Mdahalo Star Tv: Nape, Jussa na Marando

Mdahalo Star Tv: Nape, Jussa na Marando

Viva CHADEMA kwakupeleka Jembe la ukweli ! Nape kama kawaida yake kuchemsha na kuchemka ktk mada za Ujenzi wa taifa.

Hata mimi naona, wampeleke kwenye kila mdahalo huyu atawafaa sana.
 
Leo magwanda yamelowa yamekuwa mazito baada ya kukutana na vichwa vya siasa, badala ya kujadili hoja nzito za ukomavu katika kufanya maamuzi na hatima ya Shibuda na ushirikiano wa karibu na kiutendaji wa Marando na wizi wa EPA mnatufuta vitu vya kitoto...owkey ngoja tujadili huo utoto, tumemshuhudia Marando anajikuna sana kwenye masaburi hivi TUNDU LUSSU lake lipo salama kweli au?
ndo zenu CCM maana hata nape najua mlileta baada kutoka kufuturu ikulu kwa maelekezo ya mkuu mwenyewe kwamba nenda kwenye huo mdahalo wao leo NA HAPA NA UNYE KWELI (nape nauye) futari ipo ya kutosha miaka mia tano milioni 500 DJ (DAVID JAIRO) kisha wasilisha ninazo mie mkuu
 
Nilikuwa makini nifatilia mdahalo kati ya Jusa (CUF), Nape (CCM) na Marando (CDM). Jamaa walijitahidi kujibu maswali ila kama kawaida wote mwanzoni walielekeza mashambulizi kwa CDM jambo lililotuonesha wazi kuwa CDM ni chama pinzani na CCM na wapinzani wengine.

Nape mbali na majibu ya ulaghai na udanganyifu mimi nilipenda alipoulizwa kuwa kwanini viongozi wa CCM wanarithishana uongozi na madaraka kwa watoto wao, kuwa mtoto wa Makamba, mtoto wa Nnauye, Mwinyi, Kikwete, nk.

Hivi ndivyo Nape alivyojibu. " Ni vyema tukamtuhumu mtu kwa utendaji wake.
NAMKUMBUKA BABA YANGU MAKAMBA ALIWAHI KUSEMA KUWA PANYA WA MSIKITINI ATAKULA QURAN NA HAITASHANGAZA MTU. ILA IKIKUTWA YUKO MSIKITINI ALAFU ANAKULA BIBLIA BASI WATU WATAPIGWA BUTWAA"

Nilipenda sentensi hiyo iliyokolezwa kwa rangi nyekundu. Kwakifupi alimaanisha kuwa mtu aliyenje ya CCM atakiwi kuingia na huyo ni kama biblia kupatika msikitini

 
nikiitazama ccm kuanzia kwa mwenYekiti Kikwete nadhani ni kusanyiko la watu wasioelewa wajibu wao , watu wasiojua wapi Tz INATAKA KWENDA ! Ajabu sana.
Huyu mtoto wao nape ndio kabisa , kachoka akili mapema. Kielelezo ccm imeishiwa watu makini na hodari
 
Anataka wamfukuze kisha ccm waingilie kati kumtetea kama walivyofanya kwa madiwani wa Arusha
 
Huyu jussa ni Mzanzibar Mambo ya Tanaganyika ayamuhusu kwanza huyu kule kwao zenji sisi tanganyika.
ndiyo tunawalisha hao hawana ujanja anaweza kushika Jembe huyu Wanzanzibar wengi ni Wavivu
sana na ni hao wanaozomea zomea, Mkoa wa Mwanza ni kama Zanzibar yote sasa wana ni ni hao Wameshaolewa
na CHAMA CHA MAPINDUZI wa ni Mabibi tu kwa Ccm Ndoa si kuna Mwaunamme na Mwanamke? sasa Mke ni nani kama
siyo CUF kwa hiyo jana Nape alikuwa Mume na Jussa ni Mkewe kumbe nini tena amuono hata siku hizi Seif Sharifu kanyoa
Mandevu yake uwezi kuwa na Ndevu wakati umeolewa jana ni Bwana Nape &Bibi Jussa,

kikupacho raha na uchungu kitakupa
 
Hajui kuwa kuna procedur ambazo zinapaswa kufuatwa kabla ya kutoa uamuz. Si kama wao wanaoropoka na slogan za kujivua gamba then wanashndwa kusimamia.
 
Kwanza tukubaliane hapo kuna vyama viwili vya siasa; CCM-CUF ALLIANCE pamoja na CHADEMA af mjadala uendelee wakuu.
 
Magwanda mna hoja nzito sana...nasubiri thread nyingine ikizungumzia shati lake nk.
 
umemuelewa sahihi pasipo shaka. hakuwa na jawabu, swali limemgaragaza, kachafuka mwili mzima, hongera muuliza swali.
 
Tatizo viongoz wetu wanajibu kirahis sana maswal magumu. Sidhan kama hilo swal angepaswa alijibu the way alvyojibu.
Kuna koz inafundshwa ktk baadh vyuo inaitwa "REASONING AND JUDGEMENT".......
 
