Mdogo wangu anawasalimia

Mdogo wangu anawasalimia

The Assassin

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2018
Posts
5,082
Reaction score
20,806
IMG_20191203_130937.jpg
 
Nahisi siku nyingi huja hukumu watu, maana unatafuta kesi na watu.
Kifua kingekua kinabaki hivyo hivyo maisha yote, ingekuwa faraja sana kwa wanaume, lakini ndio hivyo tena hakuna namna nikuvumiliana tu. Maana hata wanaume kadiri miaka inavyokata "Mr Kipara ngoto" anazidi kuangalia ardhi badala ya mbingu.
 
Mkuu amekamatwa na rushwa nini..? Hapa anatafuta hela ya kufaiti kesi...!! Kweli hii bidhaa kali, chapaa nje nje...[emoji23][emoji23][emoji1322][emoji1322][emoji1322]
 
Asisahau kuwasalimu wajomba zake wa kula kimasihara hapo mtaa wa pili
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom