Mdahalo kati ya Freeman Mbowe na Hamad Rashid ITV

Mdahalo kati ya Freeman Mbowe na Hamad Rashid ITV

Mwendeshaji aliibeba Chadema kiaina na kuindamiza CUF ndio maana ulifika wakati mashabi wa CUF wakaamua liwalo na liwe.
======

Kama wewe Pasco unavyoibebaga CCM na kufikia kupoteza umakini katika hoja zako.
 
Inafika time hata huo muungano unaonekana ni mzigo kwa upande mmoja na kunufaisha upande mwengine,yaani CUF wanaona ni haki Zanzibar kubadilisha katiba na wao kuunda serikali bila kushirikisha vyama vingine lakini bara katiba mpya si muhimu na lazima CHADEMA iungane na CUF kuunda serikali pinzania bungeni!!!!Hawa wanatufanya sisi watu wa Bara wanyonge kwamba wanataka kutuamria na kutupangia nini tufanye na kipi tusifanye,this is not fair and ridiculous...really it doesn't make sense at all
 
Nimesoma exchange ya William Malecela na Dr. Slaa kuhusu mishahara ya wabunge. Namshangaa Dr. Slaa.

Kuonyesha kutoridhishwa na suala la mishahara ya wabunge, CHADEMA sio lazima ingojee punguzo la mishahara lipitishwe rasmi bungeni. Kama CHADEMA wanataka mishahara ipunguzwe wanaweza kuanza kutuonyesha jinsi gani wabunge wanaweza kuishi kwa mishahara midogo zaidi kwa kuchukua tu sehemu ile wanaona inatosha wabunge wao, sehemu nyingine ambayo imezidi wanaweza kuiweka katika mfuko wa kusaidia maendeleo ya wananchi.

Hapo tutaona kweli wako serious. Hizi habari nyingine za kusubiri mpaka mshinde majority ndio mbadilishe sheria, hatujui kama mtashinda majority, kwa hiyo inaweza kuwa hekaya tu.

Kama CHADEMA inataka wananchi waiamini kwamba ina nia ya kupunguza gharama ikipata madaraka, na njia moja ya kufanya hivi ni kupunguza mishahara na marupurupu ya wabunge wake, inaweza kuanza hilo sasa hivi.

Action speaks louder than words. It doesn't take CCM's approval for CHADEMA to start acting on this right now by slashing a portion of their perks and donating it to a worthy cause.

This is a challenge to see how sincere CHADEMA is.

Stay blessed!!! thanks for this post !
 
1. Mbona CHADEMA ni Chama cha kikabila, kirefu chake ni CHAGGAS DEVELOPMENT MANIFESTO, wewe walijua hili ?
2. 98% ya viongozi wake ni wa kutoka upande wa kanda ya kaskazini ya nchi, una ubishi juu ya hilo ?
3. Udini ndio umekithiri ndani ya CHADEMA, zaidi ya 95% ni wa dini moja. Unalisemeaje hilo ?
4. Upendeleo wa wazi wazi wa kupeana madaraka, angalia viti maalum walivyo gawiana watu wa koo za viongozi, ni haki kweli ?
\

Hahaaaa haaaaa Think twice ulichokiandika hapa ni mawazo yako ambayo ni finyu, jaziba, chuki, u CCM, ujinga, na yote uliyoandika hapa ni upotoshaji.. kama wewe una uchungu na CDM vaa shati la kijani upambane kwenye majukwaa ya siasa kuliko ghiliba unazoleta hapa na kuchafua hali ya hewa hapa jamvini
 
1. Mbona CHADEMA ni Chama cha kikabila, kirefu chake ni CHAGGAS DEVELOPMENT MANIFESTO, wewe walijua hili ?
2. 98% ya viongozi wake ni wa kutoka upande wa kanda ya kaskazini ya nchi, una ubishi juu ya hilo ?
3. Udini ndio umekithiri ndani ya CHADEMA, zaidi ya 95% ni wa dini moja. Unalisemeaje hilo ?
4. Upendeleo wa wazi wazi wa kupeana madaraka, angalia viti maalum walivyo gawiana watu wa koo za viongozi, ni haki kweli ?

Huoni aibu wewe mwenye upungufu wa hekima/busara? Ukanda wa kaskazini wote ni wachaga? Wambulu, wameru, wasambaa, wapare, waarusha na wamasai wote ni wachaga? Viti maalum mbona wameweka utaratibu ambao haubagui dini wala kabila? WEWE NDIO MCHOCHEZI WA KIDINI NA KIKABILA, MBAGUZI!!
 
