Mdahalo Star Tv: Nape, Jussa na Marando

Mdahalo Star Tv: Nape, Jussa na Marando

Nape anauliza uzee wa chama unatokana na muda wa chama uliokaa madarakani au ni wingi wa wazee walioko kwenye chama hicho'? Anasema watanzania wanajivunia kuongozwa na ccm. Anasema cdm hawawezi na wanaogopa kumfukuza shibuda kwani wanaogopa wakimfukuza watasambaratika
 
Huyu CUF anaimba taarabu,mimi naona mdahalo uwe postponed kwani hawajibu maswali yanayoulizwa.
 
Asanteni wakuu endeleeni kutujunza tu mana c wengine hapa giza2!
 
Nape:
CCM ni kikongwe ktk vyama vchache Afrka vlvyobak madarakan, ccm n kmojawapo.
Anasema Chadema hawana uwezo wa kumfukuza Shibuda kwakuwa si kikongwe, na pia CCM inaweza kufanya majukum magumu kwa kuwatimua wasioendana na ilan ya chama, wanamtimua na chama kinaendelea.
 
Mdahahalo wa itikadi za kisiasa leo kuanzia sa moja usiku statv kati ya Nauya CCM,Mabere CHADEMA,Ismail CUF,'kama NGELEJA ataruhusu'
<br />
<br />
Jamani Marand maji yapo koöni hajui hata anachosema! AHURUMIWE
 
Marando amjibu nape kuwa hawezi kumjadili shibuda ataijadili chadema amponda nape kuwa chama chake kina mwenyekiti asiyeweza kuto kauli
 
Nape naona anaitega CDM kuhusu shibuda Chadema wanaogopa kumfukuza na wakimfu kitasambaratika, Marandu amesema shibuda si chadema ni mbunge aliyegombea kupitia cdm
 
Marando:
shibuda n mbunge kuptia chadema ila yy sio chadema.
 
Maswali kutoka kwa washiri kwenda kwa nape vip asimio la arusha msingi wake amna
 
Nape anauliza uzee wa chama unatokana na muda wa chama uliokaa madarakani au ni wingi wa wazee walioko kwenye chama hicho'? Anasema watanzania wanajivunia kuongozwa na ccm. Anasema cdm hawawezi na wanaogopa kumfukuza shibuda kwani wanaogopa wakimfukuza watasambaratika
<br />
<br />
ni mwehu.
 
Back
Top Bottom