Mdahalo kati ya Freeman Mbowe na Hamad Rashid ITV

Mdahalo kati ya Freeman Mbowe na Hamad Rashid ITV

Hali imekuwa tata, watu wanapiga kelele, hamad amekosa muelekeo baada ya kuulizwa swali gumu na mbowe kuhusu status ya cuf, kule zenj ni serikali na huku bara ni wapinzani,
 
CHADEMA wenyewe hawana Ushirikiano, koz hata walipotoka Bungeni kulikuwa na Wabunge 10 na Chadema hawakushiriki (Hamad)
 
Kila chama cha siasa kina utaratibu wake na sera zake

Mbowe...swala la msingi - Alimwambia HR kwamba visiwani wako pamoja na CCM, sasa huku itakuwaje? Inaelekea Mbowe alishaamua kuwatenga kwa sababu ya serikali ya kitaifa visiwani.

Mbowe anazidi kujikanyaga kwa kusema wenzao wana muafaka na anasema muafaka umeadhiri katiba?!!
Anajifanya kwamba alikuwa na dhamira ya kushirikiana na CUF, anajikanyaga kwa kusema CUF walikubali kiimandishi. Anajaribu kuipa CUF lawama kwa kusema kura zilipigwa kwa CCM. Anasahau kwamba kura ni haki na siri, huwezi kumforce mtu akupigie.
Unatutaarifu yanayotokea au unafanya analysis yako?
 
..CUF wajiunge tu na CCM hata huku Bara.

..kama wameweza kuunda mseto Zenj wanashindwa nini kuunda mseto huku Bara.

..muungano wa CUF na Chadema kwenye bunge la muungano utaleta confusion tu.
 
Mh. Hamad:

Tanzania na Zanzibar ni nchi mbili tofauti za zenye katiba tofauti, znz kuna rais, mahakama na bunge sawa na Tanzania
 
Well done Hamad!
CHADEMA ni wanafiki amewavua nguo. Wanajifanya wasomi na wanazingatia maslahi ya taifa wakati ni Chui wamevaa ngozi ya kondoo.

Mbowe anazidi kuchemsha - sasa anasema anakubaliana na CUF. Huyu mtu anajikanyagakanyaga. Njia ya muongo FUPI!
 
huu mdahalo kwa kweli unakoelekea....ni balaa.
 
Mbowe: Nilimwomba Hamad anisaidie mawazo ya ni vipi wataunda Kambi ya upinzani, na kambi iwe ni upinzani wa kweli na siyo nusu mpinzani nusu mtawala na vilevile utunzaji siri ya kambi.
Katiba ya zanzibar na muafaka imeadhili katiba ya jamhuri ya muungano kwa kuwa CUF sasa ni nusu mpinzani na nusu mtawala.
CUF walidai hawataweka mgombea wa speaker na walidai watampa support mgombe wa CDM, lakini baadae waliungana na SiSieM na sasa wao ni washirika na SiSieM.
a

Hahaqhahahahahan KAFU bwana kumbe CCMB
 
HR anambomoa vibaya. Huyu Rose yuko upande wa CHADEMA wazi!!!!!!!! Mpuuzi amejiexpose!!!

Mkuu ambao hatuko katika Mdahalo tunaomba free anf fair reporting kama kweli unajitoa kutuhabarisha. lakini ni wazi unaonyesha umeegemea upande moja kwa jinsi unavyoripoti. unaweza kumlaumu muendesha mdahalo wakati na wewe umeegemea upande moja.

Toa kwanza boriti katika jicho lako . . .
 
mbowe anasema CUF lazima watambue kuwa Zanzib na bara ziko kwenye muungano.
Kwa hiyo upande mmoja ukidai maslahi yake usikwaze mwingine.
kwa muji wa makubalino ya zanzbr, kunamgongano wa kikatiba na lazima uwe adressed.
 
HR anambomoa vibaya. Huyu Rose yuko upande wa CHADEMA wazi!!!!!!!! Mpuuzi amejiexpose!!!

Mkuu,
punguza hasira na BIAS.
Hapa tunataka kusikia mtiririko wa kinachoendelea kwenye mdahalo na siyo msimamo au mtizamo wako binafsi.
Jaribu kuelewa hili bro..
 
Mbowe:
Hii ni Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania na lazima visiwani wawe makini kuwa na chochote watakachofanya visitatize serikali ya muungano, mabadiliko ya katiba yaliyofanyika kinyemela zanzibar hayana maslahi kwa Serikali ya muungano.
 
mbowe anaulizwa je kuna uwezekano wa kusonga mbele?
Mbowe anasema maslahi ya kitaifa yakiwekwa mbele wao watakuwa huko
 
Back
Top Bottom