  1. 1. Mbona CHADEMA ni Chama cha kikabila, kirefu chake ni CHAGGAS DEVELOPMENT MANIFESTO, wewe walijua hili ?
    2. 98% ya viongozi wake ni wa kutoka upande wa kanda ya kaskazini ya nchi, una ubishi juu ya hilo ?
    3. Udini ndio umekithiri ndani ya CHADEMA, zaidi ya 95% ni wa dini moja. Unalisemeaje hilo ?
    4. Upendeleo wa wazi wazi wa kupeana madaraka, angalia viti maalum walivyo gawiana watu wa koo za viongozi, ni haki kweli ?

    Sidhani kama umefanya utafiti wa aina yoyote mpaka ukasema kuwa CHADEMA ni chama cha Ukabila!!! Hivyo sidhani kama una haki ya kusema upupu wako huo.
Hivi niambie kati ya CUF na CHADEMA (umwogope Mungu angalau katika hili) ni chama gani kilicho cha sehemu moja? CHADEMA - Kilimanjaro wabunge watatu tu, CUF - Pemba wabunge wote.
  1. Hivi Zitto Zuberi Kabwe, Rwakatale,Tundu lissu, John Mnyika,Said Arfi nk wanatoka kanda ya kaskazini?
  2. Hebu substatiate huo udini kwenye CHADEMA. Kwa taarifa zenu nyinyi mataahira mnaodhani kuwa eti kwa kuwa Dr Slaa aliwahawi kuwa Padri wa Katoliki ndiyo udini, basi mjue A- Mwenyekiti wa CHADEMA ni Mlutheran. B- Makamu Mwenyekiti Bara ni Muislam. C- Makamu Mwenyekiti Visiwani ni Muislam. D- Katibu Mkuu ni Mkatoliki. E- Naibu Katibu Mkuu ni Muislam, na Viongozi kadhaa kwenye sekretarieti wanatokana na dini mbalimbali zikiwemo Anglikan, Islam, Lutheran, Catholic nk
  3. Hivi unawezaje kukwepa kumpa madaraka mtu anayestahiki kwa kuwa ana uhusiano na kiongozi? Basi CUF waanze kupiga kelele Husein Mwinyi afukuzwe, Amani Karume anyimwe pensheni ya urais, Nape Nauye, makongoro Nyerere,januri Makamba, Magreth Sitta nk watundikwe na kufukuzwa!!!
  4. kwa kweli CUF sasa mnatia kinyaa kwa kujipa ujiko na kuingia kwenye nafasi ya kuisimamia CCM!!!!!!
 
  1. 1. Mbona CHADEMA ni Chama cha kikabila, kirefu chake ni CHAGGAS DEVELOPMENT MANIFESTO, wewe walijua hili ?
    2. 98% ya viongozi wake ni wa kutoka upande wa kanda ya kaskazini ya nchi, una ubishi juu ya hilo ?
    3. Udini ndio umekithiri ndani ya CHADEMA, zaidi ya 95% ni wa dini moja. Unalisemeaje hilo ?
    4. Upendeleo wa wazi wazi wa kupeana madaraka, angalia viti maalum walivyo gawiana watu wa koo za viongozi, ni haki kweli ?

    Sidhani kama umefanya utafiti wa aina yoyote mpaka ukasema kuwa CHADEMA ni chama cha Ukabila!!! Hivyo sidhani kama una haki ya kusema upupu wako huo.
Hivi niambie kati ya CUF na CHADEMA (umwogope Mungu angalau katika hili) ni chama gani kilicho cha sehemu moja? CHADEMA - Kilimanjaro wabunge watatu tu, CUF - Pemba wabunge wote.
  1. Hivi Zitto Zuberi Kabwe, Rwakatale,Tundu lissu, John Mnyika,Said Arfi nk wanatoka kanda ya kaskazini?
  2. Hebu substatiate huo udini kwenye CHADEMA. Kwa taarifa zenu nyinyi mataahira mnaodhani kuwa eti kwa kuwa Dr Slaa aliwahawi kuwa Padri wa Katoliki ndiyo udini, basi mjue A- Mwenyekiti wa CHADEMA ni Mlutheran. B- Makamu Mwenyekiti Bara ni Muislam. C- Makamu Mwenyekiti Visiwani ni Muislam. D- Katibu Mkuu ni Mkatoliki. E- Naibu Katibu Mkuu ni Muislam, na Viongozi kadhaa kwenye sekretarieti wanatokana na dini mbalimbali zikiwemo Anglikan, Islam, Lutheran, Catholic nk
  3. Hivi unawezaje kukwepa kumpa madaraka mtu anayestahiki kwa kuwa ana uhusiano na kiongozi? Basi CUF waanze kupiga kelele Husein Mwinyi afukuzwe, Amani Karume anyimwe pensheni ya urais, Nape Nauye, makongoro Nyerere,januri Makamba, Magreth Sitta nk watundikwe na kufukuzwa!!!
  4. kwa kweli CUF sasa mnatia kinyaa kwa kujipa ujiko na kuingia kwenye nafasi ya kuisimamia CCM!!!!!!
 