Marando kawafunika wote na ujana wao kuanzia Vuvuzela na Osama hawakvfua dafu kwa kamanda Advocate
Chadema haikuwa na mwakilishi sahihi kwenye mdahalo! Size ya Nape na Jussa ni Mnyika au Zitto,babu marando kashindwa hata kuelezea Itikadi ya Chadema
 
Achananeni na huyo vuvuzela manake hana impact yoyote iwe positive or negative kwe2. Mkimwongelea mnampa kiburi, the easier way to punish him is but neglecting him. Jifanyeni hayupo wala haexist!
 
ndo zenu CCM maana hata nape najua mlileta baada kutoka kufuturu ikulu kwa maelekezo ya mkuu mwenyewe kwamba nenda kwenye huo mdahalo wao leo NA HAPA NA UNYE KWELI (nape nauye) futari ipo ya kutosha miaka mia tano milioni 500 DJ (DAVID JAIRO) kisha wasilisha ninazo mie mkuu

Ninyi mnauchukia sana uislamu na waislamu lakini hii haijawahi kuwasaidia hata kidogo, wapendeni ndugu zenu, heshimuni imani zao kisha mfanye siasa zenu muone kama mtapungukiwa kitu.
 
Nilikuwa makini nifatilia mdahalo kati ya Jusa (CUF), Nape (CCM) na Marando (CDM). Jamaa walijitahidi kujibu maswali ila kama kawaida wote mwanzoni walielekeza mashambulizi kwa CDM jambo lililotuonesha wazi kuwa CDM ni chama pinzani na CCM na wapinzani wengine.

Nape mbali na majibu ya ulaghai na udanganyifu mimi nilipenda alipoulizwa kuwa kwanini viongozi wa CCM wanarithishana uongozi na madaraka kwa watoto wao, kuwa mtoto wa Makamba, mtoto wa Nnauye, Mwinyi, Kikwete, nk.

Hivi ndivyo Nape alivyojibu. " Ni vyema tukamtuhumu mtu kwa utendaji wake. NAMKUMBUKA BABA YANGU MAKAMBA ALIWAHI KUSEMA KUWA PANYA WA MSIKITINI ATAKULA QURAN NA HAITASHANGAZA MTU. ILA IKIKUTWA YUKO MSIKITINI ALAFU ANAKULA BIBLIA BASI WATU WATAPIGWA BUTWAA"

Nilipenda sentensi hiyo iliyokolezwa kwa rangi nyekundu. Kwakifupi alimaanisha kuwa mtu aliyenje ya CCM atakiwi kuingia na huyo ni kama biblia kupatika msikitini

Mkuu kuna wakati hawa watu wa media wanapotosha sana ukweli wa mambo. Wanaposema CCM wanarithishana uongozi wana maana gani? Ni nani CCM aliyerithi uongozi kutoka kwa baba yake? Sioni tofauti kwa watoto wa wana CCM kuingia madarakani kwa style ya George Bush sr wa Marekani, au kwa style ya Yar'adua wa Nigeria. Wanaozungumziwa huwa wanachaguliwa (yaani wanapigiwa kura) au wanateuliwa.

Inawezekana kuwa kuna upendeleo fulani au kuna njama fulani zinazofanyika kabla ya kupata nafasi ya kupigiwa kura au kuteuliwa, lakini it is still far far away from kuritishwa.
 
nafikiri Nape alina ktk Tope la uccm ambalo limejaa ushabiki na upupu wa kufikiri.
Nape ni kijana lakini Bongo yake ni rojo
 
Mada ilikuwa Tanzania tunayoitaka nilifuatilia vizuri.... Marandu kusimamia washtakiwa wa EPA ni kwanza kitu binafsi na pia ni picha nzuri ya kutimiza haki za binadamu wote ili haki itendeke. Pili Marandu alijibu japo kifupi kuwa Washtakiwa halisi hawakushtakiwa na badala yake vidagaa ndio wanaonewa, tusitegemee Serikali kushinda kesi hii ya EPA bila Balali kuletwa toka huko serikali ilipomficha. Mshtakiwa wa EPA ni CCM. Nape alikuwa anatafuna KUBERI NAWAAMBIA sitashangaa mkijua tabia zake za ndani zaidi huyu conduit. Magamba mnatumia sana MASABURI.....
 
tuseme ukweli japo unaumwa marando katuangusha, jussa kawafunika vibaya, na hili suala la kutumia udini tukubali kuwa ni kwel mimi naliona kanisani habari ya huku ni cdm, tuwakemee hawa viongozi wetu wa dini huku makanisani wanatuharibia chama
<br />
<br />
ushahidi umejionesha wazi kwenye mdaharo kama cuf ni dini fulani na wewe unatuambia upupu wako tofauti na tulivyoona wenyewe. kweli akili ni nywelea
 
Back
Top Bottom