Mchungaji Msigwa (CHADEMA) amtaka Kinana awahi kortini

Mchungaji Msigwa (CHADEMA) amtaka Kinana awahi kortini

Mbona hatujamsikia tena msgwa, nini kilichomnyamazisha
Usiwe mvivu wa kufikiri Msigwa ndio alitoa kauli ya mwisho kuwa Kinana atangulie mahakamani, muulize kinana kwa nini mpaka leo hajatangulia mahakamani.?
 
Anaongea kitu right lakini si mahali pakee. Wawezeshe hao machinga waongeze mitaji sio kujitmba mbele yao. Na hao raia wanamsikiliza tu na hizo mbwembwe zisizokuwa na tija kwao. Wanasias mnachezea sana akili zetu.
 
Sijawai kumtuma mtei huo ni unafiki na upotoshwaji wa mambo,nyeupe nyeupe nyeusi nyeusi,ushaidi upo kinana ni mfanyabiashara maarufu wa pembe za ndovu,

by msigwa
 
Tulichogundua hum jf kuna watu wanatumiwa na magamba, lakini ukweli utabaki palepale, na kwa taarifa tu wale polisi waliouawa kule Kagera wakiwa na gari aina ya noah walikua vijana wa Kinana na gari ile ilikua ya kinana T639BVJ.
 
Kinana anaua urithi wetu na wa vizazi vyetu vijavyo
 
Jangili ni jangili tu. Sitashangaa litakapowahonga ccm na hela linazozipata kwa kusafirisha tembo! KINANA WEKA MBALI NA TEMBO.
 
Maumivu ya kichwa huanza polepole mtahaha sana Lazima fidia ulipe
 
Sijawai kumtuma mtei huo ni unafiki na upotoshwaji wa mambo,nyeupe nyeupe nyeusi nyeusi,ushaidi upo kinana ni mfanyabiashara maarufu wa pembe za ndovu,

by msigwa


Wazushi sana hawa ccm.... Kinana ni jangili na hiyo inajulikana wazi wasimwekee msigwa maneno mdomoni alaaaaa!
 
Sijawai kumtuma mtei huo ni unafiki na upotoshwaji wa mambo,nyeupe nyeupe nyeusi nyeusi,ushaidi upo kinana ni mfanyabiashara maarufu wa pembe za ndovu,

by msigwa

THANX MCHUNGAJI WA UKWELI, TUNAYAHAMINI MANENO YAKO, TUKO NYUMA YAKO KINANA NI JANGILI, ROHO ZNATUHUMA KWANI YEYE KUWA MSOMALi HANA UCHUNGU NA AWA TEMBO,
TOBOA TENA TOBOA KAMANDA MSIGWA
 
Nimeipenda hii, kamanda kakupa "like"....bila ushujaa wa namna hii taifa linaangamia si punde,siamini kuwa CCM imefikia mahali hapa,acha ibilisi awatumIE, Jeshi la MALAIKA MIKAEL LINAKUJA...halitamkasha fisadi wala polisi muuwaji...
 
Tulichogundua hum jf kuna watu wanatumiwa na magamba, lakini ukweli utabaki palepale, na kwa taarifa tu wale polisi waliouawa kule Kagera wakiwa na gari aina ya noah walikua vijana wa Kinana na gari ile ilikua ya kinana T639BVJ.

Kwa ushahidi huu magamba wasipopata BP basi tena!
 
kwani uongo kinana sio jangili? kinana kaambali na Tembo.............

Mods namba hawa wsnaoweka uongo huku wafutiwe uanachama
Mfano, Mwigulu alisema hakuwahi kugombana na Mch Msigwa, kesho yake ikaonekana kwenye magazeti,
Kuna mtu isema Sugu ameomba radhi kwa kauli aliyoitoa kwa Mh Pinda, baada ya muda Sugu kakanusha hajaomba radhi Sasa tena kuna aliye sema Mch Msigwa kamtuma mzee Mtei kwa Kinana, Mch. amekana hajafanya wala hana hilo wazo, hawa wanaoleta habari za uongo humu wanadhalilisha hili jukwaa naomba wachukuliwe hatua ili wajue hapa sio mahali pa udaku
 
Tulichogundua hum jf kuna watu wanatumiwa na magamba, lakini ukweli utabaki palepale, na kwa taarifa tu wale polisi waliouawa kule Kagera wakiwa na gari aina ya noah walikua vijana wa Kinana na gari ile ilikua ya kinana T639BVJ.

Uwiiiiiiiiiiiii.....tumekwisha, ccm mnatufanya maskini hivi!...hivi nie ni majini au watu?...ndio maana hamtaki kutoka madarakani...
 
Back
Top Bottom