Pole Manayanza. Mkuki kwa nguruwe.Ulipotajwa udini cuf ukafurhia lakini ukitajwa udini na ukabila cdm kwa data za uhakika unahamaki.Tulia ndugu,usitukane jenga hoja,ndo sifa za great thinker
 
Hebu toa hoja zenye mantiki. Kama ccm wamepeana uongozi kwa kujuana ndo pia cdm inaiga hilo? hilo si la kuigwa na chama makini. Hata hivyo nilivyomuelewa aliyezungumzia udini na ukabila cdm hakumaanisha wabunge wa kuchaguliwa ambao umewatolea mifano kama akina zitto kuhalalisha hoja zako,alimaanisha uongozi wa chama pamoja na wabunge wa kuteuliwa yaani viti maalum vya wanawake
 
1. Mbona CHADEMA ni Chama cha kikabila, kirefu chake ni CHAGGAS DEVELOPMENT MANIFESTO, wewe walijua hili ?
2. 98% ya viongozi wake ni wa kutoka upande wa kanda ya kaskazini ya nchi, una ubishi juu ya hilo ?
3. Udini ndio umekithiri ndani ya CHADEMA, zaidi ya 95% ni wa dini moja. Unalisemeaje hilo ?
4. Upendeleo wa wazi wazi wa kupeana madaraka, angalia viti maalum walivyo gawiana watu wa koo za viongozi, ni haki kweli ?

Mtu Mzima haambiwi muongo,

Sio kweli kwamba viongozi wa CHADEMA ni watu wa kabila moja na dini moja.

Viongozi wa Kitaifa wa chama hiki wapo 6.

1. Freeman Mbowe yeye ni Mkristo na ni Mzaliwa wa Kilimanjaro
2. Said Amour Arfi yeye ni Mwislam mzaliwa Rukwa
3. Said Issa Mohamed Mwislam Mzaliwa wa Pemba Kusini
4. Dr Wille Slaa yeye ni Mkristo Mzaliwa wa Karatu
5. Zubeir Zitto Kabwe Mwislam Mzaliwa wa Mwandiga Kigoma
6. Hamad Yussuf Mwislam Mzaliwa wa Pemba Kaskazini.

Naomba kujua ni uchaga upi uliopo ndani ya CHADEMA ukipitia kwenye safu ya Viongozi wakuu wa Chadema na ni Ukatoliki upi uliopo ndani ya chama hiki, nimeamini kweli Mti ulio na matunda ndio unaotupiwa mawe.
 
Hamad ni mpemba, na wapemba ni watu wabaguzi na wabinafsi sana, hata kwenye makazi yetu tabia hizi tunaziona kwa wapemba. Hamadi na viongozi wenzake wa ngazi za juu katika hiyo CCM-B ni watu waliojaa unafiki kwani baada ya kuambulia vyeo kutoka CCM wameshasahau hata ile kauli mbiu yao ya HAKI SAWA KWA WOTE, hivi sasa kauli mbiu yao ni HAKI KWA VIONGOZI KUPEWA VYEO hata pale ambapo hawastahili, kusema kweli hii ya kuwa na kambi mbili za upinzani bungeni inatia kichefu chefu.Na hivi sasa wapemba wameanza nyodo hata huku mitaani,sasa na sisi tukija wageuzia kibao wajue wao ndiyo wataumia kwani hata Muungano ukifa sisi hatuna cha kupoteza kwani hakuna mbara aliyewekeza huko visiwani.
 
Mwanalugali
Kweli hukumelewa Hamad Rashid kama ulimwelewa basi ulikuwa Bias maana kila alilokuwa akisema ulikuwa unali tafsiri vibaya.
Katika Mhadhara huo hamad Rashid kweli alikuwa specific japokuwa m/kiti alipendelea chadema.

HR hakujibu swala la udini. Aliyejibu ni Mbowe na alisema YEYOTE atakayetaka uongozi wa kutumia udini atakosa uongozi huo kama Dr SLAA alivyokosa.

hakuna sehemu aliyosema hataki mabadiliko ya katiba ya JMT ila alisema ni ajenda ya kudumu.

Tatizo linaloonekana nikwamba chadema wanajiona wako sahihi sana, wanaakili sana wanajua sana.

Mi naona wanachemka yaani wamepagawa na ushindi walioupata kila kitu wanapapukia kama mtoto mwenye njaa kaona chakula anaweza hata kutonawa au kusubiri karibu.

Muhimu chadema wajipange misimamo yao ya kishabiki wataua chama wazee makini wa chadema wataona wanakimbizwa.

Pia unasema HR anataka madaraka wala sion mpinzani Je
Shibuda naye unasemaje? mpinzani au agombea tumbo lake, na wengine wengi mnaozomba nyie chadema

Tukubaliane HR alikua anatoa hoja nzito na MBOWE alikua anajibu kisiasa bila kua specific kama Mizengo pinda bungeni
 
Hamad ni mpemba, na wapemba ni watu wabaguzi na wabinafsi sana, hata kwenye makazi yetu tabia hizi tunaziona kwa wapemba. Hamadi na viongozi wenzake wa ngazi za juu katika hiyo CCM-B ni watu waliojaa unafiki kwani baada ya kuambulia vyeo kutoka CCM wameshasahau hata ile kauli mbiu yao ya HAKI SAWA KWA WOTE, hivi sasa kauli mbiu yao ni HAKI KWA VIONGOZI KUPEWA VYEO hata pale ambapo hawastahili, kusema kweli hii ya kuwa na kambi mbili za upinzani bungeni inatia kichefu chefu.Na hivi sasa wapemba wameanza nyodo hata huku mitaani,sasa na sisi tukija wageuzia kibao wajue wao ndiyo wataumia kwani hata Muungano ukifa sisi hatuna cha kupoteza kwani hakuna mbara aliyewekeza huko visiwani.

Kaka mawazo yako ya kitoto sana anaesema muungano utakufa ni nani. Pia HR sio mpemba ni mbunge wa Unguja usiwadanganye watu.
Kuwa mkweli wapemba na wachaga nani mbaguzi hatutakia kusingizia mtu kwa ubaguzi hata wewe unaweza kua mbaguzi ukishonawe si kabila lako. Acheni kusema maneno ya ubaguzi.

Kwa taarifa Hamad amesema ndesamburo alimwambia CUF ni waislam na yeye akasema Chadema kama wakristo hiyo ndo HALI HALISI tutake tusitake udini ukabila ushakuwepo nyie kaeni mnanyooshea vidole lakini udini ushakuwepo tunataka chadema muuondoe ili vyama vingine viige mfano mzuri wenu kwani nyie ndo wajuaji na wanademokrasia mnaojiita
 
1. Mbona CHADEMA ni Chama cha kikabila, kirefu chake ni CHAGGAS DEVELOPMENT MANIFESTO, wewe walijua hili ?
2. 98% ya viongozi wake ni wa kutoka upande wa kanda ya kaskazini ya nchi, una ubishi juu ya hilo ?
3. Udini ndio umekithiri ndani ya CHADEMA, zaidi ya 95% ni wa dini moja. Unalisemeaje hilo ?
4. Upendeleo wa wazi wazi wa kupeana madaraka, angalia viti maalum walivyo gawiana watu wa koo za viongozi, ni haki kweli ?

1. kwani source yako ni ipi kwa hicho kirefu cha CHADEMA? jf si mahali pa kuonyesha upumbavu wako, ni mahali pa kuthihiriha hekima yako.

2.Tundu lissu,baregu,mnyika,zitto just to mantion a few, ni wa kanda gani?jipange upya.

3.Chama cha siasa,hakimpi kadi mwanachama kwa sababu ni mwislam na hakimnyimi kwa sababu ni mwislam wala mkristo.hakuna muda wa kufikiria chama kina waislam wangapi na wakristu wangapi.Ni illerevant criteria for decision making.Au unataka kusema wateule watatu wa wakwanza wa kikwete,ktk 10 walio wake ulikuwa ni udini? Staki kuamini hivyo

4.CHADEMA waliajiri consultant kwa kazi hiyo, so inaonyesha nia yao ya dhati kupuka bias.Naamini unajua ethics za consultancy.
NARUDIA;PEMBUA FIKRA ZAKO KWANZA,KABLA HUJAZIWEKA HADHARANI,UEPUKE KUJIDHARIRISHA.
 
