Me, Tricia, Susan, and Suzanne...The Encounter!

Me, Tricia, Susan, and Suzanne...The Encounter!

Ni hali ya uchumi, huwezi kuamini yule kuku mmoja anachinjwa na familia nzima mnashiba familia ya watoto 6, baba mama, housegirl na mjomba amekuja kusalimu.

Hahahahahhaaa hapo nguna aka ugali unasongwa kilo 3 ila kuku mmoja michuzi kibao ndo maana vitambi havituishi acha hizi nyama choma wanazokuka walipa kodi na mishikaki maana wanajazia ngano ya laga na ndizi kama sio kipepe
Ila saa ingine huwa sielewi ng'ombe tunao wengi tuu na tunachinja wenyewe samaki wako bwelele tunavua wenyewe lakini kitoweo ni ghali kuliko chakula kikuu. Hata wafugaji hawali kitoweo kila siku wanaogopa mifugo itaisha japo inazaliana.
Wa ughaibuni hawafugi wao wananunua supermarket ila nyama ya dola 3 ambayo ni kama elf 7000 ni nyama ambayo kama familia ya watu 8 mnakula kwa kujiachia wiki nzima. (Kama nimekosea I stand to be corrected )

Wacha tuendelee kujaza mitori bakuli zima nyama 4 ugali nusu kilo nyama finyango 2 chips sahani 2 kuku robo.
Huku inaonekana nyama bado ni anasa.
 
Naona umepata threesome bafuni......

Nilifikiri kina Suzan wetu wa Mwananyamala ha haa
 
Naona umepata threesome bafuni......

Nilifikiri kina Suzan wetu wa Mwananyamala ha haa

Heee...!!!upooo. ....? Umeadimika kama tako la nyoka khaaaa.........

Ndo umefanya into being no longer my friend sio. ...... hahahahahhahahah siku hizi umehamia mwananyamala? By the way nataka nikusindikize siku unahamisha mizigo kwenda Dom ntabeba walau kiti au hotpot......

Kasie.
 
tatizo lako unamshobokea ngabu na kumfanya aandike madubwana yasio na mpango humu ndani bila kusahau yale mapicha hayana maana yoyote ndo maanake nifah akasema hmpendi huyo ngabu sababu ya ushamba

Hakika mimi ni homa ya wenye husda!

Na sasa hivi ndo nimetoka kuangamiza 5 bands kwenye duka la Dior.

Take that, take that.

13895409_1142439859132543_8283586249898766346_n.jpg
 
tatizo lako unamshobokea ngabu na kumfanya aandike madubwana yasio na mpango humu ndani bila kusahau yale mapicha hayana maana yoyote ndo maanake nifah akasema hmpendi huyo ngabu sababu ya ushamba

Duuh ebwana eeeh.......

Haha hahahahahahhaaa nacheka kwakuwa bandana bado inafanya kazi looh

Hapana chezea Magu ......hip hop hip hip mbeeeleeee tembea hakuna hata nafasi ya kuuliza swali ni mwendo wa kwenda mbele na mwiko kugeuka nyuma hahahahah hip hop hip hop gwarideeeeee himaa.
 
Heee...!!!upooo. ....? Umeadimika kama tako la nyoka khaaaa.........

Ndo umefanya into being no longer my friend sio. ...... hahahahahhahahah siku hizi umehamia mwananyamala? By the way nataka nikusindikize siku unahamisha mizigo kwenda Dom ntabeba walau kiti au hotpot......

Kasie.

Dodoma itabaki story tu
hata Mgu mwenyewe hatahamia...mark my words ...
karibu mwananyamala
 
Dodoma itabaki story tu
hata Mgu mwenyewe hatahamia...mark my words ...
karibu mwananyamala

Haiwezekani. ... yaani hii hamia Dom iwe propaganda tuu duuh sasa hawa wazee wetu tuwaeleweje.... wakiwa stejini wanapandwa na midadi au mizuka kutangaza agizo ambalo halitekelezeki halafu wakirudi home inakuweje unamuuliza shemeji ukisema be unamaanisha bu.....
hahahahaa itabidi nirudi tena shule aiseeh.
Kumbe siasa tamu hivi sijui nianze kusomea political science just for fun and knowledge kama nilivyo fanya kwenye law....

Aaah huko naogopa kuja labda nisindikizwe na JJ na sijui kama atakubali kufika huko mwananyamala.
Poa nilikuwa nakusalimu, uwe na wakati mwema.
 
na hamu na mwanamke tipwa tipwa klama wewe yani mafuta mafuta kama nundu ya ngombe

Khadija Kooupaa anakufaa au Ziimpompaa hamu yako itakuwa imeisha, ikiwa bado kunywa maji ulale.
 
Atakuwa ni mhanga wa homa ya Ngabu huyo, si bure!

Ngabu fever is a serious health condition.

Duuh sikujua kama hiyo homa ni kali hivyo na imekuwa chronic kwa watu wengi duuh. Itakuwa hiyo homa inaambukiza naona wanaambukizana kila leo.

Hahahahahhaa labda MSD watasaidia kuwapa dawa ya hiyo homa walau watulize maumivu na homa.
 
halafu wote tukojoe tulale

Hebu kuwa na adabu kidogo ukiona wakubwa zako wanaongea sio unavamia maongezi tuu. Huoni watoto wenzio wote wamelala?
Unafikiri uko na watoto wenzio hapa mkishakunywa maji mnapangwa foleni mkakojoe msije mkajikojolea vitandani maana uwezo wa loki kustahimili kushikilia chii hadi asubuhi ni mdogo...... Acha kudandia treni ukafikiri inaishia ubungo au pugu hii break yake Kigoma ..........
Usijesema sikukufahamisha. .......
 
Hebu kuwa na adabu kidogo ukiona wakubwa zako wanaongea sio unavamia maongezi tuu. Huoni watoto wenzio wote wamelala?
Unafikiri uko na watoto wenzio hapa mkishakunywa maji mnapangwa foleni mkakojoe msije mkajikojolea vitandani maana uwezo wa loki kustahimili kushikilia chii hadi asubuhi ni mdogo...... Acha kudandia treni ukafikiri inaishia ubungo au pugu hii break yake Kigoma ..........
Usijesema sikukufahamisha. .......
kigoma hahaaaa ndio kwetu
 
Hahahahahhaaa hapo nguna aka ugali unasongwa kilo 3 ila kuku mmoja michuzi kibao ndo maana vitambi havituishi acha hizi nyama choma wanazokuka walipa kodi na mishikaki maana wanajazia ngano ya laga na ndizi kama sio kipepe
Ila saa ingine huwa sielewi ng'ombe tunao wengi tuu na tunachinja wenyewe samaki wako bwelele tunavua wenyewe lakini kitoweo ni ghali kuliko chakula kikuu. Hata wafugaji hawali kitoweo kila siku wanaogopa mifugo itaisha japo inazaliana.
Wa ughaibuni hawafugi wao wananunua supermarket ila nyama ya dola 3 ambayo ni kama elf 7000 ni nyama ambayo kama familia ya watu 8 mnakula kwa kujiachia wiki nzima. (Kama nimekosea I stand to be corrected )

Wacha tuendelee kujaza mitori bakuli zima nyama 4 ugali nusu kilo nyama finyango 2 chips sahani 2 kuku robo.
Huku inaonekana nyama bado ni anasa.
Pamoja na kuwa vitu tunavyo vingi lakini bado hatujafikia uwezo wa kuzalisha kwa uwiano wa watu tulionao. Fikiria idadi tu ya watu wanaoishi Kariakoo wewe na uwezo wa kula 1/4 kwa mtu mmoja kwa siku moja ni ng'ombe wangapi? Pia uchumi wa watu kumudu hiyo sh.2,500 kwa 1/4 ya nyama bado.
 
Back
Top Bottom