Mdahalo wa madaktari wakijerumani, kichina na wakitanzania ulivyoenda


STREET SMART

STREET SMART

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
694
Likes
168
Points
60
STREET SMART

STREET SMART

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
694 168 60
Wakielezea mafanikio waliyoyapata toka mwaka 2005 hadi leo
  1. Madaktari wakijerumani: kwao ujerumani alizaliwa mtoto asiye na macho wala asiyeza kuskia, lakini kwa juhudi zao huyo mtoto leo hii ni mwanasheria maarufu tu.
  2. Madaktari wa kichina: Kwetu alizaliwa mtoto bila miguu na mikono, lakini kwa bidii zetu leo ni mwanariadha mashuhuri.
  3. Madaktari wa Tanzania: Kwetu Tanzania maeneo ya Bagamoyo alizaliwa mtoto bila ya kichwa, tukamuwekea dafu kichwani na leo hii ni Rais wa Tanzania toka 2005. Kweli wabongo noma
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Wakielezea mafanikio waliyoyapata toka mwaka 2005 hadi leo
  1. Madaktari wakijerumani: kwao ujerumani alizaliwa mtoto asiye na macho wala asiyeza kuskia, lakini kwa juhudi zao huyo mtoto leo hii ni mwanasheria maarufu tu.
  2. Madaktari wa kichina: Kwetu alizaliwa mtoto bila miguu na mikono, lakini kwa bidii zetu leo ni mwanariadha mashuhuri.
  3. Madaktari wa Tanzania: Kwetu Tanzania maeneo ya Bagamoyo alizaliwa mtoto bila ya kichwa, tukamuwekea dafu kichwani na leo hii ni Rais wa Tanzania toka 2005. Kweli wabongo noma
Mhuuu! Ngoja nipite kwanza, naweza kurudi!
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,939
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,939 210 160
Hii ishaletwa sana humu bana! Bado ipo kule jukwaa la jokes.
 

Forum statistics

Threads 1,214,663
Members 462,802
Posts 28,518,619