Mwanalugali
Kweli hukumelewa Hamad Rashid kama ulimwelewa basi ulikuwa Bias maana kila alilokuwa akisema ulikuwa unali tafsiri vibaya.
Katika Mhadhara huo hamad Rashid kweli alikuwa specific japokuwa m/kiti alipendelea chadema.

HR hakujibu swala la udini. Aliyejibu ni Mbowe na alisema YEYOTE atakayetaka uongozi wa kutumia udini atakosa uongozi huo kama Dr SLAA alivyokosa.

hakuna sehemu aliyosema hataki mabadiliko ya katiba ya JMT ila alisema ni ajenda ya kudumu.

Tatizo linaloonekana nikwamba chadema wanajiona wako sahihi sana, wanaakili sana wanajua sana.

Mi naona wanachemka yaani wamepagawa na ushindi walioupata kila kitu wanapapukia kama mtoto mwenye njaa kaona chakula anaweza hata kutonawa au kusubiri karibu.

Muhimu chadema wajipange misimamo yao ya kishabiki wataua chama wazee makini wa chadema wataona wanakimbizwa.

Pia unasema HR anataka madaraka wala sion mpinzani Je
Shibuda naye unasemaje? mpinzani au agombea tumbo lake, na wengine wengi mnaozomba nyie chadema

Tukubaliane HR alikua anatoa hoja nzito na MBOWE alikua anajibu kisiasa bila kua specific kama Mizengo pinda bungeni

Mkuu Hapo kwenye nyekundu, Embu niweke vizuri, kuna kauli yoyote ambayo umeshawahi kuisikia kutoka kwa Dr Slaa ikimuhusisha na Udini? Mkuu kuna mambo ambayo hayataki ushabiki, ni mambo yale ya msingi yanayohusiana na masilahi ya TAIFA, Watanzania wote tunajua kwamba katiba iliyopo imeshapitwa na wakati, Na tunajua kuwa bungeni ni moja ya maeneo nyeti ya kudai mabadiliko ya Katiba, Wapinzania bila kuungana Bungeni ni vigumu kudai mabadiliko ya kweli, hapo itakuwa ni ugomvi wa masilahi zaidi.
Mimi Binafsi ilinipa shida sana kuona kuwa hakuna maelewano kwenye kambi ya upinzani, Lakini Hoja ya Mbowe ni ya msingi sana, huwezi kushirikiana na mtu ambaye unaona ana dalili ya kuwa ndumilakuwili, Yuko kwa Chama Tawala na wakati huo huo yuko UPINZANI.
 
Mwendeshaji aliibeba Chadema kiaina na kuindamiza CUF ndio maana ulifika wakati mashabi wa CUF wakaamua liwalo na liwe.


No!!! Hilo nakataa!! Mwendeshaji hakuwabeba CHADEMA ila Hamadi alikuwa anaongea kimipasho na nilimshangaa kwani ni mtu niliyemchukulia kama mwenye busara sana. Nadhani nilimchukulia tofauti na alivyo!!!! Yeye ndo aliyesababisha wafuasi wake wakawa wanakosa discipline.

Mwenyekiti au mwendesha mdahalo ule alitaka hoja ijibiwe na ilenge maslahi ya taifa na sio mtu mmoja mmoja kama livyokuwa anafanya Hamad. Alikuwa analeta fitina....

Na kutokana na mdahalo ule nimeamini kuwa hawa jamaa wa CUF si watu wema katika upinzani. Nahisi pia ile payment ya kiongozi wa upinzani bungeni inamuuma Hamadi kwa jinsi alivyoiongelea!!!! :angry::angry:
 
Mwanalugali
Kweli hukumelewa Hamad Rashid kama ulimwelewa basi ulikuwa Bias maana kila alilokuwa akisema ulikuwa unali tafsiri vibaya.
Katika Mhadhara huo hamad Rashid kweli alikuwa specific japokuwa m/kiti alipendelea chadema.

HR hakujibu swala la udini. Aliyejibu ni Mbowe na alisema YEYOTE atakayetaka uongozi wa kutumia udini atakosa uongozi huo kama Dr SLAA alivyokosa.
hakuna sehemu aliyosema hataki mabadiliko ya katiba ya JMT ila alisema ni ajenda ya kudumu.

