongo,eti kuku moja tunakula watu 10 lakini ni mipango ya mungu