Mdahalo kati ya Freeman Mbowe na Hamad Rashid ITV

Mdahalo kati ya Freeman Mbowe na Hamad Rashid ITV

Hapa ni kutunishiana Msuli kati ya Chadema na CUF. Sidhani kama kutakua na Muafaka hapa. Pale walipoandamana kudai mambo yao manne hadi vijana 45 wakapoteza maisha Chadema walikua wapi??? Ila hajasema waliowaua hao 45 walichukuliwa hatua gani???? au why walikufa??? he ddnt say.......
 
Mkuu ambao hatuko katika Mdahalo tunaomba free anf fair reporting kama kweli unajitoa kutuhabarisha. lakini ni wazi unaonyesha umeegemea upande moja kwa jinsi unavyoripoti. unaweza kumlaumu muendesha mdahalo wakati na wewe umeegemea upande moja.

Toa kwanza boriti katika jicho lako . . .

Mimi siendeshi mdahalo. Muendesha mdahalo yuko biased....hii iko wazi. Acheni usanii CHADEMA.
 
huu mdahalo unaua upinzani kabisa . unaonyesha jinsi walivyo wabinafsi.
 
Mkuu unaonyesha tayari uko biased kiasi kwamba hata post zako zinakosa mashiko

WHERE IS SUPERMAN WHEN YOU NEED HIM.... HE IS ALWAYS VERY NEUTRAL AND A GOOD RAPPORTEUR

POLE AND THANKS ANYWAY

Mkuu, niko hapa jirani kwa watani wa jadi nafuatilia kupitia JF. Naona jamaa reporter wetu yuko biased sana.
 
hata mtoto mdogo anajua cuf haiko katika nafasi ya upinzani wameshatekwa na sisiem
 
ZeMarcopolo,

..walishirikiana ktk mazingira tofauti.

..ilikuwa ni ktk uendeshaji ya halmashauri ya jiji.

..kuna tofauti sana ktk kushughulikia masuala ya jiji na masuala ya bunge.
 
hamad anaulizwa kuhusu viti maalum, anjibu kwanza hoja za mbowe na kumwambia kama kuna hoja za muungano azipeleke bungeni.
HR anasema wananchi waulizwe kuhusu mfumo wa serikali
 
Hamadi:

Issue ya katiba peleka bungeni na siyo nje ya bunge.

Anaunga mkono CDM kutimuliwa bungeni.
 
Whenever Hamad anapo taka kuongea kunakuwa na Kelele sana kutoka kwa waliikwa.....
 
Huyu Rose anajaribu kumcontrol Hamad Rashid lakini kachemsha...hahahahahahaha
More popcorn please!
 
HR rashid anaonekana kupanic, huu mjadala sidhani kama utaisa kweli, kuna kelele za CCM! CCM! CCM! CCM!
 
CHADEMA wamezidiwa na Mh Rashid na kama kawaida wanajaribu kutumia fujo kufukia mashimo...
 
kwa wale walio mbali na TV fungueni RADIO ONE nao wanarusha live
 
Back
Top Bottom