Tatizo linaloonekana nikwamba chadema wanajiona wako sahihi sana, wanaakili sana wanajua sana.

Mi naona wanachemka yaani wamepagawa na ushindi walioupata kila kitu wanapapukia kama mtoto mwenye njaa kaona chakula anaweza hata kutonawa au kusubiri karibu.

Muhimu chadema wajipange misimamo yao ya kishabiki wataua chama wazee makini wa chadema wataona wanakimbizwa.

Pia unasema HR anataka madaraka wala sion mpinzani Je
Shibuda naye unasemaje? mpinzani au agombea tumbo lake, na wengine wengi mnaozomba nyie chadema

Tukubaliane HR alikua anatoa hoja nzito na MBOWE alikua anajibu kisiasa bila kua specific kama Mizengo pinda bungeni

Mwenyekiti alipendelea au hakupendelea nani kwenye mdahalo hilo halikuwa swala langu ila mimi niliangalia kauri tata za Hamad! mbona alikuwa anajivunia kuuawa kwa watu wakati wakililia katiba ya Zanzabar? Haoni kuwa damu ilimwagika ilitokana na uongozi wao mbaya na ufedhuli wa CCM? kwa mimi hawakutumia hekima na busara kama ambavyo wanataka tuwaone sasa?

Hamad alisema kuwa ameambiwa na mbunge kuwa ilibidi afiche jina lake ili aweze kuchaguliwa? Huyu jamaa ni mdini na mtu wa hatari kama chama chake! Atueleze kwanza yale majambia ya Omar Mahita waliyaleta ya nini kabla hawajajitanabahisha kuwa wao ni maswahiba wa CCM na kuwa CHADEMA ni watu wa udini!
 
Kama Chadema wako objective, watakubali kuwa Mbowe alimung'unya sana maneno.
 
Kaka mawazo yako ya kitoto sana anaesema muungano utakufa ni nani. Pia HR sio mpemba ni mbunge wa Unguja usiwadanganye watu.
Kuwa mkweli wapemba na wachaga nani mbaguzi hatutakia kusingizia mtu kwa ubaguzi hata wewe unaweza kua mbaguzi ukishonawe si kabila lako. Acheni kusema maneno ya ubaguzi.

Kwa taarifa Hamad amesema ndesamburo alimwambia CUF ni waislam na yeye akasema Chadema kama wakristo hiyo ndo HALI HALISI tutake tusitake udini ukabila ushakuwepo nyie kaeni mnanyooshea vidole lakini udini ushakuwepo tunataka chadema muuondoe ili vyama vingine viige mfano mzuri wenu kwani nyie ndo wajuaji na wanademokrasia mnaojiita

Wewe ndiyo ndiyo huna mawazo kabisa zaidi ya udini, mimi hakuna mahali nimezungumzia udini, lakini wewe ndiyo umerukia udini, nafikiri wewe ni muathirika wa sera za udini zilizoasisiwa na JK na timu yake ya kampeni. Kwa taarifa tu ni kuwa mimi ni mtu ambaye nalaani sana mambo ya udini, na mtu yeyote anayeendekeza udini namdharau sana namuona ni taahira kabisa. Suala la dini ni suala binafsi la mwanadamu na muumba wake, kwani pengine hata huyu mungu tunayemzungumza na kumuamini hayupo hivyo itakuwa ni upuuzi kwa mwanadamu kumbagua mwenzako kwa jambo la kufikirika tu.Na kama huko tuendako suala hili la udini litakuja kuilipua nchi hii, basi wa kulaumiwa ni JK na CCM yake kwani walianza zamani kuisema CUF kuwa ni chama cha kidini , sasa baada ya kuwanunua viongozi wa CUF na kujihakikishia kuwa CUF siyo tishio tena wanatumia silaha hiyo kwa Chadema , nao viongozi wa CUF kina Hamad wanakoleza chumvi hiyo bila aibu.UDINI UNAOZUSHWA NA VIONGOZI WA CCM NA CUF HAUPO, LAKINI UONGO UNAPORUDIWA RUDIWA HUWEZA KUAMINIKA, OLE WENU MNAOPANDIKIZA UDINI KATIKA NCHI AMBAYO HAINA UDINI KWA AJILI YA UROHO WENU WA MADARAKA
 
Back
Top Bottom